Baadhi ya wanaume waliooa hawana haya wala soni

Baadhi ya wanaume waliooa hawana haya wala soni

Ndivyo walivyo Hawa watu hawanaga haya haya chembe,,kuna wale ambao wake zao wakisafiri tu wanaleta michepuko hadi nyumbani looh hapo mwanamke cjui unakua na moyo gani jaman wanaume muwage mnatuhurumia na sisi ni binadamu tuna mioyo
Tena huyo ndiyo mbaya kabisa asiye heshimu hata nyumba anayoishi na mkewe, kwa maisha haya ya kiswahili unaingiza mchepuko kwa kitanda cha mke duu tabia mbaya kabisa
 
Unamke mzuri nyumbani anakupikia na kukufulia. Lakini bila ya aibu una rudi na shati lenye lipstick, kwakuwa una guilty conscious unaliweka kwenye laundry basket haraka haraka usiulizwe.

Hivi mnafikiria wake zenu wana mioyo ya chuma?
Umenunua gari land cruser mke wako wala hajaiendesha yeye na watoto umewaachia vitz. Lakini ukifika tu ofisini mchepuko wako ana chukua shangingi anapiga misele mjini mpaka jioni.
Wewe Sky kila siiku kulia lia kuhusu ndoa za watu wakati wewe mwenyewe msimbe. Kwanini usijadili au kuelimisha masingle mother au ma senior bachelorettes? Inaonekana una stress na hasira za kuchezewa bila ndoa hadi umri umeenda, sasa unakuja kupumilia JF.
 
Unamke mzuri nyumbani anakupikia na kukufulia. Lakini bila ya aibu una rudi na shati lenye lipstick, kwakuwa una guilty conscious unaliweka kwenye laundry basket haraka haraka usiulizwe.

Hivi mnafikiria wake zenu wana mioyo ya chuma?
Umenunua gari land cruser mke wako wala hajaiendesha yeye na watoto umewaachia vitz. Lakini ukifika tu ofisini mchepuko wako ana chukua shangingi anapiga misele mjini mpaka jioni.
Wanaume wote duniani hua tunamwaga,sambaza upendo kila sehemu,cha msingi nikumuheshimu tu mke wako!! Maana huwezi sema mwanaume niende kikazi Rwanda mwezi mzima nisigegede!! Jambo la pili ukiona mwanaume anakufanyia vituko elewa kuna sababu za msingi hadi kufanya hivyo,the same na kwa wanawake!!
 
Wajinga sanaa
Wacheni wivu, mnajua kbs wanaume ni wachache dhidi ya wanawake, wenzenu ambao hawajapata bahati ya kuolewa nao wanahitaji la mwili kama ninyi, wacha tugawane kidogokudogo ili tufike salama kwa upendo.
 
Tena huyo ndiyo mbaya kabisa asiye heshimu hata nyumba anayoishi na mkewe, kwa maisha haya ya kiswahili unaingiza mchepuko kwa kitanda cha mke duu tabia mbaya kabisa
Unadhani wakati huo anakua anajielewa shoga,,yani had ukute chupi ndani ndo anakubali na wanawake wenyew wanaochepuka nao hawanaga haya wala akili,,unaanzaje kukubali kwenda nyumbani kwa mwanamke mwenzio
 
Wewe Sky kila siiku kulia lia kuhusu ndoa za watu wakati wewe mwenyewe msimbe. Kwanini usijadili au kuelimisha masingle mother au ma senior bachelorettes? Inaonekana una stress na hasira za kuchezewa bila ndoa hadi umri umeenda, sasa unakuja kupumilia JF.
Wadada wengi hawajui tu lakini hakuna jambo linalowaangamiza kama kupigwa miti na waume za watu. Matokeo yake inakuwa shida sana wao kuolewa na wanaobahatika ndoa zao hazitulii
 
Mi siku hzi najinyamaziaga tu maana kuongea ya kazi gani unasema Leo kesho unakutana na jingine looh akuu,,nikiona stress zinazidi najitaftia njia mbadala
Unakuta password zote mchepuko unazijua ila mke hajui chochote inaumiza, siku wakigeuziwa kibao wanavyolalamika sasa utazani kawekewa pilipili ndani ya jicho
 
Unamke mzuri nyumbani anakupikia na kukufulia. Lakini bila ya aibu una rudi na shati lenye lipstick, kwakuwa una guilty conscious unaliweka kwenye laundry basket haraka haraka usiulizwe.

Hivi mnafikiria wake zenu wana mioyo ya chuma?
Umenunua gari land cruser mke wako wala hajaiendesha yeye na watoto umewaachia vitz. Lakini ukifika tu ofisini mchepuko wako ana chukua shangingi anapiga misele mjini mpaka jioni.
hata ninyi wanawake huwa hamna haya wana soni.....nakumbuka enzi zangu kuwaona ninyi mnatupanulia ule uchi mnawapa waume zenu mnaupanua kwetu, tunauchezea na kuuvuruga tupendavyo, hadi huwa najisikia vibaya nikikumbuka.
 
Wanawake mna roho mbaya kupita maelezo. Takwimu zinatolewa kila leo kuwa idadi ya wanawake ni kubwa kuliko ya wanaume. Sasa unategemea hao wanaobakia wakiwa ‘WATAJIKULA’ wenyewe?!
Wacha tugawane ‘Maliasili’ za taifa.
 
Unakuta password zote mchepuko unazijua ila mke hajui chochote inaumiza, siku wakigeuziwa kibao wanavyolalamika sasa utazani kawekewa pilipili ndani ya jicho
Hahaha nafurahiaga hicho kipengele mtu akiachwa na mchepuko hahaha wooii,,utadhani katiwa pilipili kwe kichwa kidogo maana jicho nafuu
 
Unadhani wakati huo anakua anajielewa shoga,,yani had ukute chupi ndani ndo anakubali na wanawake wenyew wanaochepuka nao hawanaga haya wala akili,,unaanzaje kukubali kwenda nyumbani kwa mwanamke mwenzio
Hapo ndipo huchoka mwanamke unakubalia kwenda kulala kwa mwanamke mwenzio hivi naye akiolewa na huyo mwanaume hajui kama atafanyiwa hayo hayo?
 
Back
Top Bottom