Baada ya kupima HIV ANGAZA, nimepata mrembo -dada mshauri!

Baada ya kupima HIV ANGAZA, nimepata mrembo -dada mshauri!

leo.leo

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2013
Posts
408
Reaction score
217
kwanza kabisa najipongeza kwa kupima HIV leo,ambayo ni mara ya kwanza , japo lazima nikiri kwamba uoga ulikuwepo mbali na kwamba historia yangu kimahusiano haikuwa ya kihatrishi kiivyo, nawashauri mkapime pia, kuhusu jinsi gani dada mshauri kanizimika itafuata after a short break!
 
wadada wengi wa HIV counselling wanao.....!!angalia ndugu asije akawa amekupendea hiyo negative hujiuulizi na yeye umepima naye ukajua yuko fit?
 
Mmhh kwa hiyo ukizimikiwaa tu ushachizikaa,vingine muwe mnaviacha vinapitaa mtakutana na ukakasi alaaaa
 
Ung'ekuwa una HIV+ ungeanzisha mada hapa????? by the way ongera kwa kupata ubatizo mpya wa maisha yako.
 
kwanza kabisa najipongeza kwa kupima VIV leo,ambayo ni mara ya kwanza , japo lazima nikiri kwamba uoga ulikuwepo mbali na kwamba historia yangu kimahusiano haikuwa ya kihatrishi kiivyo, nawashauri mkapime pia, kuhusu jinsi gani dada mshauri kanizimika itafuata after a short break!
Hongera sana kwa kuzaliwa upya na uwe makini usiukwae. Ila hapa awali wapimaji wa VVU katika counseling centres walikuwa ni positive ila sijajua kwa miaka hii hali ikoje?? Kuwa makini na dada mshauri wako!!! Pia kapime tena mahali tofauti na huyo dada mshauri wako!!!!!
 
kwanza kabisa najipongeza kwa kupima VIV leo,ambayo ni mara ya kwanza , japo lazima nikiri kwamba uoga ulikuwepo mbali na kwamba historia yangu kimahusiano haikuwa ya kihatrishi kiivyo, nawashauri mkapime pia, kuhusu jinsi gani dada mshauri kanizimika itafuata after a short break!

VIV ndo mdudu gani?
 
Uzuri si hoja akapime neutral ground. Hapo hapana. Mpeleke asikojulikana asijechakachua majibu. Usianza kushusha suruali mapema yote hii.
Badilika. Mko wangapi waliomwona? Hata kama umemtoa kwenye package basi kuna aliyenfungia humo.
 
Inaendelea toka bandiko # 1

... baada ya kufika kwenye centre ya kushauriwa na kupima, nilimkuta huyo msisteri akitoa somo kwa waliotangalia, nillikuwa na umakini katika kumsikiliza, baada ya hapo ,ikabakia mda wa kupima.

Sasa kwa sababu mimi ni mpenzi wa kusoma vitabu(hasa vya kiinglish), nikautumia muda huu wa kusubiri kupima badala ya kuchangia mada ambazo hazina kichwa wala miguu katika wale niliowakuta ,nilitumia muda huu kumalizia novel yangu , since I was the only one reading a book, hii ilinifanya niwe tofauti katika lile kundi..........

dont take it serious, si kwamba nami nimemzimika , but it feels good kuzimikiwa!
 
Angalia uilinde hiyo status yako sasa, usihitaji kuingia kihoro tena.

Hata ukienda kwa kinyozi au dentist tu machale kwa sana.
 
kwanza kabisa najipongeza kwa kupima HIV leo,ambayo ni mara ya kwanza , japo lazima nikiri kwamba uoga ulikuwepo mbali na kwamba historia yangu kimahusiano haikuwa ya kihatrishi kiivyo, nawashauri mkapime pia, kuhusu jinsi gani dada mshauri kanizimika itafuata after a short break!

isijekuwa anataka kukuingiza kundini bure..
 
Back
Top Bottom