Mueleza nini wakati mambo yapo wazi kuwa umechepuka...hamna jinsi ni kutulia tuu alee huyu 1.5Mkuu kuua ni dhambi lakini kulea mtoto 1.5 kwenye familia pia ni issue nyingine. Fikiria wakwe zako utaweleza nini?
Mueleza nini wakati mambo yapo wazi kuwa umechepuka...hamna jinsi ni kutulia tuu alee huyu 1.5Mkuu kuua ni dhambi lakini kulea mtoto 1.5 kwenye familia pia ni issue nyingine. Fikiria wakwe zako utaweleza nini?
Huyu shost alipata scholarship kufanya Masters huko nchi za mbali. Huko alipata danga la ki Irish. Mume alijitahidi kwa ticket yake mwenyewe alimtembelea mkewe mara moja. Mke aliuweka mchepuko pembeni kwa muda.
Pale chuoni kuna jumuia ya wa-Tanzania, katika kunywa bia.walimfahamisha mbongo mwenzao habari ya mzungu. Bibie aliyaruka na kuwasuta waliomfahamisha mumewe. Mume ilibidi amuamini mkewe na kurudi bongo.
Shule imekwisha amerudi bongo, kumbe amerudi na mimba changa ya mzungu. Ameamua kumkalisha mumewe na kumweleza ukweli. Mume anamuuliza sasa atampelekaje clinic mtoto wa kizungu? Toa mimba maisha yaendelee.
Shost ana wakati mgumu. Huku watoto wakubwa wako sekondari.
Tena anashiriki dhambi ya uuaji! Hiyo familia wanaishi wanawake wawili sio mke na mume.Siku hizi wanaume hakuna kabisa. Yaani mke aje na mimba ya mtu mwingine unamwambia aitoe kisha uendelee naye? Hata biblia imeruhusu wanawake kuachwa kwa uzinzi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Tena anashiriki dhambi ya uuaji! Hiyo familia wanaishi wanawake wawili sio mke na mumeSiku hizi wanaume hakuna kabisa. Yaani mke aje na mimba ya mtu mwingine unamwambia aitoe kisha uendelee naye? Hata biblia imeruhusu wanawake kuachwa kwa uzinzi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sio kwa Kiwango hiki!Usikute mama ndiye mwendeshaji wa nyumba kiuchumi.
Ni ujinga tuu.Kiukweli asitoe.
Kwasababu hakuna mwanaume anayekua na amani na mwanamke wake ambaye ameverify kumegwa nje.
Mshkaji anacheza na akili ya huyo binti.
Atatoa halafu jamaa atajiweka kando.
Mwanamke alipewa udhamini hakusomeshwa na jamaaKatika makosa makubwa ni kumsomesha mwanamke, huo ujinga sio wa kuufanya, hiyo hela ya kumsomesha angefanyia biashara
Kuna Upendo na Ubwege.Duuuu huyo Mwanaume ana upendo wa dhati kwa Mke wake sijawahi kuona wala kusikia kitu cha namna hiyo.
Asiitoe, watu wana asili watoto sembuse hiyo. Acha ndoa ivunjike ikibidiHuyu shost alipata scholarship kufanya Masters huko nchi za mbali. Huko alipata danga la ki Irish. Mume alijitahidi kwa ticket yake mwenyewe alimtembelea mkewe mara moja. Mke aliuweka mchepuko pembeni kwa muda.
Pale chuoni kuna jumuiya ya wa-Tanzania, katika kunywa bia walimfahamisha mbongo mwenzao habari ya mzungu. Bibie aliyaruka na kuwasuta waliomfahamisha mumewe. Mume ilibidi amuamini mkewe na kurudi bongo.
Shule imekwisha amerudi bongo, kumbe amerudi na mimba changa ya mzungu. Ameamua kumkalisha mumewe na kumweleza ukweli. Mume anamuuliza sasa atampelekaje clinic mtoto wa kizungu? Toa mimba maisha yaendelee.
Shost ana wakati mgumu. Huku watoto wakubwa wako sekondari.
utaacha wangapi ndugu yangu, cha muhim maisha yaendelee na papuchi hazichachi kwa taarifa yako.Siku hizi wanaume hakuna kabisa. Yaani mke aje na mimba ya mtu mwingine unamwambia aitoe kisha uendelee naye? Hata biblia imeruhusu wanawake kuachwa kwa uzinzi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Shida Ni kwamba mtoto atatoka wa njanoAzae tu walee, kitanda hakizai haramu.
Im good dear
Ndio hapo uanaume hakuna. Ndio wale rafiki zangu naoa mwenye kazi au msomi eti "tusaidiane majukumu". Mwanaume ukishaingiza jambo hilo kichwani umekwisha kwenye ukuu wako wa familia. Maana mke anaona mko sawa sawa.
Mwanaume mpumbavu sana huyo.
Sent using Jamii Forums mobile app
Labda asiwe mke. Akishakuwa mke.....unapiga chini. So agongwe tu eti kisa utaacha wangapi. My dignity should not be traded against anything.utaacha wangapi ndugu yangu, cha muhim maisha yaendelee na papuchi hazichachi kwa taarifa yako.