Baada ya Mkoa wetu wa Kigoma kutoa kiongozi ngazi ya Makamu wa Rais, sisi wana ACT pamoja na kiongozi wetu Zitto kabwe,tunaweka silaha chini

chinembe

JF-Expert Member
May 16, 2015
6,011
2,000
Hivi nchi imetupa heshima hivi tunataka nini? Mkoa umetoa makamu wa Rais.

Tunaweka silaha chini kumuenzi mwana kigoma mwenzetu, cha msingi atupiganie.

ACT wazalendo kama chama cha waha, tunasema Samia katuheshimisha,tutamlipa kwa kura zote 2025,na wabunge wote, madiwani, na viongozi wote wa mitaa
 

USSR

JF-Expert Member
Jul 15, 2015
5,972
2,000
Hivi nchi imetupa heshima hivi tunataka nini? Mkoa umetoa makamu wa Rais.

Tunaweka silaha chini kumuenzi mwana kigoma mwenzetu, cha msingi atupiganie.

ACT wazalendo kama chama cha waha, tunasema Samia katuheshimisha
Chama cha waha kile Cha wachaga naona mama anawapeleka puta walidhani watamnyanyasa kisa mwanamke Sasa wanayaona wao


USSR
 

Lambardi

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
12,125
2,000
Wana Chigomasasa mpiganie keki Taifa ifike huko....mfungue mkoa wenu iwe hub ya businesses kama Mwanza na Arusha....mjipange muache maubishi
 

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Dec 29, 2015
14,736
2,000
Hivi nchi imetupa heshima hivi tunataka nini? Mkoa umetoa makamu wa Rais.

Tunaweka silaha chini kumuenzi mwana kigoma mwenzetu, cha msingi atupiganie.

ACT wazalendo kama chama cha waha, tunasema Samia katuheshimisha,tutamlipa kwa kura zote 2025,na wabunge wote, madiwani, na viongozi wote wa mitaa
Halafu kaanzia ziara yake ya kwanza “muhira” kabla hajaenda kwa “banyamahanga” wengine.

Mungu amjalie busara katika anachokifanya. Kaja na staili ya kuwahoji watendaji pale pale kwenye tukio kama RIP JPM.
 

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Dec 29, 2015
14,736
2,000
Wana Chigomasasa mpiganie keki Taifa ifike huko....mfungue mkoa wenu iwe hub ya businesses kama Mwanza na Arusha....mjipange muache maubishi
Muha mmoja anabishana na behewa zima kutoka Dodoma mpaka Kigoma halafu akishuka kutoka kwenye treni anamsikia mtangazaji wa radio akisema kile kile kilichosemwa na wote aliowabishia safari nzima.
 

Mzee nazi

Member
Dec 10, 2018
41
125
Hivi nchi imetupa heshima hivi tunataka nini? Mkoa umetoa makamu wa Rais.

Tunaweka silaha chini kumuenzi mwana kigoma mwenzetu, cha msingi atupiganie.

ACT wazalendo kama chama cha waha, tunasema Samia katuheshimisha,tutamlipa kwa kura zote 2025,na wabunge wote, madiwani, na viongozi wote wa mitaa
Mistake Zitto afanye Kama Chadema wanavyofanya. Zitoo ni mtu mtulivu na siasa zake za kistaarabu, tofauti na Chadema. Hamna sehemu Zitto kasema ameacha kuikosoa serikari au ana give up.. kiss umakam wa rais.. mtoa mada una hangaika kuona ni Chadema peke yenu mna siasa za vurugu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom