Baada ya Scorpion sasa aibuka Rambo maeneo ya Stakishari

Baada ya Scorpion sasa aibuka Rambo maeneo ya Stakishari

Ni ajabu sana yaani kikundi kidogo cha watu kinanyima raha na uhuru kundi kubwa la watu. Hivi inashindikana kujipanga na kuwaangamiza hao watu. Inasikitisha sana, tumekuwa waoga kiasi hiki!
 
Haahah dawa yake tindikali au maji ya betri mbona mwenyewe ataacha ubabe wa kijinga!!
 
Wanaume wote wa sitakishari mnamshindwa RAMBO?
Km unakula muhindi na chumvi pamoja na pili pili mtatoa nguvu wapi za kupigana? Mwanaume unakula chips. Mbona ss hayo matukio hatuna?
Mara panya road, scorpion n.k
WANAUME WA DAR BANA, LEGE LEGE SANA
Aje huku Mara aone cha mtema kuni. Hakuna cha Rambo wala cha bibi yake na Rambo.
Mahindi ya chumvi mpk uku Zimbabwe naona wanagonga kwa kulumangia na chumvi pia! Pembeni mwa barabara ya kaunda,eastlea! Sishangai,Mara hamna jipya zaidi kukata wake zenu mapanga
 
Hali ya usalama katika eneo la uwanja wa ndege maeneo ya ukonga sio salama tena.

Hii inatokana na yule kijana kwa jina abdul chata maarufu kama rambo mkata watu mapanga na kujeruhi watu ifikapo mida ya usiku akiwa akishirikiana na kundi la wahuni maarufu kama panya road .....,

Awali mwaka 2015 kijana huyu kwa kushirikiana na vijana wenzake alifanya uharifuu wa kupora watu mali zao kama simu, pesa na vitu vidogo vidogo akimaliza kukupora ni lazima akupige panga la uso au kichwani akuache na alama usoni ya panga.

Mwaka 2015 mwaka jana huyu alijeruhi watu wengi hadi ilifikia hatua alimkata ziwa dada mmoja mfanyakazi wa airport na kuondoka nalo na kumsababishia huyo mdada maumivu makalii sana ,

Baada kufanya matukio mazito kama hayo polisi walimkamata kwa ushirikiano na raia lakini cha kushangaza kijana huyu alienda jela na ametoka mwaka huu kutoka jelaaa.

Baada ya kutoka yeye jelaa aliamua kurudi mtaani na kupiga watu mapanga na hivi sasa ameshafanya hayo matukio ya kupiga watu mapangaa.... ,

Hivoo hadi sasa eneo la uwanja ndege halk sio salama

Source of the mimi mwenyewe nilko huku
Wakatii wanamtafutaa niliendaitaki shariikuwajuza jinsiya kumkamata walipompataa nilienda kwamkuuwakituo airport kamawanaweza wafanyehaya else huyubwana atawapa shida

1)wampesindanoyasumu Afee. Usiniulize whyninajua machunguuyake

Pili kamawataweza wampedawa alewe wampeleke hospital wakakate misuli ya juu mikono yote kushoto na kulia Naona awajafanya nazile ahadizangu atakikaa mdagan kama atatoka bilakufanya hayooo mtaaibika airport
 
Ni ajabu sana yaani kikundi kidogo cha watu kinanyima raha na uhuru kundi kubwa la watu. Hivi inashindikana kujipanga na kuwaangamiza hao watu. Inasikitisha sana, tumekuwa waoga kiasi hiki!
Hidakubwaa anashirikiana nawatoto wa hapoohapo saswakikamatwa wanashindwa kuwapigawanaita ati defender njooni kawe tegetat muwaulize defender hukuu zinabeba Maori.... Inaumiza Sana aliwatesa Sana wafanyakazi wa airport wanaotoka saatanoo naalewanaingia asbh Sana'a akinyanyua pangs kimbia arudishi nyuma amekatakata sanahadi maharani sijuii aliemtoaaa dawa n Mojaaaa

Nendeni segerea tafuteni jaamaa wanajiita tiamaji.. Hawakama unashida najambazi kamahilo hela ndogotu waonyeshe pics defender wakiitwa ujue wanakuja hakiki maitiyao
 
Hidakubwaa anashirikiana nawatoto wa hapoohapo saswakikamatwa wanashindwa kuwapigawanaita ati defender njooni kawe tegetat muwaulize defender hukuu zinabeba Maori.... Inaumiza Sana aliwatesa Sana wafanyakazi wa airport wanaotoka saatanoo naalewanaingia asbh Sana'a akinyanyua pangs kimbia arudishi nyuma amekatakata sanahadi maharani sijuii aliemtoaaa dawa n Mojaaaa

Nendeni segerea tafuteni jaamaa wanajiita tiamaji.. Hawakama unashida najambazi kamahilo hela ndogotu waonyeshe pics defender wakiitwa ujue wanakuja hakiki maitiyao
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] wee jamaa hebu andika vizur . una Maelezo mazur TATIZO unaandika kama umekunywa viroba
 
Acha kulialia ww ! mwanaume hasifiwi kula ! Mkuu wa mkoa alishasema mpambane kama ni silaha za jadi wanazotumia mnazo pia.Acheni kujirembaremba nyie wanaume wa dar !
[emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87]
 
Hivi mboni watu kama hao huwa wanaibuka Dar tu..?
 
Hivi mboni watu kama hao huwa wanaibuka Dar tu..?
Sabb Dar kuna usela mwingi na wajanja kibao

Kabla ya kova kukataza singeli na vigodoro usiku ilikuwa balaa zaidi ya balaa ,vijana wengi wapo maskani kuvuta bangi,kazi hawana unategemwa nn..na wengi wanajihusisha huko
 
Ni ajabu sana yaani kikundi kidogo cha watu kinanyima raha na uhuru kundi kubwa la watu. Hivi inashindikana kujipanga na kuwaangamiza hao watu. Inasikitisha sana, tumekuwa waoga kiasi hiki!
Kiuhalisia raia Tz ni wastaarabu sana na si waoga kama unavyotaka kumaanisha.
Hilo la kwanza.
La pili, hakuna kesi sumbufu nchini Tz kama kesi ya mauaji. Unapoua au mnapoua mtu haijalishi ni kibaka au jambazi, upepo unaweza kuwabadilikia kutokana na mazingira, sheria inapotafuta kufuata mfareji wake.
Kuua ni njia bora sana kukomesha uhalifu, sababu sheria kwa wezi ni butu na kumshinda mporaji mahakamani ni sawa na ngamia kupenya kwenye tundu la sindano. Pia, hadi nyie wauaji mhakikishe mnaziba mianya yote ya kupata usumbufu baada ya kuwa mmetekeleza azima yenu.
Vinginevyo ni mahangaiko na kupotezeana muda. Maana kukaa mahabusu kwa tuhuma za mauaji si chini ya miaka mi5 na kuendelea.
Sasa watu wanakuwa wapole kulinda "future"zao na si waoga kama unavyodhania wewe.
 
Hidakubwaa anashirikiana nawatoto wa hapoohapo saswakikamatwa wanashindwa kuwapigawanaita ati defender njooni kawe tegetat muwaulize defender hukuu zinabeba Maori.... Inaumiza Sana aliwatesa Sana wafanyakazi wa airport wanaotoka saatanoo naalewanaingia asbh Sana'a akinyanyua pangs kimbia arudishi nyuma amekatakata sanahadi maharani sijuii aliemtoaaa dawa n Mojaaaa

Nendeni segerea tafuteni jaamaa wanajiita tiamaji.. Hawakama unashida najambazi kamahilo hela ndogotu waonyeshe pics defender wakiitwa ujue wanakuja hakiki maitiyao

Kha! Mpwaaa
Endelea kutuvuruga babaa
 
Nyie wa mikoani mnaongea sana.kama yule mtangazaji wa clouds.Musa Hussein.anaambiwa akasaidie yeye anaanza kujiuma uma.
 
latest
 
Back
Top Bottom