Baada ya Scorpion sasa aibuka Rambo maeneo ya Stakishari

Baada ya Scorpion sasa aibuka Rambo maeneo ya Stakishari

Hivi kwa nini sasa wakamatwe? Ni mafanikio ya awamu ya Nne ya serikali tukufu. Mafanikio ya sera ya chama chetu pendwa
 
Baada ya Scorpion kufanya yake Buguruni sasa kuna mtu mwingine ameibuka kutoka huko Dar maeneo ya stakishari akijulikana kwa jina la RAMBO huyu inasemekana anatembea na mapanga mawili na huwa akikutana na wanaume basi huwakata mapanga

Sasa kwa hali hiyo imepelekea wanaume wa Dar wakazi wa eneo la stakishari kutorudi nyumbani kwa kuhofia kukatwa mapanga na RAMBO.

Suala hili limepelekea kuingiwa na hofu na matokeo yake wanalala bar kuhofia kurudi nyumbani.
Ifike wakati wananchi tuchukue hatua kunusuru masuala haya.

Chanzo: Clouds fm
Wanaume wa Dar hutishwa hata na kuvuli chao wenyewe, maneno mengu kuchwani kweupe, hao clouds wentewe ni walewale tu.
 
Baada ya Scorpion kufanya yake Buguruni sasa kuna mtu mwingine ameibuka kutoka huko Dar maeneo ya stakishari akijulikana kwa jina la RAMBO huyu inasemekana anatembea na mapanga mawili na huwa akikutana na wanaume basi huwakata mapanga

Sasa kwa hali hiyo imepelekea wanaume wa Dar wakazi wa eneo la stakishari kutorudi nyumbani kwa kuhofia kukatwa mapanga na RAMBO.

Suala hili limepelekea kuingiwa na hofu na matokeo yake wanalala bar kuhofia kurudi nyumbani.
Ifike wakati wananchi tuchukue hatua kunusuru masuala haya.

Chanzo: Clouds fm


hahahahhahaahah mwaka huu tunaona mengi
 
Huyo Rambo alikuwa ndani katoka katokaje,nani alimsaidia kutoka pia ni mchawi hatari Kwa kushirikiana na bibi yake anaenufaika Kwa wizi mkimuona pigeni kivuli chake ndo atadhurika ameshindika mwenye Picha zake zipostiwe.
 
Mwambieni huyo boya aje huku Ukonga nyambafu zake.
....acha mboyoyo,kwani Stakishari ipo Vigwaza!?
Huyo Rambo alikuwa ndani katoka katokaje,nani alimsaidia kutoka pia ni mchawi hatari Kwa kushirikiana na bibi yake anaenufaika Kwa wizi mkimuona pigeni kivuli chake ndo atadhurika ameshindika mwenye Picha zake zipostiwe.
....uchawi ni nadharia tu;kivuli chake usiku mnene??..
 
Tatizo wengi wao utokea hizi jamii za wenyeji na wenyeji wanaogopa kuwadhuru vibaka hao sababu ya kuoneana aibu mtoto wa fulani .Na pia ni udhaifu wa wakazi husika mitaa ya airport mbali na Rambo yupo mwingine Godi Sanjo wanakaba hadi wazungu wanaokuja hotelin FQ ambayo ni aibu Kwa taifa washaingia mahabusu hata zaid ya Mara elfu baada ya muda wanaachiwa sababu hakuna RAIA anaefatilia kesi baada ya kuporwa Sanjo ashawahi mkaba hadi Mkuu wa upelelezi,wanajeshi,wazungu nk hivi hakuna Sheria ya kumuhukumu kibaka kutokana na kipengele cha makosa ya uzoefu wa makosa ya kujirudiarudia hata kama waporwaji wasipofatilia kesi sababu mlolongo wa mahakama na mambo ya upelelezi haujakamilisha watu wanashindwa kufuatilia kesi ili vibaka hao waondolewe kwenye jamii maana huku hakuna amani watu wanamuogopa Rambo anaingia hadi ofisi za walimu mchana anawateka na anachukua simu zao.Wao mahabusu ni sawa na kitandani wakiwa ndani watu wanaamani,imefikia mahali watu wamekata tamaa wajichukulie sheria.Ndio shida ya Dar bora mbaki mikoani.
 
wanaume wa dar this is to much.. kila kitu kulalamika tuu. acheni umama mnashindwa kumpifa huyo jamaa hata kwa kumchangia ???
 
Wanaume wote wa sitakishari mnamshindwa RAMBO?
Km unakula muhindi na chumvi pamoja na pili pili mtatoa nguvu wapi za kupigana? Mwanaume unakula chips. Mbona ss hayo matukio hatuna?
Mara panya road, scorpion n.k
WANAUME WA DAR BANA, LEGE LEGE SANA
Aje huku Mara aone cha mtema kuni. Hakuna cha Rambo wala cha bibi yake na Rambo.
 
Kwetu tandika wapo wa kihindi tuu Amitah Bachan na Amjad Khan hawa ndio wanasikika zaidi . Hawana silaha wao mkono tu . Au wanakupiga jicho tu unaelewa unawapa chao.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] husikii mtu kujeruhiwa tandika ni ishara tu hamna kelele wala mayowe wala majeraha
fd2991e77ae45d746ac04cc354900495.jpg
 
Hali ya usalama katika eneo la uwanja wa ndege maeneo ya ukonga sio salama tena.

Hii inatokana na yule kijana kwa jina abdul chata maarufu kama rambo mkata watu mapanga na kujeruhi watu ifikapo mida ya usiku akiwa akishirikiana na kundi la wahuni maarufu kama panya road .....,

Awali mwaka 2015 kijana huyu kwa kushirikiana na vijana wenzake alifanya uharifuu wa kupora watu mali zao kama simu, pesa na vitu vidogo vidogo akimaliza kukupora ni lazima akupige panga la uso au kichwani akuache na alama usoni ya panga.

Mwaka 2015 mwaka jana huyu alijeruhi watu wengi hadi ilifikia hatua alimkata ziwa dada mmoja mfanyakazi wa airport na kuondoka nalo na kumsababishia huyo mdada maumivu makalii sana ,

Baada kufanya matukio mazito kama hayo polisi walimkamata kwa ushirikiano na raia lakini cha kushangaza kijana huyu alienda jela na ametoka mwaka huu kutoka jelaaa.

Baada ya kutoka yeye jelaa aliamua kurudi mtaani na kupiga watu mapanga na hivi sasa ameshafanya hayo matukio ya kupiga watu mapangaa.... ,

Hivoo hadi sasa eneo la uwanja ndege halk sio salama

Source of the mimi mwenyewe nilko huku
 
Hali ya usalama katika eneo la uwanja wa ndege maeneo ya ukonga sio salama tena.

Hii inatokana na yule kijana kwa jina abdul chata maarufu kama rambo mkata watu mapanga na kujeruhi watu ifikapo mida ya usiku akiwa akishirikiana na kundi la wahuni maarufu kama panya road .....,

Awali mwaka 2015 kijana huyu kwa kushirikiana na vijana wenzake alifanya uharifuu wa kupora watu mali zao kama simu, pesa na vitu vidogo vidogo akimaliza kukupora ni lazima akupige panga la uso au kichwani akuache na alama usoni ya panga.

Mwaka 2015 mwaka jana huyu alijeruhi watu wengi hadi ilifikia hatua alimkata ziwa dada mmoja mfanyakazi wa airport na kuondoka nalo na kumsababishia huyo mdada maumivu makalii sana ,

Baada kufanya matukio mazito kama hayo polisi walimkamata kwa ushirikiano na raia lakini cha kushangaza kijana huyu alienda jela na ametoka mwaka huu kutoka jelaaa.

Baada ya kutoka yeye jelaa aliamua kurudi mtaani na kupiga watu mapanga na hivi sasa ameshafanya hayo matukio ya kupiga watu mapangaa.... ,

Hivoo hadi sasa eneo la uwanja ndege halk sio salama

Source of the mimi mwenyewe nilko huku
Acha kulialia ww ! mwanaume hasifiwi kula ! Mkuu wa mkoa alishasema mpambane kama ni silaha za jadi wanazotumia mnazo pia.Acheni kujirembaremba nyie wanaume wa dar !
 
Back
Top Bottom