Baada ya mahojiano, Gwajima aachiwa kwa dhamana

Baada ya mahojiano, Gwajima aachiwa kwa dhamana

Si huwa anaombea vilema wakatembea?imekuaje leo yeye anatembelea wheelchair kama kilema?
 
Sasa wanamuhoji nini si wampeleke mahakani, kwani wakimuhoji atageuka kuwa shahidi upande wa mashtaka?!

Ndio maana tunaomba ajitokeze polisi popote kwa cheo chocho mwenye ufaulu O level kwa division One.

Mkuu wale umri wa kina Kova, Mangu, chagonjwa..n.k hata Div III Hamna!!!

Waende wakatafute wale majambazi waliowafyeka Kongowe..au wanawaopa?
 
Hii sio civil case, jamhuri ndio mlalamikaji. Sheria ya jinai iko hivyo haina utata! Hii sio kesi ya uchaguzi for example, ambapo mlalamikaji lazima awe ameguswa haki zake directly! Tafuta Kesi ya Lema ya ubunge wa Arusha, itakupa mwanga nani ana haki ya kulalamika. Utaona tofauti na kesi za madai

Chuakachara, hujaeleza jamhuri inalalamika nini? Hujasema jamhuri imeathirikaje na matamshi au vitamkwa?? Hujasema jamhuri inalinda nini na kama inalinda ni kwa maslahi ya nani?? Isipolinda, nini kitakachotokea!
Kuna mambo mengi ambayo jamhuri inapaswa ijuwe kwamba ni upotezaji wa muda na resources!
Ndio maana serikali inapoteza kila kesi mahakamani - sababu sio kwamba hakukuwepo na tukio, la hasha! Bali sheria ni uthibitisho kwamba sheria ni science na pia ni Art. Tusipotezeane muda wa kupandishana mizuka kwa mambo ya kipuuzi ya polisi wetu!
 
Kumbe huwa kuna kukemea kwa kutumia matusi pia. Tena katika hadhara iliyo na watoto pia!

Kiungo kilichokutokelezea duniani kikitajwa inamaanishwa ni tusi, unaonaje tukifutie jina hicho kiungo ili kuepuka kutukana maana, maana viungo vingine vinatajwa tuuu kwa uhuru mkubwa.

Iweje kiungo hiki pendwa kiwekewe kipingamizi cha kutajwa, mngewekea pingamizi kuutamka mkono, mguu au kiuno na kichwa!!! Siyo kiungo Pendwa kilichokutokelezea duniani

NIMEKUTOLEA MFANO HUO ILI UONGEZE UBORA WA MATUMIZI YA AKILI YAKO.
 
Matusi yanatukanwa bandarini, tena hadharani kama mnatafuta watukanaji nendeni huko, Gwajima kakemea

Kabisaaaa, waende huko kutafuta watukanaji. By the way, mbona Maswi na Werema walimwita mwenzao Tumbili, sijui ngedere tena mbele ya vyombo vya habari na huyu mkereketwa Jamhuri Abubakar alikaa kimya?
 
Wanajamvi kama nilivyo wahaidi kuwa nikizipata updates nawafikishia muda huu wa saa nane alasiri Mch.Gwajima wa ufufo na uzima hatimaye yupo huru kwa sasa kitu ambacho kiliwashangaza wengi ni kwamba police walijaribu kubadilisha keshi na kuonekana kutaka kumbabikizia kesi mbali mbali na kumhoji uhalali wake wa kumiliki silaha,pesa na vitu vingi vikiwemo nyumba na magari jambo..ambalo limekuwa gumzo katika vyombo vya habari....pia chanzo kilitililika kusema kuwa ..upo mpango B yaani plan B ambayo police wameupanga ni kumpiga marufuku mch. GWAJIMA kuwa atoke pale na kuhamisha kanisa lake jambo ambalo wananchi wengi wanasubiri kama likitokea basi nao waamue cha kufanya ...............................nitawajuza kinacho endelea.......au kama kuna mtu ana updates tupeni.....wakuu
 
shule nayo muhimu, elimu yetu ilivyo hovyo halafu polisi wanabebwa form 4, kama sio form 4 basi elimu yakuunga unategemea nini, wewe jaribu siku polisi akitaka kukukamata alafu mwonyeshe umeanda darasani na unajua sheria uone jinsi avyorudi nyuma mita 20 na kuaga.
ukweli tuseme na uongo pembeni, polisi wetu wako wengi tu wasomi,wanasheria haswa, acheni chuki
 
Matusi yanatukanwa bandarini, tena hadharani kama mnatafuta watukanaji nendeni huko, Gwajima kakemea
kwa kusema HAYA!!!!
namnukuu
sijui kala maharage ya yapi yuleeee
ni kama mtoto anayevaa pampers
mshenzi yulee
hufai mzee
ishia zako mzee.......Hata mateja hawana lug
ha hizo...
 
Wanajamvi kama nilivyo wahaidi kuwa nikizipata updates nawafikishia muda huu wa saa nane alasiri Mch.Gwajima wa ufufo na uzima hatimaye yupo huru kwa sasa kitu ambacho kiliwashangaza wengi ni kwamba police walijaribu kubadilisha keshi na kuonekana kutaka kumbabikizia kesi mbali mbali na kumhoji uhalali wake wa kumiliki silaha,pesa na vitu vingi vikiwemo nyumba na magari jambo..ambalo limekuwa gumzo katika vyombo vya habari....pia chanzo kilitililika kusema kuwa ..upo mpango B yaani plan B ambayo police wameupanga ni kumpiga marufuku mch. GWAJIMA kuwa atoke pale na kuhamisha kanisa lake jambo ambalo wananchi wengi wanasubiri kama likitokea basi nao waamue cha kufanya ...............................nitawajuza kinacho endelea.......au kama kuna mtu ana updates tupeni.....wakuu
Vile viwanja si mali ya Gwajima.
 
ukweli tuseme na uongo pembeni, polisi wetu wako wengi tu wasomi,wanasheria haswa, acheni chuki

Katika level ipi????????
hao unaowasema ni wachache sana sio kama unavyofikiria, wengi wao wapo ngazi za juu huku chini hata usitetee.
 
Sasa naona atachunga mdomo wake.Atakuwa ameelewa ule usemi usemao ulimi kiungo kidogo lakini matatizo yake makubwa usipouchunga.Fikiria ulimi tu ndio umemfikisha hadi hapo anapotembelea wheel chair kama kiwete.Atukane mtu tena huyu atakuwa mwehu wallahi!!!!
 
Oysterbay beach? Na mie leo natajiandikia kwa habari ambayo haijakamilika na kishangaa mnapoambiwa huwa amuulizi maswali mtuletee na majibu au mnasikilizia wapi? Ni vizuri mkaelezaga y mliposikia hamkupata habari zaidi.

Wewe unafanya kaz gan so ungeenda pia
 
Back
Top Bottom