Azam Angalieni watu wa kuwahoji

Azam Angalieni watu wa kuwahoji

Azam wachunge sana la sivyo nao watafungiwa sasa hivi...
 
Ila isiwe kupotosha Mkuu...
Ni mtu mjinga tuu asiyejua kuanzia Salmin na wote waliomfuata hawakuwahi kushinda uchaguzi wowote.
Urais wao ni wa kupewa na vinyangarika akina Jecha
 
Hata ka anapotosha Umma sio!? Sio kila unaloliamin we uongee tu, lazima uangalie impact ya maneno yako
Kama ambavyo umeamka hujapangiwa na jirani nguo za kuvaa,huwezi kumpangia mtu kitu cha kuongea.

Ndio maana ya Uhuru wa mawazo,huwezi kuya-police,unataka kuhoji kwa nini kawaza tofauti na wewe? That's insane!
 
Salaam Comrades,

Naangalia Morning Trumpet hapa Azam TV, wameleta mchambuzi azungumzie mapinduzi alaf anasema CCM haikuwai kushinda chaguzi hata moja... maana yake hajui kazi za tume ya uchaguzi. Mbaya zaidi kahama kutoka katika mada ya mapinduzi ye anakimbilia chaguzi!

Angalizo: Ni dhambi kutumika kwenye mambo ya kupotosha umma wakati ukweli upo dhahiri kua hakuna mwaka Zanzibar upinzani ulishinda ila maona ya watu wenye kupotosha kama huyu anaitwa Mohammed Said.

Plz, naomba muangalie watu wa kuhoji na sio wapotoshaj kama huyu🙂
TIZAMA WAKATI WA UCHAGUZI WA ZANZIBAR KUNA KUWA NA JWTZ WENGE KULIKO WANANCHI KWA NINI ?
 
Salaam Comrades,

Naangalia Morning Trumpet hapa Azam TV, wameleta mchambuzi azungumzie mapinduzi alaf anasema CCM haikuwai kushinda chaguzi hata moja... maana yake hajui kazi za tume ya uchaguzi. Mbaya zaidi kahama kutoka katika mada ya mapinduzi ye anakimbilia chaguzi!

Angalizo: Ni dhambi kutumika kwenye mambo ya kupotosha umma wakati ukweli upo dhahiri kua hakuna mwaka Zanzibar upinzani ulishinda ila maona ya watu wenye kupotosha kama huyu anaitwa Mohammed Said.

Plz, naomba muangalie watu wa kuhoji na sio wapotoshaj kama huyu🙂
Kama ulitaka awaze kama we we,muazime kichwa chako,japo najua hata ukimuazima kichwa chako,mdomo wake utagoma kufunguka
 
Hata ka anapotosha Umma sio!? Sio kila unaloliamin we uongee tu, lazima uangalie impact ya maneno yako
... Umma upi uliopotoshwa? Sema wewe hukubaliani naye...
 
Hawa wanapewa kichwa na Tume za Uchaguzi (NEC&ZEC)...

Sheria wanayo ya kuwakamata ,wawakamate wakaonyeshe hizo kura walizoshinda kituo kwa kituo bila hivyo watajipa uhalali na kuonekana Tume zetu HAZIAMINIKI.

Ukiisikiliza na kuitazama hotuba ya Seif Sharif Hamad ya kushinda utaona UPUUZI alioufanya yaani kajitangaza kana kwamba kagombea yeye na Rais Dk.Shein pekee kwa maana ya kugawa 100% kwao tu hamna kura zilizoharibika,walizopata wagombea wengine,wapiga kura wasiopiga nk..

Huyu mwingine wa Muungano baada ya kukamatwa WADUKUZI wake waliomtengenezea ile milioni 6,naye anatangaza kwa kigugumizi ni-ni-ni-limshi-shiinda Maggggufuli.

Seif ilipotangazwa kurudiwa Uchaguzi kabla ya kutangaza tarehe yalifanyika mazungumzo na CCM kuijadili hali na akawa anaenda peke yake mazungumzoni bila hata hao kina Bimani,Jussa wala Mansuri Himid...kila akiambiwa tupe taarifa ya kila kituo jinsi ulivyoshinda akang'ang'ania mie nina taarifa za jumla.

Rais wetu asiyependa blahblah akamwita Ikulu DSM tena hapo bado ni Makamu wa Kwanza wa Rais ZNZ (hakuukana Umakamu kipindi choote hicho japo mawaziri kutoka CUF aliwakataza wasiwemo serikalini akidai Serikali siyo halali),nako akabembelezwa na kukomalia kuwa Mimi nina kura za jumla...UPUUZI MKUU,baadaye wakataka JPM aingilie uchaguzi wa marudio uzuri akawajibu clearly.

Mara akajipa ugonjwa akaomba Mil350 aende matibabu India na kupumzika Oman nako hakumaliza wk2 karudi hapa ugonjwa tena akalazwa kwa hela nyingine aliyotoa DkShein,na akapumzishwa Serena Hotel Dar akatembelewa na DkShein na JPM ambaye akamwambia Dk.Shein nitaendelea mimi kumlipia hapa Hotelini yy na Watu wake.

Uchaguzi ukatangazwa kwa aibu ya kushindwa akazuga kutoshiriki.
Tuliokuwa tunafuatilia matokeo ya awali tuliona alikuwa nyuma sana ya Dk.Shein 32-38% Dk.Shein alikuwa 60-62% ...

Wana-CUF wengi ZNZ wameshamchoka huyu bwana kwa UNAFIKI na hasa ile Serikali ya Umoja.

Kura ya maoni juu ya Vyama vingi kuruhusiwa 80% walikataa 20% walikubali...hii maana yake 2010 Dk Slaa aliipata hii 20% na 2015 Lowassa aliichota 18% ndiyo kupata 38% haya maneno yanaendana na Lissu kuwa walileta wazungu wakawafanyia hiyo tathmini kuwa Lowassa ana 18% hivyo wamtafute ndiyo wakamfuata Gwajima akamsomeshe Lowassa.

Tume ziamke ziwakamate na kuwaamuru wathibitishe haya maneno kuwa WALISHINDA URAIS.
Umeongea Point Mkuu... wakichekewa hawa wanaleta kero.
 
Kwamba sio CCM inashinda kwa kupindua ukweli na haki na SIO kwa uchaguzi huru sio?
 
Salaam Comrades,

Naangalia Morning Trumpet hapa Azam TV, wameleta mchambuzi azungumzie mapinduzi alaf anasema CCM haikuwai kushinda chaguzi hata moja... maana yake hajui kazi za tume ya uchaguzi. Mbaya zaidi kahama kutoka katika mada ya mapinduzi ye anakimbilia chaguzi!

Angalizo: Ni dhambi kutumika kwenye mambo ya kupotosha umma wakati ukweli upo dhahiri kua hakuna mwaka Zanzibar upinzani ulishinda ila maona ya watu wenye kupotosha kama huyu anaitwa Mohammed Said.

Plz, naomba muangalie watu wa kuhoji na sio wapotoshaj kama huyu🙂
Ulizania wote wana akili kama zako, nenda wewe ukahojiwe.
 
Salaam Comrades,

Naangalia Morning Trumpet hapa Azam TV, wameleta mchambuzi azungumzie mapinduzi alaf anasema CCM haikuwai kushinda chaguzi hata moja... maana yake hajui kazi za tume ya uchaguzi. Mbaya zaidi kahama kutoka katika mada ya mapinduzi ye anakimbilia chaguzi!

Angalizo: Ni dhambi kutumika kwenye mambo ya kupotosha umma wakati ukweli upo dhahiri kua hakuna mwaka Zanzibar upinzani ulishinda ila maona ya watu wenye kupotosha kama huyu anaitwa Mohammed Said.

Plz, naomba muangalie watu wa kuhoji na sio wapotoshaj kama huyu🙂
Yekini,
Tuanze na hili la mwisho unapowapa indhar Azam TV waache kunikaribisha kwa
mahojiano.

Mimi si mgeni kwa Azam TV.

Nimefanyanao vipindi vingi sana na na naamini wananikaribisha kwa kuwa kuna faida
inapatikana kwa watazamaji wao.

MImi nimezungumza kutoshinda uchaguzi CCM Zanzibar naamini na wewe umekusidia
hivyo hivyo pia ingawa katika bandiko lako unetaja CCM nadhani ukimaanisha CCM
Tanzania nzima.
.
Mwaka wa 1995 CCM Zanzibar ilishindwa na ikakataa kushindwa kupitia barua ya Ali
Ameir.


Ningeweza kuendelea lakini tuishie hapa kwanza ili urudi kufanya utafiti kuhusu hii
barua ya Ali Ameir.

Mimi sitoki hapa nakusubiri urejee na maelezo ya barua hiyo.

Ndiyo siku zote huwa nashauri kuwa kabla hajakuja jamvini kuchangia angalau basi
mtu afanye utafiti mdogo ili apate kujua ukweli katik hicho anachochangia.

Hayo yote uchaguzi na mapinduzi yanauhusiano mkubwa sana labda ikiwe huijui
historia ya Zanzibar.

Baadhi ya vipindi nilivyofanya na Azam TV:
Mohamed Said: AZAM TV KIPINDI MAALUM CHA MASHUJAA WA UHURU WA TANGANYIKA
Mohamed Said: WASIFU WA ABEID AMANI KARUME AZAM TV 2015
Mohamed Said: KIPINDI AZAM TV KUMBUKUMBU YA MAPINDUZI ZANZIBAR 2016
Mohamed Said: AZAM TV: MAPINDUZI YA ZANZIBAR KUTOKA KUMBUKUMBU ZILIZOZIKWA
Mohamed Said: Kumbukumbu ya Mwalimu Nyerere -Azam TV
Mohamed Said: KUMBU KUMBU YA MIAKA 54 YA UHURU - AZAM TV 02
Mohamed Said: AZAM TV KIPINDI MAALUM CHA SABASABA KUASISIWA KWA TANU 1954
Mohamed Said: AZAM TV KARUME DAY: ABEID AMANI KARUME - "THE MASTERMIND" MAHOJIANO NA IRENE KILENGA
 
Kuna MTU anaitwa Godwin Gondwe alichambua Jana hotuba ya Obama ni kihoja anaongozwa na mahaba mihemko
 
Suala sio maoni... chamsing ni kuacha upotoshaji ambao hauna tija kwa Taifa hata chembe, thaman ya uongo ni nini hasa!? Aache story za vijiweni kuleta katika media
Kumbuka ukweli wako si wa mtoa mada. Ameongea akiwa na data na ukimuuliza atakujibu na kurejea research alizofanya. Yakupasa nawe uje kwa data kumpinga.
 
Back
Top Bottom