AZAM TV acheni ubaguzi wa kidini

AZAM TV acheni ubaguzi wa kidini

Status
Not open for further replies.
Wasalaam,

Nimefuatilia taarifa ya habari ya Azam TV leo tare 07.04.2016 saa mbili usiku pale mtangazaji Kassimuu Kayiraa alipokuwa akimuhoji waziri wa zamani wa Rwanda juu ya ziara ya rais JPM nchini Rwanda,

Cha kushangaza mtangazaji huyu mara kwa mara amekuwa akichombeza kuwa "HUYU NI WAZIRI WA KWANZA MUISLAMU" nchini Rwanda,

Ushauri tu; nadhani angesema huyu ni waziri wa zamani wa Rwanda ingetosha sana.

Ukiacha mengine yote: nawapongeza kwa uandaaji wenu mzuri wa habari
Mna kazi kweli,yaani hata mtu akisema ukweli mnachukizwa
 
Tusilete masuala ya udini hapa maustadh




Ficha upumbavu wako,kwani msingi wa hoja yako ni nini?Soma heading ya hoja yako.Wewe ndiye uliyeleta ubaguzi wa kidini kwa kumuona mtangazaji ana hatia kisa tu kausema Ukweli ambao wewe na wabaguzi wenzako hampendi kuusikia.

Hatutaki upendeleo wa kidini,lakini serikali zetu zinapaswa kuepuka "mitego" ya kuonekana wanaegemea zaidi mlengo fulani katika teuzi zao.

Msijaribu kucheza na dini zetu,dini si siasa mnayoweza kupambana nayo kwa mabomu ya machozi na magari 700 ya majiwasha.Moto wa dini hauzimwi kwa nguvu za kijeshi wala kwa matamko,ni hatari.

Usifikiri uvumilivu tulionao kwenye siasa zetu za kizushi unaweza kupatikana sehemu ambayo dini fulani italazimishwa ianze kuhisi imeonewa,ni Hatari.
 
Wasalaam,

Nimefuatilia taarifa ya habari ya Azam TV leo tare 07.04.2016 saa mbili usiku pale mtangazaji Kassimuu Kayiraa alipokuwa akimuhoji waziri wa zamani wa Rwanda juu ya ziara ya rais JPM nchini Rwanda,

Cha kushangaza mtangazaji huyu mara kwa mara amekuwa akichombeza kuwa "HUYU NI WAZIRI WA KWANZA MUISLAMU" nchini Rwanda,

Ushauri tu; nadhani angesema huyu ni waziri wa zamani wa Rwanda ingetosha sana.

Ukiacha mengine yote: nawapongeza kwa uandaaji wenu mzuri wa habari
Mkuu umetumia vizuri uhuru wako wa kutoa maoni na ni vizuri kushauri unapoona jambo limepinda,ila mimi binafsi sijaona ubuguzi wa kidini wa Azam tv kwenye jambo hili ni wasi wasi wako tu,nami sikusikia kama mtangazaji alirudia rudia jambo hilo kama unavyodai,na hata kama angefanya hivyo hayo ni mapungufu binafsi ya mtangazaji na si busara kuyahusisha na Azam kama taasisi.
 
Nadhani katika mahojiano hayo juu ya ziara suala la dini ya kiongozi huyo halikuwa na umuhimu wowote, ni namna ya kutaka kujenga picha flani isiyo na manufaa kwa mtazamaji wa TV, Hata historia ya Tanzania inawatambua watu kwa majina na nafasi zao hakuna nafasi ya dini zao, na ajue idadi ya waislam Rwanda ni ndogo sana.
 
Wasalaam,

Nimefuatilia taarifa ya habari ya Azam TV leo tare 07.04.2016 saa mbili usiku pale mtangazaji Kassimuu Kayiraa alipokuwa akimuhoji waziri wa zamani wa Rwanda juu ya ziara ya rais JPM nchini Rwanda,

Cha kushangaza mtangazaji huyu mara kwa mara amekuwa akichombeza kuwa "HUYU NI WAZIRI WA KWANZA MUISLAMU" nchini Rwanda,

Ushauri tu; nadhani angesema huyu ni waziri wa zamani wa Rwanda ingetosha sana.

Ukiacha mengine yote: nawapongeza kwa uandaaji wenu mzuri wa habari
The first Muslim cabinet member in French history was Equal Opportunities Minister Azouz Begag. He was appointed by Prime Minister Dominique de Villepin to this newly created-post in June 2005.

Vyombo vya habari vya Ufaransa viliandika hiyo habari ni udini?
 
Wasalaam,

Nimefuatilia taarifa ya habari ya Azam TV leo tare 07.04.2016 saa mbili usiku pale mtangazaji Kassimuu Kayiraa alipokuwa akimuhoji waziri wa zamani wa Rwanda juu ya ziara ya rais JPM nchini Rwanda,

Cha kushangaza mtangazaji huyu mara kwa mara amekuwa akichombeza kuwa "HUYU NI WAZIRI WA KWANZA MUISLAMU" nchini Rwanda,

Ushauri tu; nadhani angesema huyu ni waziri wa zamani wa Rwanda ingetosha sana.

Ukiacha mengine yote: nawapongeza kwa uandaaji wenu mzuri wa habari
Du! We jamaa una sirka ya Udini kupita kiasi yaani mtu kakueleza ukweli wewe hutaki au ulitaka asemeje? Ukweli utabaki Ukweli tu hata ukiuficha ni kweli yeye ndiye Waziri wa kwanza Muislam kwani wanabaguliwa we huuoni ukweli hapo? Mbona Obama alipochaguliwa Marekani vyombo vyote vya habari vilimtambulisha kama RAIS WA KWANZA MWEUSI (African-American) tatizo liko wapi nao ndio ukweli? Wakati mwingine ficha upumbavu wako bro.
 
Dini zenu hazitawapeleka mbinguni si mwislam wala mkristu...ila wote babu yenu Ibrahim ..mwislam Mtoto Wa kijakazi na isaka Mtoto Wa ahadi.....so wakritu watazidi kuwa juu ..na.mnalijua hili ndio maana mwatumia upanga....#truth#....

but ulikuja mkombozi ili kuondoa chuki kati yenu na kupanda Upendo ila wengine walimkataa na wamemkataa mpaka Leo....so Bado chuki IPO mpaka mwache kutumia neno kafir maana ni chuki....na hakuna Mungu anayependa chuki Bali upendo#truth#
 
Hiyo ni histolia toka Nchi ya Rwanda ianze utawala ilikua hajapatikana Waziri Muislamu hivyo kuzungumzia hilo wala sio udini tatizo unalo wewe kuwa ukitajwa tu uislamu huwa unaumwa na husda kutaka watu waelewe uelewa wako hii siyo sawa badilika Mkuu


histolia >>>HISTORIA

ilikua >>>>>>>>>>ilikuwa
 
Wasalaam,

Nimefuatilia taarifa ya habari ya Azam TV leo tare 07.04.2016 saa mbili usiku pale mtangazaji Kassimuu Kayiraa alipokuwa akimuhoji waziri wa zamani wa Rwanda juu ya ziara ya rais JPM nchini Rwanda,

Cha kushangaza mtangazaji huyu mara kwa mara amekuwa akichombeza kuwa "HUYU NI WAZIRI WA KWANZA MUISLAMU" nchini Rwanda,

Ushauri tu; nadhani angesema huyu ni waziri wa zamani wa Rwanda ingetosha sana.

Ukiacha mengine yote: nawapongeza kwa uandaaji wenu mzuri wa habari
Kassim kayira? Ni mtangazaji wa azam tv? Ninae mfahamu mimi yupo bbc swahili.
 
hata bbc swahili akina kikeke huwa wanatafuta kuwahoji waislamu tu hata wakiwa itayl kama jana walikuwa wanamuhoji dr hamza nani sijui uingereza waislamu wana inferiorty complex hivyo wanatafuta kuonekana kila ikipatkinana nafasi.
Haya basi acha na BBC pata darsa la Waislam wanavyoishi huko Austria.

Muslim involvement in Austrian politics has been low for a long time. Ten years ago, it was not unusual that imams reflected in their Friday prayers about the question whether or not Muslims should participate in Austrian elections. This has now changed, and before the 2008 elections imams called their communities to use their right to vote as Austrian citizens.Austria’s Muslims have reached many of their political aims, for example as Islamic holidays. One issue that has yet to be resolved with the government is related to a law that allows hospitals and medical centres to take human organs from the recently deceased without the permission of their families, provided the deceased is not carrying documentation explicitly prohibiting this. This is a problem for the majority of Muslims. To counter this legislation, Muslims organized a campaign in collaboration with various political parties and authorities. The campaign also underscored the tolerance of Islam and its openness to other religions and cultures, and various political leaders hailed the honourable role of Muslims in Austrian life.

Siyo Kikeke.
 
amekosea wapi mkuu, hii ilikuwa record kwao, coz hapo mwanzo hakuwepo kiuongozi wa dini hiyo ktk level ya uwaziri.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom