Baada ya mahojiano, Gwajima aachiwa kwa dhamana

Baada ya mahojiano, Gwajima aachiwa kwa dhamana

Shule nayo muhimu, elimu yetu ilivyo hovyo halafu polisi wanabebwa form 4, kama sio form 4 basi elimu yakuunga unategemea nini, wewe jaribu siku polisi akitaka kukukamata alafu mwonyeshe umeanda darasani na unajua sheria uone jinsi avyorudi nyuma mita 20 na kuaga.

Apologise lady, tatizo ni zaidi ya Usomi na Elimu - maana hata viongozi waliosoma- hawasaidii sana. Viongozi wenye dhamana ya Uongozi ama serikalini au kwenye jeshi la polisi pamoja na ndani ya taasisi nyingine nyeti - wamekuwa watu mbumbumbu,waoga, watu wa maigizo na akili mgando na utaahira wa daraja la juu!
 
Polisi wa TZ hawajawahi kushinda kesi yeyote kubwa. Police wa TZ wamejaa hasira na visasi na hawajui hata kidogo kupanga mikakati.

Mikakati yao imekuwa ni ya kitoto na siku zote inawatia aibu;

1. Jiulize lengo la vulumai zote hizi - mwisho wake ni nini??
2. Wakati kila mkubwa akijidai hausiki kwenye sakata hili - Police wanasema wanataka kuhakikisha jinai haikutendeka. Lakini hasa mlalamikaji kwenye hii kesi ni nani???

Ukishasema jinai tu jamuhuri takes its part broo
 
polisi wa tz hawajawahi kushinda kesi yeyote kubwa. Police wa tz wamejaa hasira na visasi na hawajui hata kidogo kupanga mikakati.

Mikakati yao imekuwa ni ya kitoto na siku zote inawatia aibu;

1. Jiulize lengo la vulumai zote hizi - mwisho wake ni nini??
2. Wakati kila mkubwa akijidai hausiki kwenye sakata hili - police wanasema wanataka kuhakikisha jinai haikutendeka. Lakini hasa mlalamikaji kwenye hii kesi ni nani???

jamhuri
 
tetere

Mlalamikaji ni jamhuri kwani Gwajima katukana hadharani kabisa.

Fuatilia jambo vyema kaka,mlalamikaji amesemwani bwana mmoja anaitwa aboibakar,sasa ujiulize huyu abubakary anahusika vip kumlalamikia gwajima badala ya pengo
 
Last edited by a moderator:
Ukishasema jinai tu jamuhuri takes its part broo

Nakuelewa sana kaka. Suala la uwepo au kutokuwepo kwa jinai sio swala hapa. Suala kubwa sana kwa sasa ni kwamba hili shauri ni kwa manufaa ya nani, na pia, uwezekano wa jamhuri kushinda hii kesi ni mkubwa kiasi gani??????????????
 
Nakuelewa sana kaka. Suala la uwepo au kutokuwepo kwa jinai sio swala hapa. Suala kubwa sana kwa sasa ni kwamba hili shauri ni kwa manufaa ya nani, na pia, uwezekano wa jamhuri kushinda hii kesi ni mkubwa kiasi gani??????????????

Subiri kesi ianze kuunguruma.Unataka upate hoja za ku-pre-empty mawakili wa serikali.Vuta subira
 
ZABURI 35:4-6

Waabishwe, Wafedheheshwe,Wanaoitafuta nafsi yangu.
Warudishwe nyuma,Wafadhaishwe, Wanaonizulia mabaya

Wawe kama MAKAPI mbele ya UPEPO, Malaika wa Bwana
akiwaangusha chini.

Njia yao iwe GIZA na UTELEZI Malaika wa Bwana akiwafuata.

Amen
 
Subiri kesi ianze kuunguruma.Unataka upate hoja za ku-pre-empty mawakili wa serikali.Vuta subira

Weweeeeee, nakuhakikishia hakuna kesi hapo! Kuna hisia na mihemko tuu. Hajafungwa Mtikila miaka yote hiii?????
Hii kitu ishatoka hii mkuu, tumebaki mimi na wewe mtandaoni kufanya mazungumzo baada ya habari!
 
Shetani anaweza kupambana na MWILI, yaani Damu na Nyama, kwa sababu ana Limited Authority juu yake.
Lakini mbele ya NENO la MUNGU (Upanga ukatao kuwili) anakunja mkia kama kijibwa kioga na makucha yake kuyarudisha ndani kama Antenna inayotune FM au AM Radion Station.
NENO LA MUNGU ndiyo dawa pekee ya kupambana na nguvu ya MAUTI na KUZIMU.

Shetani Amelegea na kashindwa kama juice ya bamia
 
Na kumpatia mtu asiye na kibali kubeba bunduki, kutaka kuhatarisha maisha ya wagonjwa wengine na madaktari kwa kujaribu kuingiza bunduki wodini akiwa mahututi
Nani asimame ktk nchi hii aonyeshe njia ya haki, aonyeshe hekima. Je ktk nchi hii hatukupewa ufahamu?
Watanzania tusaidiane nchi hii iwe nchi.
 
Hata wakimwachia tu sasa haji kurudia tena.
Mamndinyi Mimi nakuheshimu sana lakini kwenye hii thread umepotea tena.
Ukweli ni kwamba Lengo la Polisi limegonga mwamba
1.Polisi ndio walio mumilikisha Gwajima Bastola harafu wanasema haina usajili
2.Polisi wamemkamata Gwajima na pasport ya Kitanzania harafu wanasema si raia
3.Polisi walimpokea Gwajima akiwa Mzima wakaanza kumhoji ghafla akapata taizo
4.Polisi wanasema Pengo katukanwa lakini Mulalamikaji ni Aboubakary
5.Pengo amesema yeye hana kesi na Gwajima ,polisi bado wanamlinda Gwajima kwa Ulinzi Mkali
Hoja:
1.Marehemu Khasam Kapunga Ulliunga alizunguka nchi nzima na kutukana Maaskofu, Redio Imani ikarusha kila kitu lakini hakuna polisi aliyeshughurika.
2.Mzee wa Upaka ambaye ni Kibaraka wa CCM alitukana balaza La Maaskofu kuwa ni Wapumbavu Hadi leo hajakamatwa.
3.Eliakimu Maswi alimtukana Kafulila kuwa ni Mshenzi lakini hajachukuliwa hatua.
4.Werema alimtukana kafulila kuwa ni Tumbili lakini hadi leo hakuna hatua
 
Habari nilizozipata hivi punde ni kuwa mchungaji na askofu wa kanisa la ufufuo na uzima Pastor josephat gwajima ameachiwa huru na jeshi la polisi more to come stay tuned
 
Weweeeeee, nakuhakikishia hakuna kesi hapo! Kuna hisia na mihemko tuu. Hajafungwa Mtikila miaka yote hiii?????
Hii kitu ishatoka hii mkuu, tumebaki mimi na wewe mtandaoni kufanya mazungumzo baada ya habari!

Hewa + Utupu+ Uwazi pale yalipo macho masikio pua mdomo.
 
Mamndinyi Mimi nakuheshimu sana lakini kwenye hii thread umepotea tena.
Ukweli ni kwamba Lengo la Polisi limegonga mwamba
1.Polisi ndio walio mumilikisha Gwajima Bastola harafu wanasema haina usajili
2.Polisi wamemkamata Gwajima na pasport ya Kitanzania harafu wanasema si raia
3.Polisi walimpokea Gwajima akiwa Mzima wakaanza kumhoji ghafla akapata taizo
4.Polisi wanasema Pengo katukanwa lakini Mulalamikaji ni Aboubakary
5.Pengo amesema yeye hana kesi na Gwajima ,polisi bado wanamlinda Gwajima kwa Ulinzi Mkali
Hoja:
1.Marehemu Khasam Kapunga Ulliunga alizunguka nchi nzima na kutukana Maaskofu, Redio Imani ikarusha kila kitu lakini hakuna polisi aliyeshughurika.
2.Mzee wa Upaka ambaye ni Kibaraka wa CCM alitukana balaza La Maaskofu kuwa ni Wapumbavu Hadi leo hajakamatwa.
3.Eliakimu Maswi alimtukana Kafulila kuwa ni Mshenzi lakini hajachukuliwa hatua.
4.Werema alimtukana kafulila kuwa ni Tumbili lakini hadi leo hakuna hatua

Kwa hiyo??
 
na namuomba Gwajima asimuombe msamaha Pengo ikiwezekana arudie matamshi yaleyale. Katiba ya Warioba kwanza mengine baadae.
 
ngoja tumsikilizie jumapili hii,akiropoka ropoka hovyo tena,tunamkamata na round hii kurudi uraiani atasahau.
 
Back
Top Bottom