Baadhi ya misemo ya WanaJF

Baadhi ya misemo ya WanaJF

EMT

Platinum Member
Joined
Jan 13, 2010
Posts
14,477
Reaction score
15,357
Kuna watu humu wana misemo, vichekesho, n.k na hata ukiingia JF ukiwa na hasira unawezajikuta unaangua kicheko cha nguvu hadharani. Misemo mingine ni kama trade mark kwa baadhi ya members. Kwa mfano, ni nadra sana kukuta post ya Mkandara ambayo haijaanza na "Mkuu wangu" hata kama anayemjibu alimtukana. Au AshaDii bila kumalizia threads zake na "Pamoja Saana" basi hiyo itakuwa sio uzi wake.

Misemo mingine basi tuu inakufanya usitake kuikosa JF. Nimejaribu kuonhoresha baadhi ya misemo niliyokutana nayo. Some made my day. Najua ipo misemo mingi wanaJF humu, so ongezea tafadhali.


  1. Your wish is my control – Invisible
  2. Pamoja Saaana – AshaDii
  3. Mkuu Wangu – Mkandara
  4. Usitake Ncheke – Faiza Foxy
  5. Mimi like sana wanaume wa jf - Smile
  6. Oh boy – Mzee Mwanakijiji
  7. Kwani Kongosho ni mwanamke???!?! – TANMO
  8. Kwa mwanamke aliyekamilika kutongozwa siyo story. Story ni kama ungetendwa Kinyume cha tabia au maumbile – Consigliere
  9. Pumba nyingine hazifai hata kulisha ng'ombe – Lizzy
  10. Bora Tanganyika, Tanzania wizi mtupu - Kumbakumba
  11. Nguruwe na ngiri wote haramu, ni mfano tu – Kongosho
  12. Lakini jamani bandugu kutongoza ni crime? Kutongozwa je? – bht
  13. Wenye akili zetu maeneo ya hivi tunayapita kama vile hakuna hata sisimizi! – PakaJimmy
  14. Ujue mie mtoto wa fisadi??..kwetu kuna tv mpaka chooni ati, Nikimwambia baba utapata shida sana... – sweetlady
  15. Nalog off – Washawasha
  16. It's nice to admit when you're shitty! - Peasant
  17. Kama hupenda c.r.a.p acha kuandika c.r.a.p – Lizzy
  18. Itakuwa una plasmodium wengi kichwani kwako – nsangaman
  19. Sasa ndio najua maana ya "chit - chat"! – SMU
  20. Inabidi watu waelewe maana halisi ya neno "kuoana" na si kuoa au kuolewa – Faiza Foxy
  21. Nikipata mwenza humu JF na kubahatika kupata mtoto, nitamwita mtoto Paw - BADILI TABIA
  22. Unachotaka kufanya ni sawa na maharage yakatae kuiva halafu unayaponda kwa mwiko, jibu ni kuwa hayajaiva tu na hayatakuwa na ladha Kongosho
  23. Yani huyu dada cjui kaweka ulimbo kwenye hii sredi yake kila nkitaka kutoka najikuta naendelea kusoma comment za watu kwa fupi leo nimeiba muda wa mwajiri pasee na sasa naishia hadi kesho hata sredi nyingine cjasoma – sakapal
  24. JF is never boring – The Boss

Chao
 
EMT nilikuwa nashauri mods waweke copy rights au mfumo utakaofanya hii misemo ikitumika
mwenye msemo wake anakuwa notified hivi.....

mingine ni hiii
Miafrika ndo tulivyo -@Nyani ngabu

this one takes the cake - Gaijin
 
Last edited by a moderator:
JF is never Boring - ulijichukulia umaarufu mkubwa sana humu jamvini. Kwa hisani ya The Boss
 
"Kumpiga chura teke ni kumpunguzia mwendo".
Sikumbuki nani alitoa lkn iko bomba.
 
  • Thanks
Reactions: EMT
Kuna watu humu wana misemo, vichekesho, n.k na hata ukiingia JF ukiwa na hasira unawezajikuta unaangua kicheko cha nguvu hadharani. Misemo mingine ni kama trade mark kwa baadhi ya members. Kwa mfano, ni nadra sana kukuta post ya Mkandara ambayo haijaanza na "Mkuu wangu" hata kama anayemjibu alimtukana. Au AshaDii bila kumalizia threads zake na "Pamoja Saana" basi hiyo itakuwa sio uzi wake.

Misemo mingine basi tuu inakufanya usitake kuikosa JF. Nimejaribu kuonhoresha baadhi ya misemo niliyokutana nayo. Some made my day. Najua ipo misemo mingi wanaJF humu, so ongezea tafadhali.


  1. Your wish is my control – Invisible
  2. Pamoja Saaana – AshaDii
  3. Mkuu Wangu – Mkandara
  4. Usitake Ncheke – Faiza Foxy
  5. Mimi like sana wanaume wa jf - Smile
  6. Oh boy – Mzee Mwanakijiji
  7. Kwani Kongosho ni mwanamke???!?! – TANMO
  8. Kwa mwanamke aliyekamilika kutongozwa siyo story. Story ni kama ungetendwa Kinyume cha tabia au maumbile – Consigliere
  9. Pumba nyingine hazifai hata kulisha ng'ombe – Lizzy
  10. Bora Tanganyika, Tanzania wizi mtupu - Kumbakumba
  11. Nguruwe na ngiri wote haramu, ni mfano tu – Kongosho
  12. Lakini jamani bandugu kutongoza ni crime? Kutongozwa je? – bht
  13. Wenye akili zetu maeneo ya hivi tunayapita kama vile hakuna hata sisimizi! – PakaJimmy
  14. Ujue mie mtoto wa fisadi??..kwetu kuna tv mpaka chooni ati, Nikimwambia baba utapata shida sana... – sweetlady
  15. Nalog off – Washawasha
  16. It's nice to admit when you're shitty! - Peasant
  17. Kama hupenda c.r.a.p acha kuandika c.r.a.p – Lizzy
  18. Itakuwa una plasmodium wengi kichwani kwako – nsangaman
  19. Sasa ndio najua maana ya "chit - chat"! – SMU
  20. Inabidi watu waelewe maana halisi ya neno "kuoana" na si kuoa au kuolewa – Faiza Foxy
  21. Nikipata mwenza humu JF na kubahatika kupata mtoto, nitamwita mtoto Paw - BADILI TABIA
  22. Unachotaka kufanya ni sawa na maharage yakatae kuiva halafu unayaponda kwa mwiko, jibu ni kuwa hayajaiva tu na hayatakuwa na ladha Kongosho
  23. Yani huyu dada cjui kaweka ulimbo kwenye hii sredi yake kila nkitaka kutoka najikuta naendelea kusoma comment za watu kwa fupi leo nimeiba muda wa mwajiri pasee na sasa naishia hadi kesho hata sredi nyingine cjasoma – sakapal
  24. JF is never boring – The Boss

Chao

Pedagogist at Work - Faiza Foxy.
 
  • Thanks
Reactions: EMT
EMT umenikumbusha mbali sana lol...
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: EMT
dah.. nimecheka sana mbele ya kadamnasi! mtoa uzi hebu nielekeze jinsi ya kuweka signature!
 
  • Thanks
Reactions: EMT
Chezea toto la fisadi uone. Tokea siku hiyo nilikukoma. lol



Umeona eh? Watu wanawezadhani umekuwa kichaa ghafla. Cheki na mamod Invisible, Cookie, Fang, RussianRoulette, japokuwa Mod Paw naona ni mtu wa ban zaidi. Unaweza mwomba msaada akakubamiza na ban bure.
EMT

Kama unachosema ni ukweli, basi Mkuu Paw akisoma hiyo post yako kwenye status yako ya JFSEM chini yake kutatokea neno lingine linaanziwa na B lol
 
Chezea toto la fisadi uone. Tokea siku hiyo nilikukoma. lol

Hahahahaha!!!!!!!! lol.....afu nilikuwa namtania mtu fulani hivi, mie wala sio mtoto wa fisadi bana!....nimecheka manake umewezaje kuifukua ni ya long sana.
 
EMT

Kama unachosema ni ukweli, basi Mkuu Paw akisoma hiyo post yako kwenye status yako ya JFSEM chini yake kutatokea neno lingine linaanziwa na B lol
Cookie nimependa signature yako.....naomba niuzie.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom