Baada ya Scorpion sasa aibuka Rambo maeneo ya Stakishari

Baada ya Scorpion sasa aibuka Rambo maeneo ya Stakishari

Baada ya Scorpion kufanya yake Buguruni sasa kuna mtu mwingine ameibuka kutoka huko Dar maeneo ya stakishari akijulikana kwa jina la RAMBO huyu inasemekana anatembea na mapanga mawili na huwa akikutana na wanaume basi huwakata mapanga

Sasa kwa hali hiyo imepelekea wanaume wa Dar wakazi wa eneo la stakishari kutorudi nyumbani kwa kuhofia kukatwa mapanga na RAMBO.

Suala hili limepelekea kuingiwa na hofu na matokeo yake wanalala bar kuhofia kurudi nyumbani.
Ifike wakati wananchi tuchukue hatua kunusuru masuala haya.

Chanzo: Clouds fm

=========================
Habari Zaidi
Uoga wa wanaume Dar mbona huku tu waje Tarime Musoma Mwanza Mbeya
 
Unadhani kwaharakati za dar nirahisi kuunganisha watu kil mtu namishe zake hilo linawezekana kijijin tu
Mnashindwa kujikusanya na kujihami! Kama ndio hivyo mtapigwa sana na kina Rambo
 
Kwaiyo Hanitoni wewe unaweza kupambana na mtu mwenye mapanga mawili na wewe una funguo tu??
Wanaume wa Dar mnatudhalilisha sana yaani nakumbuka yule mama wa mkoa fulani aliweza kuwapokonya majambazi bunduki alipombana nao, nyie mnaogopa mwenye mapanga tu mpaka mnakimbia nyumba zenu. Shame on you
 
ila mkuuu wanaume wa Dar nao uoga umewazid sisi huku tunakalisha mijitu na migobole yao ije kuwa vpanga viwli ebu aje huku mgm Serengeti aone mzik wake
 
Kiuhalisia raia Tz ni wastaarabu sana na si waoga kama unavyotaka kumaanisha.
Hilo la kwanza.
La pili, hakuna kesi sumbufu nchini Tz kama kesi ya mauaji. Unapoua au mnapoua mtu haijalishi ni kibaka au jambazi, upepo unaweza kuwabadilikia kutokana na mazingira, sheria inapotafuta kufuata mfareji wake.
Kuua ni njia bora sana kukomesha uhalifu, sababu sheria kwa wezi ni butu na kumshinda mporaji mahakamani ni sawa na ngamia kupenya kwenye tundu la sindano. Pia, hadi nyie wauaji mhakikishe mnaziba mianya yote ya kupata usumbufu baada ya kuwa mmetekeleza azima yenu.
Vinginevyo ni mahangaiko na kupotezeana muda. Maana kukaa mahabusu kwa tuhuma za mauaji si chini ya miaka mi5 na kuendelea.
Sasa watu wanakuwa wapole kulinda "future"zao na si waoga kama unavyodhania wewe.
Kaka hizo sheria zipo Dar tu? Mbona sisi huku mkoani tunawapoteza sana hao jamaa mpaka wameacha na hakuna anayesumbuliwa na polis wala mahakama
 
makonda yuko busy kupiga picha kwenye TV, anawaandalia fungu la kujenga vituo vya polisi atakae jeruhiwa na rambo atapewa msaada, ila kumkamata rambo kabla ya majeruhi kujitangaza haiwezekani.
 
Aseeee dar poleni sana kwa kubanwa na sheri





Huku kwetu kuna jamaa katokea dar alikua mmoja wa panya road, alipofika huku akawa ana nata sana asubuhi kapendeza baadae akaunda kundi la watu kumi, likawa vizuri wakaanza kazi kama ya panya road huko dar

Walijichanganya wakakaba kijioni fulani hivi,
Vijana wakawafuata kistaarabu tu jamani sio vizuri wakajibiwa mbovu.


Kilichowakuta asee ingekua dar hakimu angehukumu hukohuko akiino miili yao, mmoja aliachwa ili awe fundisho kwa wengine,

Nasikia alikatwa masikio yote mawili, mkono wa kulia na mguu wa kushoto,

Wakati wanatekeleza tukio hilo ilikua ni hatari nikaamini mikoani kuna wanaume wa maamuzi makali,

Tisa walipigwa vibaya na mwishowe wapigwa moto huku yule jamaa wa kumi akiwa anashuhudia, baadae ndipo na yeye adhabu yake ikatekelezwa hivyo


Mpaka sasa nasikia akihadithia hua analia sana.

Sisi kwetu huku unatembea muda unaoutaka cha kuogopa tu ni mbwa
 
Shida sio uoga tatizo watu wanaogopa kesi na kupotezewa muda mambo ya mahakamani wanaweza wakauliwa,wakamwagiwa acid,wakapofuliwa macho shida sheria ikikugeukia.Kuna mmoja walikata misuli ya miguu atembei lkn bado anakaba tu anatega uchochoroni then akipita mgeni anakutaadharisha usipite huko kuna vibaka anakuelekeza upite kwingine kumbe anakuelekezea Kwa wenzake.Ndo shida ya kukaa na wenyeji mitaa ya wageni hawakabi wanaogopa kule hawatoki wanapigwa viberiti.
 
Itafika wakati ukisema unatoka dar
Kama we mwanaume unatengwa

[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Watu wanakula chips na soda
Mara biscuits na soda
Sasa lini mtu huyu atakuwa na nguvu

[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Sasa Rambo gani huyo anatembea na mapanga na sio mijegeja
 
Back
Top Bottom