Baada ya Marufuku ya Siasa, CHADEMA yarudi Kwa Kishindo Arusha

Baada ya Marufuku ya Siasa, CHADEMA yarudi Kwa Kishindo Arusha

Nelson Kileo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Posts
3,062
Reaction score
3,280
Baada ya kipindi kirefu cha CHADEMA kufungiwa kufanya shughuli za kisiasa, hatimaye leo umefanyika mkutano mkubwa jijini Arusha ukiongozwa na Lema na Boniface Jaco

Nyomi ya watu ilikuwa si ya kawaida, hali ya hewa na mazingira vilikuwa vizuri sana, na mwitikio wa wananchi umeonyesha wazi kuwa hamasa bado ipo juu sana.

Sasa tunawasubiri waje waseme hawa wote ni AI 😀
 
Baada ya kipindi kirefu cha CHADEMA kufungiwa kufanya shughuli za kisiasa, hatimaye leo umefanyika mkutano mkubwa jijini Arusha ukiongozwa na Lema na Boniface Jaco
Nyomi ya watu ilikuwa si ya kawaida, hali ya hewa na mazingira vilikuwa vizuri sana, na mwitikio wa wananchi umeonyesha wazi kuwa hamasa bado ipo juu sana.

Sasa tunawasubiri waje waseme hawa wote ni AI 😀
Clip
 
Back
Top Bottom