Baada ya kuchepuka amepewa masharti atoe mimba kunusuru ndoa

Baada ya kuchepuka amepewa masharti atoe mimba kunusuru ndoa

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,636
Reaction score
220,425
Huyu shost alipata scholarship kufanya Masters huko nchi za mbali. Huko alipata danga la ki Irish. Mume alijitahidi kwa ticket yake mwenyewe alimtembelea mkewe mara moja. Mke aliuweka mchepuko pembeni kwa muda.

Pale chuoni kuna jumuiya ya wa-Tanzania, katika kunywa bia walimfahamisha mbongo mwenzao habari ya mzungu. Bibie aliyaruka na kuwasuta waliomfahamisha mumewe. Mume ilibidi amuamini mkewe na kurudi bongo.

Shule imekwisha amerudi bongo, kumbe amerudi na mimba changa ya mzungu. Ameamua kumkalisha mumewe na kumweleza ukweli. Mume anamuuliza sasa atampelekaje clinic mtoto wa kizungu? Toa mimba maisha yaendelee.

Shost ana wakati mgumu. Huku watoto wakubwa wako sekondari.
 
Huyu shost alipata scholarship kufanya Masters huko nchi za mbali. Huko alipata danga la ki Irish. Mume alijitahidi kwa ticket yake mwenyewe alimtembelea mkewe mara moja. Mke aliuweka mchepuko pembeni kwa muda.

Pale chuoni kuna jumuia ya wa-Tanzania, katika kunywa bia.walimfahamisha mbongo mwenzao habari ya mzungu. Bibie aliyaruka na kuwasuta waliomfahamisha mumewe. Mume ilibidi amuamini mkewe na kurudi bongo.

Shule imekwisha amerudi bongo, kumbe amerudi na mimba changa ya mzungu. Ameamua kumkalisha mumewe na kumweleza ukweli. Mume anamuuliza sasa atampelekaje clinic mtoto wa kizungu? Toa mimba maisha yaendelee.

Shost ana wakati mgumu. Huku watoto wakubwa wako sekondari.
Siku hizi wanaume hakuna kabisa. Yaani mke aje na mimba ya mtu mwingine unamwambia aitoe kisha uendelee naye? Hata biblia imeruhusu wanawake kuachwa kwa uzinzi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usikute mama ndiye mwendeshaji wa nyumba kiuchumi.
Ndio hapo uanaume hakuna. Ndio wale rafiki zangu naoa mwenye kazi au msomi eti "tusaidiane majukumu". Mwanaume ukishaingiza jambo hilo kichwani umekwisha kwenye ukuu wako wa familia. Maana mke anaona mko sawa sawa.

Mwanaume mpumbavu sana huyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usikute mama ndiye mwendeshaji wa nyumba kiuchumi.
Wewe si umesema kwa tiketi yake mwenyewe kuna siku alikwenda kumtembelea mkewe ama? Kwa maana hiyo jamaa anajiweza? Au ilikuwa ni n'gambo kwa maana ya South Africa?
 
Dah. Uchepuke utamsingizia shetani.

Na mimba ubebe kabisa afu una wakati ngumu wa kuamua whether or not utoe? Na upo kwenye ndoa?

Sijui hawazi hako katoto always katakuwa kumbukumbu ya dhambi aliyoifanya?
 
Ww si umsema kwa tiketi yake mwwnyewe kuna siku alikwenda kumtembelea mkewe ama? Kwa maana hiyo jamaa anajiweza? Au ilikuwa ni n'gambo kwa maana ya south africa?
Alijitutumua kumuonyesha mkewe anavyomthamini na kumpenda.
 
Siku hizi wanaume hakuna kabisa. Yaani mke aje na mimba ya mtu mwingine unamwambia aitoe kisha uendelee naye? Hata biblia imeruhusu wanawake kuachwa kwa uzinzi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa mwanamke mwenye akili nzuri hathubutu kubaki kwa ndoa hiyo hata sekunde moja maana hiyo kauli ya mume ni simple lakini ndani yake imebeba mambo ya hatari sana kwa usalama wa mwanamke
 
Dah. Uchepuke utamsingizia shetani.

Na mimba ubebe kabisa afu una wakati ngumu wa kuamua whether or not utoe? Na upo kwenye ndoa?

Sijui hawazi hako katoto always katakuwa kumbukumbu ya dhambi aliyoifanya?
Ikiingia haipigi hodi na inaingia pale usipoitegemea.
 
Kiukweli asitoe.

Kwasababu hakuna mwanaume anayekua na amani na mwanamke wake ambaye ameverify kumegwa nje.

Mshkaji anacheza na akili ya huyo binti.

Atatoa halafu jamaa atajiweka kando.
 
Clinic zile za kwa dr Kairuki Baba na mama wanakwenda pamoja. Si huku kwetu Kwamtogole clinic hata hawajui sura ya baba.
Juzi kati nilimsindikiza wife kwenda kuanza clinic, ulipofika muda wa kupima na kusubiri majibu presure yangu ilikuwa zaidi ya mtu aliyekutana na simba. Kikichonishangaza zaidi ni wife hana hata tone la kuogopa, huku mie nilikuwa nasikia hadi jasho la kwapani.
Asiyee siku ile nilikamatika maana kumkatalia kwenda clinic nao sikuweza angehisi kitu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom