Baada ya Scorpion sasa aibuka Rambo maeneo ya Stakishari

Baada ya Scorpion sasa aibuka Rambo maeneo ya Stakishari

baada ya scorpion kufanya yake buguruni sasa kuna mtu mwingine ameibuka kutoka huko dar stakishali akijulikana km RAMBO huyu inasemekana anatembea na mapanga mawili na huwa akikutana na wanaume basi huwakata mapanga

sasa kwa hali hiyo imepelekea wanaume wa dar wakazi wa eneo la stakishali kutorudi nyumbani kwa kuhofia kukatwa mapanga na RAMBO.

wanaume wa dar bado wanaonekana mdebwedo na nyororo kwa kushindwa kuzuia matukio km hayo na matokeo yake wanalala bar kuhofia kurudi nyumbani.HIVI NYIE WANAUME WA DAR MNAMATATIZO GANI??acheni ujinga ujinga bna

source heka heka clouds fm
Wanaume wa Dar ni janga la kitaifa mkuu. Tunaomba serikali iingilie kati hili suala.
 
baada ya scorpion kufanya yake buguruni sasa kuna mtu mwingine ameibuka kutoka huko dar stakishali akijulikana km RAMBO huyu inasemekana anatembea na mapanga mawili na huwa akikutana na wanaume basi huwakata mapanga

sasa kwa hali hiyo imepelekea wanaume wa dar wakazi wa eneo la stakishali kutorudi nyumbani kwa kuhofia kukatwa mapanga na RAMBO.

wanaume wa dar bado wanaonekana mdebwedo na nyororo kwa kushindwa kuzuia matukio km hayo na matokeo yake wanalala bar kuhofia kurudi nyumbani.HIVI NYIE WANAUME WA DAR MNAMATATIZO GANI??acheni ujinga ujinga bna

source heka heka clouds fm

Hakuna askari huko?
 
Tobaaaa...hapo ni mbio tu ndo silaha ya mwisho
Umenikumbusha mbali sana Mkuu.
Nakumbuka mwaka 2011 night kali kwenye saa 7 natoka zangu kwenye sherehe,ghafla kucheki mbele nakutana na mtu kama 10 hivi kila mmoja ana silaha yake,mapanga,nondo,sime,bisibisi na silaha nyingine za kutisha.Sikuuliza,nikaanza kufukua,nao wakaanza kunifukuza.Kilichonisaidia nilikuwa nakimbia huku napiga makelele ya mwiiziii mwiiziii,hapo nikawakata moto,wengine wakawa wanapunguza mwendo,wengine wakawa wanateleza kwenye matope(kilikuwa ni kipindi cha mvua),mpaka nikawaacha wote.
Nimesha-survive sana kwenye matukio kama hayo.
Ila MUNGU mkubwa.
 
baada ya scorpion kufanya yake buguruni sasa kuna mtu mwingine ameibuka kutoka huko dar stakishali akijulikana km RAMBO huyu inasemekana anatembea na mapanga mawili na huwa akikutana na wanaume basi huwakata mapanga

sasa kwa hali hiyo imepelekea wanaume wa dar wakazi wa eneo la stakishali kutorudi nyumbani kwa kuhofia kukatwa mapanga na RAMBO.

wanaume wa dar bado wanaonekana mdebwedo na nyororo kwa kushindwa kuzuia matukio km hayo na matokeo yake wanalala bar kuhofia kurudi nyumbani.HIVI NYIE WANAUME WA DAR MNAMATATIZO GANI??acheni ujinga ujinga bna

source heka heka clouds fm
Daa!!hapo kwenye "wanaume wa dar"sijapendezwa napo kabisa kama umeweka na dharau falani
 
baada ya scorpion kufanya yake buguruni sasa kuna mtu mwingine ameibuka kutoka huko dar stakishali akijulikana km RAMBO huyu inasemekana anatembea na mapanga mawili na huwa akikutana na wanaume basi huwakata mapanga

sasa kwa hali hiyo imepelekea wanaume wa dar wakazi wa eneo la stakishali kutorudi nyumbani kwa kuhofia kukatwa mapanga na RAMBO.

wanaume wa dar bado wanaonekana mdebwedo na nyororo kwa kushindwa kuzuia matukio km hayo na matokeo yake wanalala bar kuhofia kurudi nyumbani.HIVI NYIE WANAUME WA DAR MNAMATATIZO GANI??acheni ujinga ujinga bna

source heka heka clouds fm
Na nyie wanaume wa Mikoani(tarime) mlikuwa mnapigwa risasi na Yule jamaa aliyekamatiwa tanga.mbona tulinyamaza kimya kuwastiri,na nyie wanaume wa Mikoani mnaoua vikongwe mnasingizia wachawi,mnaua maalbino Bila sababu Leo mmeng'ang'ania wanaume wa dar
 
Kuna swali najiuliza mbona hawa jamaa wako dar pekeake?? Anyway mpaka mwaka uishe i think na akina blusilii tutawasikia[emoji124]
 
huyo rambo ni mwanaume wa dar pia
Kama vipi ongea nae huyo Rambo na akutoboe macho na wewe upewe ulaji na mh Makoda utakirike kama Scorpion alivyomtajirisha Said
 
hahaaaa rambo namfaham ni kijana wa 1990 alikamatwa alikua segerea kwan ameachiwa ?????? akikukuta anakwambia naomba hela ukisema sina anasema nakusachi nikikukuta nazo nakupiga kipigo cha mbwa mwiz
Sa unachojichekesha hapo ni nini?
 
Umenikumbusha mbali sana Mkuu.
Nakumbuka mwaka 2011 night kali kwenye saa 7 natoka zangu kwenye sherehe,ghafla kucheki mbele nakutana na mtu kama 10 hivi kila mmoja ana silaha yake,mapanga,nondo,sime,bisibisi na silaha nyingine za kutisha.Sikuuliza,nikaanza kufukua,nao wakaanza kunifukuza.Kilichonisaidia nilikuwa nakimbia huku napiga makelele ya mwiiziii mwiiziii,hapo nikawakata moto,wengine wakawa wanapunguza mwendo,wengine wakawa wanateleza kwenye matope(kilikuwa ni kipindi cha mvua),mpaka nikawaacha wote.
Nimesha-survive sana kwenye matukio kama hayo.
Ila MUNGU mkubwa.
Pole sana mkuu japo stori yako ina kaucheshi kidogo [emoji23]
 
Back
Top Bottom