Baadhi ya wanaume waliooa hawana haya wala soni

Baadhi ya wanaume waliooa hawana haya wala soni

Nifanye nisifanye kama mke ni mzinzi atafanya tu.Wanawake wenyewe tunaoa wakiwa wametumika na wanaume zaidi ya mia,mi ntawezaje kuzuia asichepuke_kama ni wakuchepuka atachepuka tu haijalishi mi nikoje.
Anaweza kutumika lakini akiolewa anatukia kabisa, mwingine unaweza oa ambaye hajatumika
akawa mbaya zaidi hata ya yule aliye tumika
 
Na ukiona mke hamfuatilii mmewe hata aje asubuhi tambua fika naye anakakipozeo kake,
hivi nimetulia kabisa uniijie asubuhi kabisa au unaunganisha kazini aise hiyo ndoa bora ife tu si fugi ujinga mie
Ya kazi gani kummwagia mtu maji ya moto nikafie jela,,wala sihangaiki nae mtoto alozaa mwanamke mwenzangu
 
Hadi mume uje ujue kua mkeo anachepuka ujue mtaa mzima wanajua.Ni hatari sana mambo haya.
Hujakosea hapo kila mtu anajua mme unazungukwa kama vile kisiwa
 
Na upande wa pili ni hivyo hivyo.Tena hata kuzidi
wanaume tuna huruma sana.
Nakumbuka siku moja,nilimwonea huruma
mwanaume mwenzangu baada ya kumpigia
simu mke wake aliyekuwepo sehemu na jamaa
na huyo mke anamdanganya mmewe wazi wazi
kwamba bado nipo sokoni,wakati si kweli.
mimi iliniuma sababu nilikuwa namuona
mazingira aliyokuwemo,Nadhani
yule mama lazima ana moyo wa chuma.
hata akifanyiwa yaliyotajwa kwenye uzi
yeye hataumia hata kidogo.
Manamke mengine mahuni sana sema basi tu.
 
Ya kazi gani kummwagia mtu maji ya moto nikafie jela,,wala sihangaiki nae mtoto alozaa mwanamke mwenzangu
Unajua kuna ile mme arudi asirudi mke hana hata muda wakuuliza sasa hapo kuna faida gani ya ndoa!
 
mnaofanya hivyo kiukweli mnawaumiza mno! Ee Mungu waepushe wadada wote wanao waheshimu waume zao

huku wakiwfanyia vituko. uwape moyo mkuu[emoji22]
 
Ndiyo nashangaa mkuu huko eti nirahisi kumgundua mwanamke anajidanganya tu
Wanaume huwa tunajiamini sana kuwa wake zetu hawachepuki,kumbe huwa wanafanya kwa usiri mkubwa sana,ni ngumu saana kumgundua mwanamke anayechepuka,huwa mnajifanya very innocent!
 
Unamke mzuri nyumbani anakupikia na kukufulia. Lakini bila ya aibu una rudi na shati lenye lipstick, kwakuwa una guilty conscious unaliweka kwenye laundry basket haraka haraka usiulizwe.

Hivi mnafikiria wake zenu wana mioyo ya chuma?
Umenunua gari land cruser mke wako wala hajaiendesha yeye na watoto umewaachia vitz. Lakini ukifika tu ofisini mchepuko wako ana chukua shangingi anapiga misele mjini mpaka jioni.
Tatizo ni Mwanamke Mwenzio ... Kuna wanawake Kazi yao ni kuharibu ndoa za Wengine. Li mwanamke linakuja Linajipendekeza Kukukumbatia Halafu kinaacha Lipstick yake makusudi nyuma ya Shati lako bila hata ww kujua
 
Kubadili milo ni muhimu sana kwa afya zetu na pia kuongeza maujuzi
 
Back
Top Bottom