RASHEEDMTOI
Member
- Apr 13, 2015
- 85
- 68
Mmmmm
Hata usipojibu, ila wewe ni bonge la primitive, idiot, stupid, jealousWachangiaji ndo mmekuja kujadfili udini,
Suala hapa ni weledi wa mwandishi wa habari.
Na usiniquote mana sitakujibu
Wasalaam,
Nimefuatilia taarifa ya habari ya Azam TV leo tare 07.04.2016 saa mbili usiku pale mtangazaji Kassimuu Kayiraa alipokuwa akimuhoji waziri wa zamani wa Rwanda juu ya ziara ya rais JPM nchini Rwanda,
Cha kushangaza mtangazaji huyu mara kwa mara amekuwa akichombeza kuwa "HUYU NI WAZIRI WA KWANZA MUISLAMU" nchini Rwanda,
Ushauri tu; nadhani angesema huyu ni waziri wa zamani wa Rwanda ingetosha sana.
Ukiacha mengine yote: nawapongeza kwa uandaaji wenu mzuri wa habari
Huyu jamaa kaja Dar kiswahili alikuwa hajui. Ye ni Kigoa tu
Kaajiriwa na Waislamu. Alipoona kuna dili kwenye Ukatonta Akaanza kupiga Kelele wakati ule ilikuwa Ctn.
Kipindi Nusu saa.
Wagalatia kuona jamaa anajua maneno kadhaa ya Kiingereza wakaona huyu anatufaa kutupigia debe.
Jamaa akanunuliwa nyumba na Kanisa. Kijiwe kikamchanganyia vibaya mno.
Mpk leo anadanganya watu na kula pesa kilainiiii wakati hao watoa sadaka makalio yanatoka vumbi kwa Njaa.
Ajeeb hawa watu.
Kuna uzi huu hujatia timu licha ya kuitwa mara kadhaa:Nyuzi zote za Dau nipo wewe tu ndiyo mvivu kunisoma.
Nenda kasome posts za kwanza mpaka mods wakaingilia wakafuta posts zetu na kahatan akapigwa ban, muulize mleta uzi pia alipata bakora zangu.Kuna uzi huu hujatia timu licha ya kuitwa mara kadhaa:
NSSF ndani ya ufisadi mzito: Wajanja wapiga zaidi ya Sh. Bilioni 179