AZAM TV acheni ubaguzi wa kidini

AZAM TV acheni ubaguzi wa kidini

Status
Not open for further replies.
Ya kaisari muachie kaisari na ya Mungu mpe yake ITV itaendelea kuwa ndio the best kwenye taarifa zao wengine wrote wanajikongoja
No ITV is no longer the best.ukilonganisha usomaji wao wa habari na azam tv utagundua kua ITV ni muhtasari tu.ITV was the best before azam hawajaanza kazi.
 
mbona mambo ya kawaida? acheni uchochezi usio na faida.
 
Dini na siasa wapi na wapi huyo mtangazaji akasome upya
 
una ID fake hata hakuna mtu anajua dini yako. usikute we ndo mchochezi
 
hata bbc swahili akina kikeke huwa wanatafuta kuwahoji waislamu tu hata wakiwa itayl kama jana walikuwa wanamuhoji dr hamza nani sijui uingereza waislamu wana inferiorty complex hivyo wanatafuta kuonekana kila ikipatkinana nafasi.
Ha ha ha tatizo hampendi kuona.jikaze tu macho hayatapofuka
 
Wasalaam,

Nimefuatilia taarifa ya habari ya Azam TV leo tare 07.04.2016 saa mbili usiku pale mtangazaji Kassimuu Kayiraa alipokuwa akimuhoji waziri wa zamani wa Rwanda juu ya ziara ya rais JPM nchini Rwanda,

Cha kushangaza mtangazaji huyu mara kwa mara amekuwa akichombeza kuwa "HUYU NI WAZIRI WA KWANZA MUISLAMU" nchini Rwanda,

Ushauri tu; nadhani angesema huyu ni waziri wa zamani wa Rwanda ingetosha sana.

Ukiacha mengine yote: nawapongeza kwa uandaaji wenu mzuri wa habari
Ungepinga vipindi vya mitume na manabii feki wanaonyesha ushuhuda wa uongo katika tv zote hapo ningekuona wa maana.Yaani wewe hutaki kusikia jina muislam?Haya Nicholas Anelka kasilimu kawa muislam,mjukuu wa mandela kasilimu kawa muislam.Sijui wewe unasubiri nini
 
Wewe punguani kweli udini upo wapi hapo hivi kusema Obama na rais wa kwanza mweusi Marekani ni ubaguzi wa rangi?

Nyie wakirsto wa Tanzania uwa mna chuki sana na Waislam udini kwenu uwa mnamaanisha Uislam

Yaani kesema Muislam wa kwanza kuwa kwenye serikali Rwanda ni udini lakini kusema Laurean Cardinal Rugambwa, mwafrika wa kwanza kuwa Cardinal sawa siyo udini.

Daah!! hamna kitu kibaya kama chuki.
Swali kulikua na ulazima gani kusema hayo? Ukweli ni kwamba huyo kayira ni mdini sana hata sigda usoni inamwonesha hivyo!!

Eti mwislamu wa kwanza kuwa waziri Rwanda kwani Rwanda ni nchi ya kikristo mpaka muislamu kuwa waziri iwe breaking news?
 
Kuna udini zaidi ya itv ambapo ikianza tu taarifa ya habari lazima waanze kwa misalaba.

Sijui siku azam wakianza na Bismillahi mtasema nini. Maana sisi misalaba mnayoanza nayo tunaimezea.
 
Tatizo ninyi ndugu zetu wagalatia ni roho mbaya , unafiki na chuki iliyojificha dhidi ya waislam. Mnajifanya mna roho nyeupe sana machoni lakini mioyo yenu ni zaidi ya firauni.Mimi cha kuwasaidia roho mbaya haijengi sana sana utazidi kuumia maanake yule unayemtakia mabaya siku zote ndiye anaendelea kufanikiwa unabaki mwisho unakufa kwa pressure.
 
Swali kulikua na ulazima gani kusema hayo? Ukweli ni kwamba huyo kayira ni mdini sana hata sigda usoni inamwonesha hivyo!!

Eti mwislamu wa kwanza kuwa waziri Rwanda kwani Rwanda ni nchi ya kikristo mpaka muislamu kuwa waziri iwe breaking news?
Kumbe tatizo lako ni sigda usoni ndiyo maana nakuambia wakirsto wengi wa Tanzania mna chuki za bure na Waislam wewe mbona unatembea uvaa msalaba wa mbao na chumbani kwako una sanamu la bikra maria unaliomba nani kakuingilia lakini wewe ukiona sigda tu roho yako inakuuma daah!
 
Wote mmeacha kujadili mada husika na nnaona kinacho endelea hapa ni mabishano kati ya imani flani na imani nyingine. Ninyi ninyi wadau wa jamiiforums ndio mmekuwa mkisisitiza taaluma ya mtu haipimwi kwa imani yake leo mnajadili kwa udini..

Kama nchi ya Rwanda ingekuwa inaongozwa kidini na iwe ni dini tofauti na ile ya huyo waziri alieripotiwa nnadhani mtangazaji angekuwa na la kusema... Ila ktk hili ameteleza..
 
Kasimu kayira ni Mnyarwanda kwa wasio faham so alikua anamhoji Mnyarwanda mwenzake, wanajuana historia yao hao.
 
Mh. Samia Suluhu ni makamu wa rais wa kwanza tanzania.... je hapa kuna ubaguzi wa kijinsia??,

Mtoa mada acha chuki zako za kidini na wala hazitotupeleka popote zaid ya machafuko ya amani,,,,

Hakuna kitu kibaya kama kucheza na imani za watu.
 
Walishindwa tu kusema MUISLAMU WA KWANZA MSOMI nchin Rwanda, wametumia staha kidogo.
 
Wote mmeacha kujadili mada husika na nnaona kinacho endelea hapa ni mabishano kati ya imani flani na imani nyingine. Ninyi ninyi wadau wa jamiiforums ndio mmekuwa mkisisitiza taaluma ya mtu haipimwi kwa imani yake leo mnajadili kwa udini..

Kama nchi ya Rwanda ingekuwa inaongozwa kidini na iwe ni dini tofauti na ile ya huyo waziri alieripotiwa nnadhani mtangazaji angekuwa na la kusema... Ila ktk hili ameteleza..
Wewe ndio umekosea, hata Italy alipochaguliwa MTU mwenye ngozi nyeusi kuwa waziri ilikuwa habari kubwa, Si kwamba waandishi walikuwa wabaguzi Hapana Bali ni kwa vile ni wa kwanza wa aina yake. Hivi mathalani akitokea mkristo kuwa Rais wa Zanzibar Hiyo haitakuwa sio habari? Mwandishi yuko Sawa kwa vile kwa Rwanda huyo ni MTU wa aina yake, wa kwanza kutoka katika jamii fulani, tatizo ni watu kama nyinyi mnaotazama kila kitu kuhusu dini ambayo Si yako kwa hali hasi. Hauna tofauti yoyote na wale wenye siasa Kali wa upande mwingine.
 
MIMI SIONI HOJA, AZAM WAKITAKA WAANZE NA MWEZI NA NYOTA AU NA TASBIH. MI SION KAMA NI TATIZO KWA VOVYOTE VILE. AZAM NI CHOMBO HURU. waachwe wafanye wanavyotaka. wakitaka iwe ya kiislamu ni sawa pia.... na ninaona wapo waandishi nguli wenye majina ya kikrsito(SIJASEMA NI WAKRISTO)
azam si TV ya Taifa wana uhuru. ILA TUKIONA TBC WANAENDESHA KIKRISTO AU KIISLAM HAPO TUTASEMA.


Kuna udini zaidi ya itv ambapo ikianza tu taarifa ya habari lazima waanze kwa misalaba.

Sijui siku azam wakianza na Bismillahi mtasema nini. Maana sisi misalaba mnayoanza nayo tunaimezea.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom