Azam Angalieni watu wa kuwahoji

Azam Angalieni watu wa kuwahoji

alichosema mohammed ndio ukweli na mungu anajua kwamba ndio ukweli na unachosema wewe ni uongo na mungu anajua kama unasema uongo
 
kama muhammed hasemi kweli je kama hao unawatetea wangeshinda uchaguzi unadhani jecha angefuta ucgaguzi ? jibu hapo .hizo ndio salaam natuma kwako .azam ni kituo cha watanzania wote wa vyama vyote .muda wa kusema zidumu fikra za mwenyekiti umeshaisha .hi ni karne nyengine kila mtu ana haki ya kusema anachokiamini .nende wewe azam na data za uchaguzi wa oct.25 uonyeshe nani alishinda ..yeye mohammed anazo .anakwenda kwa data sio maporojo
 
Hata ka anapotosha Umma sio!? Sio kila unaloliamin we uongee tu, lazima uangalie impact ya maneno yako
Hicho ndicho anachokielewa na kukiamini yeye! Hata kama ungekuwa wewe ndiye unayehojiwa ukaelezea unachokielewa wewe basi elewa angekushangaa kama unavyoshangaa na kuloloma we we!
Heshimu mawazo na maoni ya wengine usitake waelezee kile kinachokuwa kitamu kwako na vichungu vipokee pia
 
Lumumba mmechanganyikiwa, mmeshindwa hata kwenda kukopa nje, kila mkijaribu mnaambiwa mtangazeni mshindi wa uchaguzi ZNZ.

Mmerudi nyumbani kukopa,




Kunguru wa pemba weee,kukopa kwako ni sifa sana eheeeee.
 
Naona watu wamezoea kukosoa na kusema data za uongo... Mi nimetoa angalizo na hili ni kwa wote, huwez kukaa na kujinasib et CCM hawajawai shida uchaguzi. Mi naomba watu tujifunze kuheshimu mamlaka ya vyombo vyetu vilivyopo kwa mujibu wa sheria na sio kila kitu kupinga. Zanzibar CCM haijawai shindwa na hamna mwaka wapinzani wametawala.
 
alichosema mohammed ndio ukweli na mungu anajua kwamba ndio ukweli na unachosema wewe ni uongo na mungu anajua kama unasema uongo
Ka ukweli abaki nao moyoni sio kuongopea Umma...
 
Yekini,
Tuanze na hili la mwisho unapowapa indhar Azam TV waache kunikaribisha kwa
mahojiano.

Mimi si mgeni kwa Azam TV.

Nimefanyanao vipindi vingi sana na na naamini wananikaribisha kwa kuwa kuna faida
inapatikana kwa watazamaji wao.

MImi nimezungumza kutoshinda uchaguzi CCM Zanzibar naamini na wewe umekusidia
hivyo hivyo pia ingawa katika bandiko lako unetaja CCM nadhani ukimaanisha CCM
Tanzania nzima.
.
Mwaka wa 1995 CCM Zanzibar ilishindwa na ikakataa kushindwa kupitia barua ya Ali
Ameir.


Ningeweza kuendelea lakini tuishie hapa kwanza ili urudi kufanya utafiti kuhusu hii
barua ya Ali Ameir.

Mimi sitoki hapa nakusubiri urejee na maelezo ya barua hiyo.

Ndiyo siku zote huwa nashauri kuwa kabla hajakuja jamvini kuchangia angalau basi
mtu afanye utafiti mdogo ili apate kujua ukweli katik hicho anachochangia.

Hayo yote uchaguzi na mapinduzi yanauhusiano mkubwa sana labda ikiwe huijui
historia ya Zanzibar.

Baadhi ya vipindi nilivyofanya na Azam TV:
Mohamed Said: AZAM TV KIPINDI MAALUM CHA MASHUJAA WA UHURU WA TANGANYIKA
Mohamed Said: WASIFU WA ABEID AMANI KARUME AZAM TV 2015
Mohamed Said: KIPINDI AZAM TV KUMBUKUMBU YA MAPINDUZI ZANZIBAR 2016
Mohamed Said: AZAM TV: MAPINDUZI YA ZANZIBAR KUTOKA KUMBUKUMBU ZILIZOZIKWA
Mohamed Said: Kumbukumbu ya Mwalimu Nyerere -Azam TV
Mohamed Said: KUMBU KUMBU YA MIAKA 54 YA UHURU - AZAM TV 02
Mohamed Said: AZAM TV KIPINDI MAALUM CHA SABASABA KUASISIWA KWA TANU 1954
Mohamed Said: AZAM TV KARUME DAY: ABEID AMANI KARUME - "THE MASTERMIND" MAHOJIANO NA IRENE KILENGA
Mkuu naomba unitajie mamlaka ya tume ya uchaguzi! Maana wao ndo wenye idhini ya kutoa matokeo kwa wananchi. Sasa sijui upande wako hizi data unazitoa wapi!?

Maana mwisho juzi uchaguzi wa marudio wa Zanzibaz, Mh. Dr Shein kashinda kwa kishindo.
 
Wewe ligema274 umeandika blabla na poitless hata kuku kakuzidi akili. Eleza sababu zenye mashiko za kuufuta ule uchaguzi vinginevyo uendelee kukaa huko mirembe.
 
Mkuu naomba unitajie mamlaka ya tume ya uchaguzi! Maana wao ndo wenye idhini ya kutoa matokeo kwa wananchi. Sasa sijui upande wako hizi data unazitoa wapi!?

Maana mwisho juzi uchaguzi wa marudio wa Zanzibaz, Mh. Dr Shein kashinda kwa kishindo.
Yekini,
Haijakuwa nia yangu kuingia katika ubishi kwani hautatusaidia kitu.
Nimesema yale ambayo nayajua nahii kwangu inatosha.

Nimekushauri ufanye utafiti wa barua ya Ali Ameir.
Ikiwa hili limekushinda isikuhangaishe.

Tuliyozungumza yanatosha.
 
Salaam Comrades,

Naangalia Morning Trumpet hapa Azam TV, wameleta mchambuzi azungumzie mapinduzi alaf anasema CCM haikuwai kushinda chaguzi hata moja... maana yake hajui kazi za tume ya uchaguzi. Mbaya zaidi kahama kutoka katika mada ya mapinduzi ye anakimbilia chaguzi!

Angalizo: Ni dhambi kutumika kwenye mambo ya kupotosha umma wakati ukweli upo dhahiri kua hakuna mwaka Zanzibar upinzani ulishinda ila maona ya watu wenye kupotosha kama huyu anaitwa Mohammed Said.

Plz, naomba muangalie watu wa kuhoji na sio wapotoshaj kama huyu🙂
Nenda ukahojiwe wewe sasa kama unaona unafaa
 
Yekini,
Haijakuwa nia yangu kuingia katika ubishi kwani hautatusaidia kitu.
Nimesema yale ambayo nayajua nahii kwangu inatosha.

Nimekushauri ufanye utafiti wa barua ya Ali Ameir.
Ikiwa hili limekushinda isikuhangaishe.

Tuliyozungumza yanatosha.
Hongera sana mkuu
 
Back
Top Bottom