Azaboy, Jangwani, Zanaki, Kisutu, tukutane hapa

Azaboy, Jangwani, Zanaki, Kisutu, tukutane hapa

Alaaa kumbe ndio maana alikuwa anapenda kupokonya cmu mnooo kumbe aenda kuzionga mmh

Ila ile aliirudisha aiseee...alimletea ndugu yake shangingi huyooo....chaaaambwaaa....ikarudi ikiwa imefutwa kila kitu....

Halafu alikuwa anachungulia kwenye vile vidirisha vya koridoni. ...anawaona wapiga kelele wote akiingia anawachomoa tuu....
 
Ndo maana nlivyochaguliwa jangwani nilipewa kitchen party hiyoo....ooh shule huko, shule Mbaya, kifua nje nje....kila Mtu ananifunda lake.....

walikuaga mcharuko sana JAGISESCO
nawajua wengi walikua mafriends kuna mmoja huyoo siku ya NECTA physics paper one akasahau akajua mchana kumbe asubuhi akalala kwa bwana
asubuhi wenzie wanapiga simu hapatikani kapatikana saa tatu
 
Lol, Azaboy mimi nilikuwa Lebo Nyeusi..alafu nilikuwa 'Polisi' tangu form two mpaka namaliza. Moja wapo ya sababu zilizonifanya niingie kwenye siasa za kuutafuta upolisi ilikuwa ni fimbo za Mchwampaka coz mapolisi walikuwa wanasave sana. Hii ilinifanya kutokula fimbo mpk form four. Walimu walikuwa wana value sana mapolisi.

Pili wakati nimeingia form one,ile wiki ya kwanza nilikutana na polisi mmoja hivi alikuwa form two akaniamrisha 'we njuka hebu okota taka hizi' kilinjuma sana coz niliona kanionea. Nikaweka nia kuwa hivi vitu kuanzia form two sifanyi tena.

Mnawakumbuka Mapolisi?. How did they affect your life at Aza??
 
Mwalimu mkichwa si ndo yule mwenye miguu mibovu? nilimuacha pale....Mimi nilianza pale ndo Mabula kakabidhiwa u Head. .. .
Usitaje mwaka ntaumbuka.....

.....ndio mwenyewe huyo mkichwa kilema wa miguu. Alikuwa mnoko balaa! Darasa letu form 4p tulikatwa nywele wote ili tufaulu physic.
Mkisi mwalimu wa geography alikuwa bitozi, ila sura ngumuuuu!!
 
Ulikuwa Azania miaka gani mkuu, I loved Azania Sec when I was at Primary school, and was selected to join Azania Sec in 1988.

Enzi hizo Mzee Kisamo akiwa Mkuu wa shule na msaidizi wake Mzee Meja.

I shall never ever forget you Azania S.S!

Vv

wakati huo A'Level kuna PCM pekee yake na tuna vaa kabutura za khaki na shati nyeupe. Na tuuliita hotel
 
Lol, Azaboy mimi nilikuwa Lebo Nyeusi..alafu nilikuwa 'Polisi' tangu form two mpaka namaliza. Moja wapo ya sababu zilizonifanya niingie kwenye siasa za kuutafuta upolisi ilikuwa ni fimbo za Mchwampaka coz mapolisi walikuwa wanasave sana. Hii ilinifanya kutokula fimbo mpk form four. Walimu walikuwa wana value sana mapolisi.

Pili wakati nimeingia form one,ile wiki ya kwanza nilikutana na polisi mmoja hivi alikuwa form two akaniamrisha 'we njuka hebu okota taka hizi' kilinjuma sana coz niliona kanionea. Nikaweka nia kuwa hivi vitu kuanzia form two sifanyi tena.

Mnawakumbuka Mapolisi?. How did they affect your life at Aza??

Nilikuwa siwapendi nyie mapolisi,vijana wadogo mlikuwa mnajifunza ushushu.
 
Hebu acheni utoto, vishule vyenyewe vya ajabu tu, na wa ILBORU, KIBAHA, MZUMBE NA KILAKALA TUFANYEJE, acheni ujinga

Muanzisheni uzi na nyie na huko huko utatukuta ki advance advance ndio hapo utajua born here here die here here.
 
Dah mkongo nae busara zilikuwa nyingi ila angekuwa mr charles au kwayu mwenyewe kesi ndogo sana hyo

Mkongo alikuwa akifundisha physics wale madarasa ya juu wanajaa madarasa ya chini ili mradi waje kusikia stori za mademu anazohadithia Mkongo.
 
We ulikuwa unakitumiaje kile kigeti? Ulikuwa unajisikiaje ukipita pale unakuta watoto wazuri wameketi kwenye uwanja wa netball kule majanini?

Kitu cha geti dogo,hapo unatoka kwa Hidden Agenda au kwa Logg,Anderson,Mbugga kanjia unapita geti dogo.
 
Mkongo alikuwa akifundisha physics wale madarasa ya juu wanajaa madarasa ya chini ili mradi waje kusikia stori za mademu anazohadithia Mkongo.

Hahahahaa.. sasa hivi yupo Kisarawe seminary anafundisha kwa mkataba.
 
Aisee nakumbuka nilikuwa na uwezo wa kutembea kutoka azania mpaka gerezani tuisheni ilikuwa raha sana ...... na juici za miwa pale ofici za chadema au cuf ..kama sikosei
 
Jamaaam natafuta demu kutoka jangwan au zanaki maana inaonekana kuna watoto wazur saana
 
mi nilisoma jangwani Enzi za mwalimu mkuu mama Mkamati RIP...jangwani rahaaaaaaaa
 
Aisee nakumbuka nilikuwa na uwezo wa kutembea kutoka azania mpaka gerezani tuisheni ilikuwa raha sana ...... na juici za miwa pale ofici za chadema au cuf ..kama sikosei

Si wengine tulikuwa tunakunywa supu ya mapupu.
 
Aaahhh ilikuwa raha ...uko form one topic za form tu ushamaliza
 
Back
Top Bottom