Baada ya mahojiano, Gwajima aachiwa kwa dhamana

Baada ya mahojiano, Gwajima aachiwa kwa dhamana

ranjan

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Posts
338
Reaction score
288
habari zilizonifikia punde ni kwamba askofu gwajima kahamishiwa osterbay.mkiikuwa eneo la tukio mtujuze tafadhali
===========================

-Gwajima ndio anapelekwa oysterbay polisi kwa ajili ya mahojiano, inasemekana hawezi kutembea vizuri!

-Ulinzi ni wakutosha.

UPDATES
-Baada ya Mahojiano kaachiwa kwa dhamana.
attachment.php

attachment.php
 

Attachments

  • gwajima1.JPG
    gwajima1.JPG
    22.2 KB · Views: 13,968
  • gwajima2.JPG
    gwajima2.JPG
    25.7 KB · Views: 14,588
Polisi wa TZ hawajawahi kushinda kesi yeyote kubwa. Police wa TZ wamejaa hasira na visasi na hawajui hata kidogo kupanga mikakati.

Mikakati yao imekuwa ni ya kitoto na siku zote inawatia aibu;

1. Jiulize lengo la vulumai zote hizi - mwisho wake ni nini??
2. Wakati kila mkubwa akijidai hausiki kwenye sakata hili - Police wanasema wanataka kuhakikisha jinai haikutendeka. Lakini hasa mlalamikaji kwenye hii kesi ni nani???
 
Mleta uzi kuna vitu ameshapigia mda huu siyo kosa lake kuleta uzi usioeleweka!
 
Oysterbay beach? Na mie leo natajiandikia kwa habari ambayo haijakamilika na kishangaa mnapoambiwa huwa amuulizi maswali mtuletee na majibu au mnasikilizia wapi? Ni vizuri mkaelezaga y mliposikia hamkupata habari zaidi.
 
Vi watu vingine sijui vipo je,sasa breaking newz ipo wapi hapa?
Usitumie tumbo kufikiri kijana
 
tetere

Mlalamikaji ni jamhuri kwani Gwajima katukana hadharani kabisa.
 
Last edited by a moderator:
Mlalamikaji anaitwa ABOUBAKAR!!!!!!!!!!!!.


Polisi wa TZ hawajawahi kushinda kesi yeyote kubwa. Police wa TZ wamejaa hasira na visasi na hawajui hata kidogo kupanga mikakati.
Mikakati yao imekuwa ni ya kitoto na siku zote inawatia aibu.
1. Jiulize lengo la vulumai zote hizi - mwisho wake ni nini??
2. Wakati kila mkubwa akijidai hausiki kwenye sakata hili - police wanasema wanataka kuhakikisha jinai haikutendeka. Lakini hasa mlalamikaji kwenye hii kesi ni nani?????????????
 
mlalamikaji ni jamhuri kwani gwajima katukana hadharani kabisa.

Jamhuri imeathirikaje na matamshi ya Gwajima???? lazima awepo aliyeathirika na athari hizo ziwe ni athari zinazoweza kupimwa. Huwezi ukalete ngonjera za kudai Umechukizwa na matamshi ya mtu bila kuthibitisha athari! Mihemkoooooo
 
Haya sasa. Mwenye ufahamu na afahamu kwamba kinachoendelea kufanywa na jeshi la polisi kwa Gwajima hakina uhusiano wowote na Pengo bali wanakijua wao na ABOUBAKAR, SULEIMAN KOVA, SALUM PINDA MEMBE NA MHESHIMIWA KIKWETE.


mkazi wa kiluvya..............
 
mlalamikaji ni jamhuri kwani gwajima katukana hadharani kabisa.
Na kumpatia mtu asiye na kibali kubeba bunduki, kutaka kuhatarisha maisha ya wagonjwa wengine na madaktari kwa kujaribu kuingiza bunduki wodini akiwa mahututi
 
Polisi wa TZ hawajawahi kushinda kesi yeyote kubwa. Police wa TZ wamejaa hasira na visasi na hawajui hata kidogo kupanga mikakati.
Mikakati yao imekuwa ni ya kitoto na siku zote inawatia aibu.
1. Jiulize lengo la vulumai zote hizi - mwisho wake ni nini??
2. Wakati kila mkubwa akijidai hausiki kwenye sakata hili - police wanasema wanataka kuhakikisha jinai haikutendeka. Lakini hasa mlalamikaji kwenye hii kesi ni nani?????????????

Hii sio civil case, jamhuri ndio mlalamikaji. Sheria ya jinai iko hivyo haina utata! Hii sio kesi ya uchaguzi for example, ambapo mlalamikaji lazima awe ameguswa haki zake directly! Tafuta Kesi ya Lema ya ubunge wa Arusha, itakupa mwanga nani ana haki ya kulalamika. Utaona tofauti na kesi za madai
 
Back
Top Bottom