Baada ya ATCL yetu sasa ma-snitch kuhamia Stieglers Gorge!

Baada ya ATCL yetu sasa ma-snitch kuhamia Stieglers Gorge!

Kati ya zito na CAG nani anajua uhasibu? Kusoma hujui hata picha hujui? Hoja inajibiwa na hoja siyo viroja vya chakubanga aliyetoa ripoti in CAG siyo zito mwambieni vichwa viwili arudishe 1.5T zetu si tunalalamika vyuma vimekaza kumbe yy ni sababu. OK tarehe 26 kama kawa
Umenena vyema..., tukamtoe mwizi wetu wa Trillion 1.5 trh 26042018
 
Hata Ndege zetu walianza hivi hivi mwishowe tukasikia Muzungu amezishika, hivyo muda siyo mrefu mtasikia watu wa wildlife, watunza mazingira na wanyama mpaka hata UN wakipinga sisi kujenga Stieglers, adui yetu tunaye humu humu nchini, tena na sasa hivi snitch namba moja wamempa Uongozi wa ma-snitches TLS, sasa hivi wanaandika mabarua tu kwa Muzungu kuelezea na kupinga sisi kujenga Bwawa la Stiegler, MW 2000 si mchezo ni lazima watu wachanganyikiwe, subirini mtasikia, ...
haha hadi hapo umesha changanyikiw
 
Adui no 1 wa Watanzania ni jambazi lililokwapua 1.5Tril..
Jambazi lenyewe lipo kimyaaa..
Linawaza tu nani anaye semasema sana kuhusu hizi 1.5Tril LIMTEKE.
Wewe ndiyo utakuwa wa kwanza kutekwa na kitakochofuata baada ya hapo mwenyewe utajua!!
 
Acha kushabikia ujinga. Hakuna pesa iloibwa hapo ni ushamba wa Zitto kutojua uhasibu. Tatizo huyu dogo anadhani amepata pa kutokea kisiasa kumbe ushamba wa kutojua uhasibu ndo unamsumbua huyu dogo Zitto
zitto ndo hajui hesabu au CAG ?
 
Bahati nzuri mwisho huwa msema ukweli asiyepingika,kama kuna watu/mtu anatuvurugia tutayajua muda muafaka ukiwadia,lakini sh.1.5 trilion zimefanyia nini,mbona hayatolewi maelezo sahihi,ni kila aliyeko upande huo kutetea kuwa hakuna mapungufu,tupeni data Zito katoa zake,hoja hujibiwa kwa hoja,nawasilisha
 
kwani ni lazima tu relay kwenye chanzo kilichotufelisha miaka yoote tena kisicho na uhakika???
mbona tuna vyanzo vingi vya umeme jamani??

punguza ujinga basi kusifia kila kitu kama kumpenda muheshimiwa twampenda woote ila banafsi hainizuii kuona mapungufu yake.


Wewe na Zito kabwe ndiyo mpunguze ujinga, kama kuzalisha umeme wa Maji ambapo vyanzo vipo tukishindwa hatutaweza hivyo vyanzo vingine, kwani ni sawa na kusema umeshindwa kujenga nyumba ya vyumba 2 sasa unataka kujenga ghorofa!
 
Hata Ndege zetu walianza hivi hivi mwishowe tukasikia Muzungu amezishika, hivyo muda siyo mrefu mtasikia watu wa wildlife, watunza mazingira na wanyama mpaka hata UN wakipinga sisi kujenga Stieglers, adui yetu tunaye humu humu nchini, tena na sasa hivi snitch namba moja wamempa Uongozi wa ma-snitches TLS, sasa hivi wanaandika mabarua tu kwa Muzungu kuelezea na kupinga sisi kujenga Bwawa la Stiegler, MW 2000 si mchezo ni lazima watu wachanganyikiwe, subirini mtasikia, ...
Ila we jamaa.....
Wakipinga kwa hoja mi sioni tatizo. Kama kweli experts wanashauri tuachane na huo mradi then tuachane nao.
Ila hao watakaotuambia tuuache waje na viable alternative sio tu kusema acheni then waishie hapo. Watuambie hizo MW2000 tutawapa hela mjenge viwanda vya kuzalisha umeme kwa gesi!
 
Sorry to say this! Ujinga ni mzigo kwa taifa hili. Hayo anayoyaongea huyo unayemwita snitch ilibidi wewe mwananchi wa kawaida uyafikilie na kumhoji ikibidi hata raisi kuhusu feasibility ya huo mradi. MW 2000 unazozisema si kitu cha ajabu. Tunachokiangalia hapa ni how sustainable huu mradi utakuwa. Kwa experience niliyonayo sijawahi kuona sehemu yoyote km nchi hii kuna ongezeko la maji si ktk mto wala ziwa. Labda km tungekuwa tunategemea maji ya bahari ambayo yanaweza kuongezeka kutokana na kuyeyuka kwa barafu, so what Zito et al. Are talking is very practical. Afu hata ukiangalia vyanzo vya nishati ambavyo ni sustainable huwezi kuzungumzia nishati inayotokana na maji.
Serikali wasipokuwa makini na mradi huu tutashuhudia tunayoyaona jangwani na mwendokasi zetu kuelea. Yaani tutaweza kuwa na mitambo ya kuzalisha MW 2000 ila tukakosa maji ya kusukuma mitambo


Tatizo ni kwamba wewe na watu kama akina Zito &Co. mnalishwa matango pori na Wazungu, kwa sababu Wazungu wanataka tuendelee kuwa masikini na omba omba kuwategemea siku zote, wanajua kwamba hakuna chanzo rahisi kuzalisha Umeme kama Maji hata wao bado wanatumia maji mbona hawajaacha kama haina maana?

Ni ujinga kuwaza kuwekeza kwenye vyanzo vingine wakati unaweza kuzalisha Umeme kwa Maji, tuwekeze kwanza kwenye maji halafu baada ya hapo ndiyo tufikirie vyanzo vingine kama Makaa ya mawe, gesi nuclear au hata power fusion, lkn ni lazima tufikirie huko baada ya kuwekeza kwenye maji kwanza, kuhusu kukauka siyo kweli, ngoja nikuulize hizi mvua na haya mafuriko yanayoendelea Maji yanaenda wapi? Unajua lita ngapi za maji zinapotea kila mwaka?
 
Ila we jamaa.....
Wakipinga kwa hoja mi sioni tatizo. Kama kweli experts wanashauri tuachane na huo mradi then tuachane nao.
Ila hao watakaotuambia tuuache waje na viable alternative sio tu kusema acheni then waishie hapo. Watuambie hizo MW2000 tutawapa hela mjenge viwanda vya kuzalisha umeme kwa gesi!


Hakuna mbadala wa umeme unaotokana na maji kwa unafuu wa gharama Dunia hii, hivyo kama vyanzo vya maji vipo tuhakikishe tumevitumia kwanza, kumbuka unapoongelea industrialization unaongelea pia kushindana na wengine na kama ukiwa na gharama ndogo ya Umeme tayari uko hatua moja mbele!
 
Mzungu alozishika ndege zenu aliIshika kimakosa?
Mbona mnapenda justification sana?
Pesa wanazochukua wazungu ni ndogo sana ukilinganisha na One Point Five Trillion
 
Back
Top Bottom