Baada ya mahojiano, Gwajima aachiwa kwa dhamana

Baada ya mahojiano, Gwajima aachiwa kwa dhamana

Jamhuri imeathirikaje na matamshi ya Gwajima???? lazima awepo aliyeathirika na athari hizo ziwe ni athari zinazoweza kupimwa. Huwezi ukalete ngonjera za kudai Umechukizwa na matamshi ya mtu bila kuthibitisha athari! Mihemkoooooo

we ni ziro kwel hebu kasome tena halaf urudi
 
Hii sio civil case, jamhuri ndio mlalamikaji. Sheria ya jinai iko hivyo haina utata! Hii sio kesi ya uchaguzi for example, ambapo mlalamikaji lazima awe ameguswa haki zake directly! Tafuta Kesi ya Lema ya ubunge wa Arusha, itakupa mwanga nani ana haki ya kulalamika. Utaona tofauti na kesi za madai

Sasa wanamuhoji nini si wampeleke mahakani, kwani wakimuhoji atageuka kuwa shahidi upande wa mashtaka?!

Ndio maana tunaomba ajitokeze polisi popote kwa cheo chocho mwenye ufaulu O level kwa division One.
 
Haya sasa. Mwenye ufahamu na afahamu kwamba kinachoendelea kufanywa na jeshi la polisi kwa Gwajima hakina uhusiano wowote na Pengo bali wanakijua wao na ABOUBAKAR, SULEIMAN KOVA, SALUM PINDA MEMBE NA MHESHIMIWA KIKWETE.

huyu kikwete nae yumo mmmhh
 
Matusi yanatukanwa bandarini, tena hadharani kama mnatafuta watukanaji nendeni huko, Gwajima kakemea
Kumbe huwa kuna kukemea kwa kutumia matusi pia. Tena katika hadhara iliyo na watoto pia!
 
Great minds discuss ideas
Average minds discuss events
Poor minds discuss people...

Mleta mada em angalia upo category gani

Mpaka wanajaza server ya jf Kutwa Gwajima gwajima
 
huyu katoroka hospital pale mirembe mana hata hasomeki
 
Polisi wa TZ hawajawahi kushinda kesi yeyote kubwa. Police wa TZ wamejaa hasira na visasi na hawajui hata kidogo kupanga mikakati.

Mikakati yao imekuwa ni ya kitoto na siku zote inawatia aibu;

1. Jiulize lengo la vulumai zote hizi - mwisho wake ni nini??
2. Wakati kila mkubwa akijidai hausiki kwenye sakata hili - Police wanasema wanataka kuhakikisha jinai haikutendeka. Lakini hasa mlalamikaji kwenye hii kesi ni nani???

Shule nayo muhimu, elimu yetu ilivyo hovyo halafu polisi wanabebwa form 4, kama sio form 4 basi elimu yakuunga unategemea nini, wewe jaribu siku polisi akitaka kukukamata alafu mwonyeshe umeanda darasani na unajua sheria uone jinsi avyorudi nyuma mita 20 na kuaga.
 
Back
Top Bottom