Baadhi ya wanaume waliooa hawana haya wala soni

Baadhi ya wanaume waliooa hawana haya wala soni

Mmewekeana password na mumeo????[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]

aiseee!
Wewe usikiagi watu wanavyolalamika, [emoji16][emoji16] mie najua tangu tunaanza mahusiano akificha sahizi si ndiyo najua kuna madudu, kuna siku nilienda bank mdada katoa card muhudumu kauliza hii account ya nani akajibu eti hivi kuna watu wanaweza kuaachia wake zao watumie account zao kweli tena dollar si amini, mpaka kaenda kuangalia huko ndani kaja anacheka duu kuna watu wanauaminifu
 
nawaambia wanaume wenzangu moja ya furaha ya maisha ni kuwa na wanawake zaid ya mmoja we kama unataka kufa mapema zaid ishi na mwanamke mmoja utapata stress umri mdogo, kisukari, pressure, itakuletea mpaka stroke juu utakufa kijana mdogo kisa tu una mwanamke mmoja
.
. mwanaume zunguka mtaani uko kuna wanawake kibao wanataka dudu pita nao usiogope kabisa pita nao ila kuwa makini tu na gonjwa kuu ila hakikisha unasuuza kila mahali sio unang'ang'aniana na mke mmoja tu ooh unampenda mwanaume umeumbwa kuzalisha sio kuishi na kamwanamke kamoja afu ukute hata tako hakana mifupa tupu kazunguke uko wanawake siku izi hawaangalii pete we mwambie tu una mke na unataka kumgegeda hawana shida nakuhakikishia maisha yako yatakua mazuri yenye furaha na marefu sanaaaa
.
. nawasilisha
Hao hao wenye wake wengi ndiyo hutangulia kufa na kuwaachia marafiki zao wafaidi wajane wake
 
Khakhaa.. Dhaifu kwa dhana ya kushawishika kirahisi mkuu. Yeah mwanamke kujitunza bana



Cc Smart911
Jitunzeni, after all hamna supporting factors, sisi hamu ya papuchi ipo muda, wote mradi tu uione basi, kwa siku ubaweza piga ata papuchi 100, je nyie mnaweza?? Vidume tangu ubarehe kitombeo kinapiga mzigo hadi siku ya kufa nyie mara mnyonyeshe, mara mimba 9 months mara mp, tuacheni tufurahie ujuzi wa Mungu katika kutuumba kwa upendeleo.
 
Mwanaume ni kiumbe ambae ana matamanio mnooo!!!yaani akitamani atafanya hata mkewe 99%perfect!
Ni kuwavumilia tuu ndugu yangu!ukitaka wa kwako peke ako labda umbumbe mwenyewe!

Ila huyu wa Sir God tutashea tu!!!
Yeah. Sasa mwambie sky eclat kuwa akikuta lipstik kwenye shat afue tuu. Aache maneno neno. Tena ashukuru ameletewa afue. Je angeamua kulala kabisaa na kubadilisha nguo ingekuwaje??
 
Yan wanaume hta akili zao cjui znkaa wapi mna wanakua hawaelewki wanatka mtu wa aina gani unakuta mwanaume mke wake ana chura lakin ataenda kuchepuka na asie na chura. Mwngine wake hna chura ataenda chepka na alie na chura yani hawaelewki hasa wanapnda nini na unkuta mke wake ndani anamjali kwa kila anchosema. labda wseme wnyewe wanatka nin
Utakuta kila kitu anafnyiwa, kuna mbaba hivyo hivyo mke mzuri kweli lakini anahangaika siku mke kachoka, nikwambiavyo sahizi huyo baba ukimwangalia hata haeleweki mke anamaisha yake safi, mbaba kaolewa yupo kwa mwanamke hata watoto wake anashindwa kukaa nao
 
Yeah. Sasa mwambie sky eclat kuwa akikuta lipstik kwenye shat afue tuu. Aache maneno neno. Tena ashukuru ameletewa afue. Je angeamua kulala kabisaa na kubadilisha nguo ingekuwaje??
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
 
Unamke mzuri nyumbani anakupikia na kukufulia. Lakini bila ya aibu una rudi na shati lenye lipstick, kwakuwa una guilty conscious unaliweka kwenye laundry basket haraka haraka usiulizwe.

Hivi mnafikiria wake zenu wana mioyo ya chuma?
Umenunua gari land cruser mke wako wala hajaiendesha yeye na watoto umewaachia vitz. Lakini ukifika tu ofisini mchepuko wako ana chukua shangingi anapiga misele mjini mpaka jioni.
Bahati mbaya ilikuwa kwenye dalaladala kuna dada kanipakazia uso wake.
 
Jitunzeni, after all hamna supporting factors, sisi hamu ya papuchi ipo muda, wote mradi tu uione basi, kwa siku ubaweza piga ata papuchi 100, je nyie mnaweza?? Vidume tangu ubarehe kitombeo kinapiga mzigo hadi siku ya kufa nyie mara mnyonyeshe, mara mimba 9 months mara mp, tuacheni tufurahie ujuzi wa Mungu katika kutuumba kwa upendeleo.
Ukweli mchungu lol!!! Kila lakheri




Cc Smart911
 
Watu hawajali hayo alafu wanawake wakitafuta vipoozeo wanaanza kulalamika sasa nani anawwza handle haya
Na ndiyo maana siku hizi uaminifu ni kidogo kila mtu anaona ya nini kujiumiza bora naye akajisevie huko
 
Back
Top Bottom