Rahisi kusema, ngumu kutenda!Azae tu walee, kitanda hakizai haramu.
Huyu shost alipata scholarship kufanya Masters huko nchi za mbali. Huko alipata danga la ki Irish. Mume alijitahidi kwa ticket yake mwenyewe alimtembelea mkewe mara moja. Mke aliuweka mchepuko pembeni kwa muda.
Pale chuoni kuna jumuia ya wa-Tanzania, katika kunywa bia.walimfahamisha mbongo mwenzao habari ya mzungu. Bibie aliyaruka na kuwasuta waliomfahamisha mumewe. Mume ilibidi amuamini mkewe na kurudi bongo.
Shule imekwisha amerudi bongo, kumbe amerudi na mimba changa ya mzungu. Ameamua kumkalisha mumewe na kumweleza ukweli. Mume anamuuliza sasa atampelekaje clinic mtoto wa kizungu? Toa mimba maisha yaendelee.
Shost ana wakati mgumu. Huku watoto wakubwa wako sekondari.
Katika dunia hii wanaume tumebaki wachache.Huyu shost alipata scholarship kufanya Masters huko nchi za mbali. Huko alipata danga la ki Irish. Mume alijitahidi kwa ticket yake mwenyewe alimtembelea mkewe mara moja. Mke aliuweka mchepuko pembeni kwa muda.
Pale chuoni kuna jumuia ya wa-Tanzania, katika kunywa bia.walimfahamisha mbongo mwenzao habari ya mzungu. Bibie aliyaruka na kuwasuta waliomfahamisha mumewe. Mume ilibidi amuamini mkewe na kurudi bongo.
Shule imekwisha amerudi bongo, kumbe amerudi na mimba changa ya mzungu. Ameamua kumkalisha mumewe na kumweleza ukweli. Mume anamuuliza sasa atampelekaje clinic mtoto wa kizungu? Toa mimba maisha yaendelee.
Shost ana wakati mgumu. Huku watoto wakubwa wako sekondari.
Mkuu kuua ni dhambi lakini kulea mtoto 1.5 kwenye familia pia ni issue nyingine. Fikiria wakwe zako utaweleza nini?Huyo mwanamke anataka kuikeep hiyo mimba tu. Sema kakutana na bwege mtozeni,kwa hiyo anaandaa exist strategy.
Unajua wadada wana kasumba sana, wengi wanapenda kuolewa na wazungu( muke ya mzungu), sasa huyo tayari ana mafantansy ya mtoto wa kizungu, hapo humwambii kitu.
Sometimes naonaga bora uende zako ukaoe kijijini, hawa wadada wenye exposure kidogo huwa ni majanga (sio wote lakini)
Sasa hiyo minba kaipataje i ya unzinzi?Siku hizi wanaume hakuna kabisa. Yaani mke aje na mimba ya mtu mwingine unamwambia aitoe kisha uendelee naye? Hata biblia imeruhusu wanawake kuachwa kwa uzinzi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu kuua ni dhambi lakini kulea mtoto 1.5 kwenye familia pia ni issue nyingine. Fikiria wakwe zako utaweleza nini?
Hata iwe mwendesha nyumba lazima kinuke tu hapoUsikute mama ndiye mwendeshaji wa nyumba kiuchumi.
Hapo naona jamaa ndio kaolewa.Siku hizi wanaume hakuna kabisa. Yaani mke aje na mimba ya mtu mwingine unamwambia aitoe kisha uendelee naye? Hata biblia imeruhusu wanawake kuachwa kwa uzinzi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Na muirish kamuambia usitoe mimba yangu nitaendelea kukuletea mafungu.....Usikute mama ndiye mwendeshaji wa nyumba kiuchumi.
Liwalo na liwe kwani wanaolala mitaroni Siyo watu??? Ni heri niwe kapuku kuliko kunyenyekea Upuuzi kisa njaa... Never EverUsikute mama ndiye mwendeshaji wa nyumba kiuchumi.
Kha...huyo mume kweli nae fala...sasa toa mimba ndoa iendelee ndio uamuzi gani huo? Hapo ni kumwambia bidada chukua chako nami nichukuwe changu basi.Huyu shost alipata scholarship kufanya Masters huko nchi za mbali. Huko alipata danga la ki Irish. Mume alijitahidi kwa ticket yake mwenyewe alimtembelea mkewe mara moja. Mke aliuweka mchepuko pembeni kwa muda.
Pale chuoni kuna jumuia ya wa-Tanzania, katika kunywa bia.walimfahamisha mbongo mwenzao habari ya mzungu. Bibie aliyaruka na kuwasuta waliomfahamisha mumewe. Mume ilibidi amuamini mkewe na kurudi bongo.
Shule imekwisha amerudi bongo, kumbe amerudi na mimba changa ya mzungu. Ameamua kumkalisha mumewe na kumweleza ukweli. Mume anamuuliza sasa atampelekaje clinic mtoto wa kizungu? Toa mimba maisha yaendelee.
Shost ana wakati mgumu. Huku watoto wakubwa wako sekondari.
Mkuu unajua kumalizia....🤣🤣🤣🤣🤣Na muirish kamuambia usitoe mimba yangu notaendelea kukuletea mafungu.....
Hapa bwana alikuwa Anapewa taarifa tu kwamba atazaliwa mtoto chotara....nae jina lake nitamuita jehnsen....
Hutaki acha