AZAM TV acheni ubaguzi wa kidini

AZAM TV acheni ubaguzi wa kidini

Status
Not open for further replies.
Wasalaam,

Nimefuatilia taarifa ya habari ya Azam TV leo tare 07.04.2016 saa mbili usiku pale mtangazaji Kassimuu Kayiraa alipokuwa akimuhoji waziri wa zamani wa Rwanda juu ya ziara ya rais JPM nchini Rwanda,

Cha kushangaza mtangazaji huyu mara kwa mara amekuwa akichombeza kuwa "HUYU NI WAZIRI WA KWANZA MUISLAMU" nchini Rwanda,

Ushauri tu; nadhani angesema huyu ni waziri wa zamani wa Rwanda ingetosha sana.

Ukiacha mengine yote: nawapongeza kwa uandaaji wenu mzuri wa habari


Hahahahahahahaa tazama ITV inatosha iyo waachie wenyewe
 
MIMI SIONI HOJA, AZAM WAKITAKA WAANZE NA MWEZI NA NYOTA AU NA TASBIH. MI SION KAMA NI TATIZO KWA VOVYOTE VILE. AZAM NI CHOMBO HURU. waachwe wafanye wanavyotaka. wakitaka iwe ya kiislamu ni sawa pia.... na ninaona wapo waandishi nguli wenye majina ya kikrsito(SIJASEMA NI WAKRISTO)
azam si TV ya Taifa wana uhuru. ILA TUKIONA TBC WANAENDESHA KIKRISTO AU KIISLAM HAPO TUTASEMA.

Ila mtangazaji wa Azam kukujuza historia kuwa huyo unaemuona ndiyo alikuwa waziri wa kwanza Muislam Rwanda ni kosa?
 
Wasalaam,

Nimefuatilia taarifa ya habari ya Azam TV leo tare 07.04.2016 saa mbili usiku pale mtangazaji Kassimuu Kayiraa alipokuwa akimuhoji waziri wa zamani wa Rwanda juu ya ziara ya rais JPM nchini Rwanda,

Cha kushangaza mtangazaji huyu mara kwa mara amekuwa akichombeza kuwa "HUYU NI WAZIRI WA KWANZA MUISLAMU" nchini Rwanda,

Ushauri tu; nadhani angesema huyu ni waziri wa zamani wa Rwanda ingetosha sana.

Ukiacha mengine yote: nawapongeza kwa uandaaji wenu mzuri wa habari

Ttzo lko ni uislamu sio waziri....
 
Tunatawaliwa kifikra badala ya kufundishwa kufanya kitu kinakacholeta hela unafundishwa kutafuta hela ha ha aha hatar hata hujui hiyo pesa imepatikanaje
 
Mbna iraq iliwah kuwa na waziri mkristo na dunia yote ikatangaziwa ulishangilia kma nyumbu alieacha kukimbizwa na simba
 
Kwa kuwa una roho ya udini. Kwa mtazamo wako wa Prejudice iko sawa.
 
hata bbc swahili akina kikeke huwa wanatafuta kuwahoji waislamu tu hata wakiwa itayl kama jana walikuwa wanamuhoji dr hamza nani sijui uingereza waislamu wana inferiorty complex hivyo wanatafuta kuonekana kila ikipatkinana nafasi.
Yeah, yaweza kuwa inferiority complex lakini pia yaweza kuwa kujitambua. Na udini upo kila sehemu duniani, kinachotukia ni kwamba kwenye baadhi ya nchi tunafanya unafiki. Ila wasio wanafiki kama wakina TRUMP ndo wana uthubutu wa kusimama hadharani na kusema mawazo yao juu ya uislamu. Ebu tuangalie
Wamagharibi wote wanaupinga uislam (kama unabisha bisha kwa hoja mtoa mada)
-na miaka kadhaa iliyopita tulishuhudia nchi kadhaa zikikataza wanawake nchini kwao kuvaa NIKAB, pia kuna nchi nyingine ( yaweza kuwa sweden ila cna kumbukumbu nzuri, naekumbuka anisaidie) ilipiga marufuku kupiga adhana na ikaamrisha kuvunja minara ya msikitini.

_ukiangalia marekani: mpaka Trump anapata uthubutu wa kutumia hoja ya kuwakandamiza waislamu kama njia ya kuombea kura bas anajua wazi kuwa kuna uungwaji mkono mkubwa nyuma yake.

_Unalikumbuka tukio la mauaji ya mwembechai?

_umejiuliza kwann ijumaa watu wanaenda makazini lakin jumapili n cku ya mapumziko?

_umejiuliza kwann Muslim University of Morogoro (MUM) hawapo TCU?

_Miaka kadhaa ilikuwa ni nadra kumkuta msomi maeneo ya pwani kama vile Tanga, mkoa wa pwani n.k unajua ni kwann?

_Mwisho, kama una muda pitia ratio za viongozi (in terms of their religions) kwa kama vile mawaziri, wakuu wa mikoa na wakuu wa wilaya, hata wakuu wa shule angalia waislamu ni wangap na wakristo ni wangap. Especially kipindi cha Mkapa na Kikwete.

So c kitu cha ajabu hao wanahabari kuzifanyia-FOREGROUNDING hizo fact ulizotaja kwa maana cyo mambo ambayo tumezoea kuyaona.
 
Wasalaam,

Nimefuatilia taarifa ya habari ya Azam TV leo tare 07.04.2016 saa mbili usiku pale mtangazaji Kassimuu Kayiraa alipokuwa akimuhoji waziri wa zamani wa Rwanda juu ya ziara ya rais JPM nchini Rwanda,

Cha kushangaza mtangazaji huyu mara kwa mara amekuwa akichombeza kuwa "HUYU NI WAZIRI WA KWANZA MUISLAMU" nchini Rwanda,

Ushauri tu; nadhani angesema huyu ni waziri wa zamani wa Rwanda ingetosha sana.

Ukiacha mengine yote: nawapongeza kwa uandaaji wenu mzuri wa habari
Mbona Obama tunasema ni RAISI WA KWANZA WA U.S.A MWENYE ASILI YA UAFRIKA? mbona hukuanzisha mada kua Wamarekani wanambagua Obama? Mleta mada acha chuki zisizo na faida katika maisha yako,pigana na maisha muda unakwenda mbele wala hautorudi nyuma.
 
Angalie East Africa TV kuanzia saa 11 asubuhi mpaka saa 2 ni kwaya tu na mapambio.
 
Huwa najiuliza ila bado sijapata jibu sahihi. Hivi Azam TV ilianzishwa kwa lengo gani hasa? Maana inaonekana kuna sababu nyuma ya pazia tofauti na sababu za kawaida kama kuhabarisha, kuelimisha na kuburudisha. Siku zinavyoenda mbele, huu wasiwasi wangu unazidi kuthibitika kuwa kuna 'sababu'.
 
Wasalaam,

Nimefuatilia taarifa ya habari ya Azam TV leo tare 07.04.2016 saa mbili usiku pale mtangazaji Kassimuu Kayiraa alipokuwa akimuhoji waziri wa zamani wa Rwanda juu ya ziara ya rais JPM nchini Rwanda,

Cha kushangaza mtangazaji huyu mara kwa mara amekuwa akichombeza kuwa "HUYU NI WAZIRI WA KWANZA MUISLAMU" nchini Rwanda,

Ushauri tu; nadhani angesema huyu ni waziri wa zamani wa Rwanda ingetosha sana.

Ukiacha mengine yote: nawapongeza kwa uandaaji wenu mzuri wa habari
Mkuu nilikuwa nakuheshimu sana lakini kwa hili umejipunguzia heshima kwa kiasi fulani. Jirekebishe na usirudie tena.
 
Swali kulikua na ulazima gani kusema hayo? Ukweli ni kwamba huyo kayira ni mdini sana hata sigda usoni inamwonesha hivyo!!

Eti mwislamu wa kwanza kuwa waziri Rwanda kwani Rwanda ni nchi ya kikristo mpaka muislamu kuwa waziri iwe breaking news?
Ficha ujinga wako ndugu.
 
Huwa najiuliza ila bado sijapata jibu sahihi. Hivi Azam TV ilianzishwa kwa lengo gani hasa? Maana inaonekana kuna sababu nyuma ya pazia tofauti na sababu za kawaida kama kuhabarisha, kuelimisha na kuburudisha. Siku zinavyoenda mbele, huu wasiwasi wangu unazidi kuthibitika kuwa kuna 'sababu'.
Mkuu acha kuangalia tu maana hakuna namna
 
Wewe jiangalie hujui kua wewe ndo unaeanzisha udini hapo?. Iyo taarifa pia na cc tuliiangalia ila iliongelea mengi sana, mbona hujayaeka uwanjani zaidi ya ilo?acha kutuletea habari za kidini wewe. Inaonekana wewe ni mshabiki wa timu fulani na si azam na unaichukia saana azam
 
Wasalaam,

Nimefuatilia taarifa ya habari ya Azam TV leo tare 07.04.2016 saa mbili usiku pale mtangazaji Kassimuu Kayiraa alipokuwa akimuhoji waziri wa zamani wa Rwanda juu ya ziara ya rais JPM nchini Rwanda,

Cha kushangaza mtangazaji huyu mara kwa mara amekuwa akichombeza kuwa "HUYU NI WAZIRI WA KWANZA MUISLAMU" nchini Rwanda,

Ushauri tu; nadhani angesema huyu ni waziri wa zamani wa Rwanda ingetosha sana.

Ukiacha mengine yote: nawapongeza kwa uandaaji wenu mzuri wa habari
Hii mada ipeleke home kesho kwenye JUMUIYA.
 
Usirudie tena kosa, yaani kama nakuona, uso wako unaona hayaa na nafsi yako inakusuta. Usicheze na dini za watu.
Wachangiaji ndo mmekuja kujadfili udini,

Suala hapa ni weledi wa mwandishi wa habari.

Na usiniquote mana sitakujibu
 
Wasalaam,

Nimefuatilia taarifa ya habari ya Azam TV leo tare 07.04.2016 saa mbili usiku pale mtangazaji Kassimuu Kayiraa alipokuwa akimuhoji waziri wa zamani wa Rwanda juu ya ziara ya rais JPM nchini Rwanda,

Cha kushangaza mtangazaji huyu mara kwa mara amekuwa akichombeza kuwa "HUYU NI WAZIRI WA KWANZA MUISLAMU" nchini Rwanda,

Ushauri tu; nadhani angesema huyu ni waziri wa zamani wa Rwanda ingetosha sana.

Ukiacha mengine yote: nawapongeza kwa uandaaji wenu mzuri wa habari
Kwa hiyo alivyo taja neno muislam wewe kimekuuma nn? hivi angesema muikristo wa kwanza ungefurah au......watu kama wewe ndio mnaoleta udini kwenye nchi yetu ina maanisha waislam wanakukera sana hutaki kusikia wakitajwatajwa. Mkuu nchi yetu haina udini wala ukabira thread kama hizi bora ukae subureni uwe unacheza na wanao kidali po au kombolela.. usitake kuwagombanisha watu au kuwatenga watu na imani zao.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom