Baada ya kususia hotuba ya JK sasa operesheni sangara ya ghafla kufanyika nchi nzima


eliesikia

eliesikia

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
444
Likes
69
Points
45
eliesikia

eliesikia

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
444 69 45
Baada ya kususia hotuba ya JK sasa operesheni sangara ya ghafla kufanyika nchi nzima.. Hii surprise na aksante kwa wananchi wa TZ... Watakaa kikao ili waweze kutueleza wananchi jinsi gani kura ziliibwa...

Nawasilisha!!
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,924
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,924 280
Thats great, hasa ukizingatia kuwa WHATS GOES AROUND COMES AROUND.... CCM na CUF wasidhani kuwa yataisha hivihivi.
 
E

emalau

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2009
Messages
1,600
Likes
835
Points
280
E

emalau

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2009
1,600 835 280
Thats great, hasa ukizingatia kuwa WHATS GOES AROUND COMES AROUND.... CCM na CUF wasidhani kuwa yataisha hivihivi.

CUF has decided to be submisive
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,258
Likes
5
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,258 5 135
naipenda CHADEMA, jamani naipenda sana, ni chama ambacho kinaendeshwa kisomi
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
9,988
Likes
462
Points
180
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
9,988 462 180
tupe ratiba mdau lini inaanza na wapi itakuwepo/itaanzia wapi
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Baada ya kususia hotuba ya JK sasa operesheni sangara ya ghafla kufanyika nchi nzima.. Hii surprise na aksante kwa wananchi wa TZ... Watakaa kikao ili waweze kutueleza wananchi jinsi gani kura ziliibwa...

Nawasilisha!!
Kilicho tufanya tushindwe uchaguzi ni kutokuwa na mtandao wa kutosha hasa vijijini , hilo ndilo viongozi wetu wanatakiwa kufanya. Sasa kama kutafanyika mikutano nchi nzima hiyo peke yake ni gharama kubwa, kwa nini hizo pesa zisitumike kujenga matawi vijijjini ?. Kwa mwendo wa hii mikutano tu tuna safari ndefu ya kuchukua hii nchi, THINKTWICE !
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,496
Likes
219
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,496 219 160
Kilicho tufanya tushindwe uchaguzi ni kutokuwa na mtandao wa kutosha hasa vijijini , hilo ndilo viongozi wetu wanatakiwa kufanya. Sasa kama kutafanyika mikutano nchi nzima hiyo peke yake ni gharama kubwa, kwa nini hizo pesa zisitumike kujenga matawi vijijjini ?. Kwa mwendo wa hii mikutano tu tuna safari ndefu ya kuchukua hii nchi, THINKTWICE !
ThinkTwice,
I beg to differ. Hatukushindwa uchaguzi. Tulishindwa kulinda ushindi wetu kwa sababu NEC inadhibitiwa na CCM.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
207
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 207 160
Naomba isiwe nguvu ya soda.
Harakati ziendelee mpaka kieleweke.
 
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
872
Likes
5
Points
0
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
872 5 0
Ilo la kuwa na mtandao nchi nzima unaokwenda mpaka kwenye kaya ni sawa, lakini utekelezaji wake unaweza kwenda sambamba na hiyo operation sangara
 
B

Baba Ubaya

Senior Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
127
Likes
0
Points
33
B

Baba Ubaya

Senior Member
Joined Jun 24, 2008
127 0 33
mkuu ndiba hakuna nguvu ya soda hapo ni mwendo mwanzo hadi mwisho
ThinkTwice,
I beg to differ. Hatukushindwa uchaguzi. Tulishindwa kulinda ushindi wetu kwa sababu NEC inadhibitiwa na CCM.
 
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2008
Messages
4,820
Likes
336
Points
180
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2008
4,820 336 180
ThinkTwice,
I beg to differ. Hatukushindwa uchaguzi. Tulishindwa kulinda ushindi wetu kwa sababu NEC inadhibitiwa na CCM.
Jasusi:

When did you join CHADEMA? It seems to me that the neutrality of JF is already gone.
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,519
Likes
114
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,519 114 160
Baada ya kususia hotuba ya JK sasa operesheni sangara ya ghafla kufanyika nchi nzima.. Hii surprise na aksante kwa wananchi wa TZ... Watakaa kikao ili waweze kutueleza wananchi jinsi gani kura ziliibwa...

Nawasilisha!!
Wewe haya umepayapata wapi? Tupe source ya hii habari. Watu wengi waliojiunga na forum hii (sijasema wote) wakati wa kampeni za uchaguzi wanakuja na post za ajabu ajabu lengo ni kutuumiza vichwa tu. Sijui wako kwenye payroll ya mafisadi?

Tiba
 
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
553
Likes
2
Points
35
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
553 2 35
nmh chadema ilishindwa japo c kwa kiasi hicho badala ya kuzunguka kueleza namna gani waliibiwa kura watumie fungu hilo kuwawezesha viongozi wao wa mikoa wakishirikiana na wabunge wa maeneo husika au mikoa jirani wapeleke ujumbe otherwiz ni kujitafutia mizunguko isiyo na tija
 
eliesikia

eliesikia

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
444
Likes
69
Points
45
eliesikia

eliesikia

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
444 69 45
Wewe haya umepayapata wapi? Tupe source ya hii habari. Watu wengi waliojiunga na forum hii (sijasema wote) wakati wa kampeni za uchaguzi wanakuja na post za ajabu ajabu lengo ni kutuumiza vichwa tu. Sijui wako kwenye payroll ya mafisadi?

Tiba
Unataka source au unataka uone kitakachotokea... Kapige ramli tuu utaona nilipopata
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
24
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 24 135
safi sana mkuuu,nakubaliana nawe
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
207
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 207 160
mkuu ndiba hakuna nguvu ya soda hapo ni mwendo mwanzo hadi mwisho
Sas hivi Watanzania wengi sana wanataka mabadiliko.
Wameshagundua usanii na ubinafsi unaofanywa na ccm hivyo jitihada zikiongezwa nina uhakika mafisadi watang'olewa kwa kishindo kikuu.
Umoja na mshikamano ni muhimu zaidi.
Cuf wameshajitoa kwenye mapambano sasa wamebaki askari wa ukweli.
Comandoo mmoja wa chadema ni sawa na askari mia moja wa cuf.
 
M

Mkandara

Verified User
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,450
Likes
167
Points
160
M

Mkandara

Verified User
Joined Mar 3, 2006
15,450 167 160
Duh! ama kweli Chadema wamepania.. lakini sijui kama CCM watakubali, na natanguliza tahadhari kwani huu ndio unaweza kuwa cheche za Mageuzi.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
130
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 130 160
Kilicho tufanya tushindwe uchaguzi ni kutokuwa na mtandao wa kutosha hasa vijijini , hilo ndilo viongozi wetu wanatakiwa kufanya. Sasa kama kutafanyika mikutano nchi nzima hiyo peke yake ni gharama kubwa, kwa nini hizo pesa zisitumike kujenga matawi vijijjini ?. Kwa mwendo wa hii mikutano tu tuna safari ndefu ya kuchukua hii nchi, THINKTWICE !
kwa mwenye mtazamo wa ndani zaidi ni mwanachama wa haki bila kuutetea udhumaji
lazima atatofautiana na wewe kama ninavyotofautiana hapa
labda awe pandikizi la ccm ndani ya chadema japo siamini kama wwalio wengi
wanaamini kama mimi ninavyoamini kuwa Chadema kwa kiasiki kikubwa kama
si uchakachuaji
 
C

CHESEA INGINE

Senior Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
181
Likes
6
Points
35
C

CHESEA INGINE

Senior Member
Joined Nov 7, 2010
181 6 35
Elisekia, kama itakuwa ni kweli hii itasaidia sana kwani vyombo vyenyewe vya habari hasa tv wangeweza kurusha hewani, ingesaidia kuwafikia wengi pia. Lakini walivyo?! Ntaiunga mkono mia kwa mia wakienda kwa wanachi kwa mtindo huo wa kukutana nao ana kwa ana! Ndiyo gharama za demokrasia eti!
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,496
Likes
219
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,496 219 160
Jasusi:

When did you join CHADEMA? It seems to me that the neutrality of JF is already gone.
Zakumi my friend,
I just got back from Bongo. I have not officially joined CHADEMA. But I am a supporter. I volunteered as a wakala in the just finished election and I have learned a lot of things from the experience.
 

Forum statistics

Threads 1,205,652
Members 458,033
Posts 28,201,678