Baada ya Scorpion sasa aibuka Rambo maeneo ya Stakishari

Baada ya Scorpion sasa aibuka Rambo maeneo ya Stakishari

Haya bana naona wanaanza propaganda za kutusahaulisha milioni kumi za mswada wa habari
 
Baada ya Scorpion kufanya yake Buguruni sasa kuna mtu mwingine ameibuka kutoka huko Dar maeneo ya stakishari akijulikana kwa jina la RAMBO huyu inasemekana anatembea na mapanga mawili na huwa akikutana na wanaume basi huwakata mapanga

Sasa kwa hali hiyo imepelekea wanaume wa Dar wakazi wa eneo la stakishari kutorudi nyumbani kwa kuhofia kukatwa mapanga na RAMBO.

Suala hili limepelekea kuingiwa na hofu na matokeo yake wanalala bar kuhofia kurudi nyumbani.
Ifike wakati wananchi tuchukue hatua kunusuru masuala haya.

Chanzo: Clouds fm

Hii yote naweza kusema imesababishwa na hali ngumu ya maisha/uchumi
 
Mmmh wanaume wakichelewa kurudi makazini inabidi walale hukohuko mmmh hii inanipa shaka. Wanaume wetu wa dar hili limekaaje?
 
Rambo alishakamatwa mda sanaa na yupo jela labda kama aliachiwa, au mleta mada amesikiliza kipindi cha zamani
yaah mi najua alikamatwa daa aliniotea nilikua na dem nashukuru nilimwambia niachie line akanielewa uzur alinikuta na bangi hakutupiga wala kutukata panga
 
Hembu tuache masihara hivi ishu ya scorpion iliishia wapi????

Maana.alipandishwa tena kizimbani na.imekuwa kimyaaa kabisaaa.
 
gongo la mboyo yupo cheki noris noma huyo hana mchezo
 
Rambo ni wa zamani na mbwembwe zake ni pale mitaa ya Karakata (jirani na Airport) lakini to the best of my knowledge alikamatwa.

Labda kama ameibuka mwingine, yule Rambo alikuwa anatumia madawa (nadhani). Amewahi kuzuia shughuli pale Banana na gari zikawa haziendi licha ya mitaa hiyo kujaa wakurya na wanajeshi
 
Baada ya Scorpion kufanya yake Buguruni sasa kuna mtu mwingine ameibuka kutoka huko Dar maeneo ya stakishari akijulikana kwa jina la RAMBO huyu inasemekana anatembea na mapanga mawili na huwa akikutana na wanaume basi huwakata mapanga

Sasa kwa hali hiyo imepelekea wanaume wa Dar wakazi wa eneo la stakishari kutorudi nyumbani kwa kuhofia kukatwa mapanga na RAMBO.

Suala hili limepelekea kuingiwa na hofu na matokeo yake wanalala bar kuhofia kurudi nyumbani.
Ifike wakati wananchi tuchukue hatua kunusuru masuala haya.

Chanzo: Clouds fm
hahahahah wanaume wa dar mpka lini?????
 
Hao wanaokatwa Mapanga huwa Hawashtaki hadi Makonda awatembelee?
 
Hao kina Rambo, scorpion na wengine ni matokeo ya jamii za sehemu hizo kuwa dhaifu. Ebu waje tegeta, bunju, bweni, uone tunavyo wafunza adabu!!!
 
Back
Top Bottom