Azam Angalieni watu wa kuwahoji

Azam Angalieni watu wa kuwahoji

Salaam Comrades,

Naangalia Morning Trumpet hapa Azam TV, wameleta mchambuzi azungumzie mapinduzi alaf anasema CCM haikuwai kushinda chaguzi hata moja... maana yake hajui kazi za tume ya uchaguzi. Mbaya zaidi kahama kutoka katika mada ya mapinduzi ye anakimbilia chaguzi!

Angalizo: Ni dhambi kutumika kwenye mambo ya kupotosha umma wakati ukweli upo dhahiri kua hakuna mwaka Zanzibar upinzani ulishinda ila maona ya watu wenye kupotosha kama huyu anaitwa Mohammed Said.

Plz, naomba muangalie watu wa kuhoji na sio wapotoshaj kama huyu🙂

Ukweli unauma sana.Kama Uchaguzi wa October 2015 ungesimama unadhani Shein angekuwa RAIS leo??Basi kama jibu hapana basi UHURU wa mawazo ya mtu uheshimiwe.

Ninavyojua Maendeleo yalikuwa wakati wa TANU tu,Wakati wa CHAMA CHA MAJAMBAZI majambazi yamekwapua raslimali zote na wanashindwa kufungana sana wanawafunga wasio na hatia
 
Suala sio maoni... chamsing ni kuacha upotoshaji ambao hauna tija kwa Taifa hata chembe, thaman ya uongo ni nini hasa!? Aache story za vijiweni kuleta katika media

Kapotoshe na wewe,huo ndiyo ukweli aujuaye yeye,kaweke uujuao wewe.
 
Hapotoshi umma huo ndio ukweli ccm haijawahi kushinda Zanzibar zaidi ya kubebwa na time ya uchaguzi chini ya mkoloni Tanzania bara
 
Salaam Comrades,

Naangalia Morning Trumpet hapa Azam TV, wameleta mchambuzi azungumzie mapinduzi alaf anasema CCM haikuwai kushinda chaguzi hata moja... maana yake hajui kazi za tume ya uchaguzi. Mbaya zaidi kahama kutoka katika mada ya mapinduzi ye anakimbilia chaguzi!

Angalizo: Ni dhambi kutumika kwenye mambo ya kupotosha umma wakati ukweli upo dhahiri kua hakuna mwaka Zanzibar upinzani ulishinda ila maona ya watu wenye kupotosha kama huyu anaitwa Mohammed Said.

Plz, naomba muangalie watu wa kuhoji na sio wapotoshaj kama huyu🙂
Hoja yako ni nini hapa? Ni muhimu ukaelewa kwamba, si huyo mtu mmoja, bali wako watu wengi tu ambao wanaamini kuwa CCM haijawahi kushinda uchaguzi kule Zanzibar. Na mtazamo au imani yao hiyo inapata nguvu kutokana na mambo mawili, angalau kwa haraka haraka: 1. Ni kauli iliyotolewa na kada wa CCM ndani ya Bunge la Katiba kwamba CCM haiwezi kutolewa madarakani kwa ktumia makaratasi (kura) na 2. Rais Shein kurudiarudia kusema kuwa yeye ndiye rais wa Zanzibar. Hii maana yake ni kwamba anajua kuna watu wengine wana rais wao, na sio yeye.

Tujifunzeni kuvumilia maoni ya wengine pia, tukitaka tumiliki kila kitu mpaka fikra za watu, Mungu atazidi kuilaani nchi hii!
 
Kwa Zanzibar ilipofikia sasa unatakiwa kualika watu wawili ktk mahojiano kwani sasa hivi kunakabiliwa na upinzani wa Siasa
 
Salaam Comrades,

Naangalia Morning Trumpet hapa Azam TV, wameleta mchambuzi azungumzie mapinduzi alaf anasema CCM haikuwai kushinda chaguzi hata moja... maana yake hajui kazi za tume ya uchaguzi. Mbaya zaidi kahama kutoka katika mada ya mapinduzi ye anakimbilia chaguzi!

Angalizo: Ni dhambi kutumika kwenye mambo ya kupotosha umma wakati ukweli upo dhahiri kua hakuna mwaka Zanzibar upinzani ulishinda ila maona ya watu wenye kupotosha kama huyu anaitwa Mohammed Said.

Plz, naomba muangalie watu wa kuhoji na sio wapotoshaj kama huyu🙂
Sasa wewe ulikuwa unataka wamuhoji nani? Au yule ambaye angesema ccm huwa inashinda kwa kishindo....mbuzi meee wewe
 
Salaam Comrades,

Naangalia Morning Trumpet hapa Azam TV, wameleta mchambuzi azungumzie mapinduzi alaf anasema CCM haikuwai kushinda chaguzi hata moja... maana yake hajui kazi za tume ya uchaguzi. Mbaya zaidi kahama kutoka katika mada ya mapinduzi ye anakimbilia chaguzi!

Angalizo: Ni dhambi kutumika kwenye mambo ya kupotosha umma wakati ukweli upo dhahiri kua hakuna mwaka Zanzibar upinzani ulishinda ila maona ya watu wenye kupotosha kama huyu anaitwa Mohammed Said.

Plz, naomba muangalie watu wa kuhoji na sio wapotoshaj kama huyu🙂
Kakuzidi wewe ndio hujui hujii kitu
 
Salaam Comrades,

Naangalia Morning Trumpet hapa Azam TV, wameleta mchambuzi azungumzie mapinduzi alaf anasema CCM haikuwai kushinda chaguzi hata moja... maana yake hajui kazi za tume ya uchaguzi. Mbaya zaidi kahama kutoka katika mada ya mapinduzi ye anakimbilia chaguzi!

Angalizo: Ni dhambi kutumika kwenye mambo ya kupotosha umma wakati ukweli upo dhahiri kua hakuna mwaka Zanzibar upinzani ulishinda ila maona ya watu wenye kupotosha kama huyu anaitwa Mohammed Said.

Plz, naomba muangalie watu wa kuhoji na sio wapotoshaj kama huyu🙂
Hawa wanapewa kichwa na Tume za Uchaguzi (NEC&ZEC)...

Sheria wanayo ya kuwakamata ,wawakamate wakaonyeshe hizo kura walizoshinda kituo kwa kituo bila hivyo watajipa uhalali na kuonekana Tume zetu HAZIAMINIKI.

Ukiisikiliza na kuitazama hotuba ya Seif Sharif Hamad ya kushinda utaona UPUUZI alioufanya yaani kajitangaza kana kwamba kagombea yeye na Rais Dk.Shein pekee kwa maana ya kugawa 100% kwao tu hamna kura zilizoharibika,walizopata wagombea wengine,wapiga kura wasiopiga nk..

Huyu mwingine wa Muungano baada ya kukamatwa WADUKUZI wake waliomtengenezea ile milioni 6,naye anatangaza kwa kigugumizi ni-ni-ni-limshi-shiinda Maggggufuli.

Seif ilipotangazwa kurudiwa Uchaguzi kabla ya kutangaza tarehe yalifanyika mazungumzo na CCM kuijadili hali na akawa anaenda peke yake mazungumzoni bila hata hao kina Bimani,Jussa wala Mansuri Himid...kila akiambiwa tupe taarifa ya kila kituo jinsi ulivyoshinda akang'ang'ania mie nina taarifa za jumla.

Rais wetu asiyependa blahblah akamwita Ikulu DSM tena hapo bado ni Makamu wa Kwanza wa Rais ZNZ (hakuukana Umakamu kipindi choote hicho japo mawaziri kutoka CUF aliwakataza wasiwemo serikalini akidai Serikali siyo halali),nako akabembelezwa na kukomalia kuwa Mimi nina kura za jumla...UPUUZI MKUU,baadaye wakataka JPM aingilie uchaguzi wa marudio uzuri akawajibu clearly.

Mara akajipa ugonjwa akaomba Mil350 aende matibabu India na kupumzika Oman nako hakumaliza wk2 karudi hapa ugonjwa tena akalazwa kwa hela nyingine aliyotoa DkShein,na akapumzishwa Serena Hotel Dar akatembelewa na DkShein na JPM ambaye akamwambia Dk.Shein nitaendelea mimi kumlipia hapa Hotelini yy na Watu wake.

Uchaguzi ukatangazwa kwa aibu ya kushindwa akazuga kutoshiriki.
Tuliokuwa tunafuatilia matokeo ya awali tuliona alikuwa nyuma sana ya Dk.Shein 32-38% Dk.Shein alikuwa 60-62% ...

Wana-CUF wengi ZNZ wameshamchoka huyu bwana kwa UNAFIKI na hasa ile Serikali ya Umoja.

Kura ya maoni juu ya Vyama vingi kuruhusiwa 80% walikataa 20% walikubali...hii maana yake 2010 Dk Slaa aliipata hii 20% na 2015 Lowassa aliichota 18% ndiyo kupata 38% haya maneno yanaendana na Lissu kuwa walileta wazungu wakawafanyia hiyo tathmini kuwa Lowassa ana 18% hivyo wamtafute ndiyo wakamfuata Gwajima akamsomeshe Lowassa.

Tume ziamke ziwakamate na kuwaamuru wathibitishe haya maneno kuwa WALISHINDA URAIS.
 
Back
Top Bottom