Azaboy, Jangwani, Zanaki, Kisutu, tukutane hapa

Azaboy, Jangwani, Zanaki, Kisutu, tukutane hapa

Mnaongea Azania ya miaka ipi? Ile ya kugombea mikate na kukimbizana na beseni la wali hadi Jangwani au hii ya sasa?
 
Mimi nilisoma 1987-1992 Jangwani from form one to six Enzi za mwalimu mkuu Tegisa then Mkamati(RIP) wapi waliosoma Enzi hizi jamvini!
 
Yan yule mama alikuwa anapendwa!

She is classic...yani anapendeza mwenyewe....anaonekana Alhamis tu assembly.....

Nlikuwa napenda anavyotoa msisitizo wa kulipa ada...kama anabembeleza vile
Nasikia alipelekwa wizarani ni Kamishna wa elimu Sekondari....
 
Mimi nilisoma 1987-1992 Jangwani from form one to six Enzi za mwalimu mkuu Tegisa then Mkamati(RIP) wapi waliosoma Enzi hizi jamvini!

Shikamoo Dada mkubwa......
 
Hahahaaaaaa aisee hilo la kuchungulia kweli kbsa,nmekumbuka siku moja kaingia class akauliza what is blue chips??kila mmoja ajibu kivyake anapitia duh!hayo makorokocho tuliyojibu mara is a chips which its blue in colour..ilikuwa balaa commerce hiyo!!ah ndio nishakuwa mwalimu wa lugha hata sikumbuki alitusahihisha vp

Unamkumbuka Mafiga (RIP) wa Geog....yule alikuwa anajua geog hadi anakera yani......!
 
She is classic...yani anapendeza mwenyewe....anaonekana Alhamis tu assembly.....

Nlikuwa napenda anavyotoa msisitizo wa kulipa ada...kama anabembeleza vile
Nasikia alipelekwa wizarani ni Kamishna wa elimu Sekondari....

Alipoondolewa aliletwa mama mmoja hv kutoka kama sio kisutu bas zanaki daah yule mama alikuwa nomaaa watu walikuwa hawampendi, hakukaa sana akaondolewa
 
sisi wa benjamin mkapa ngoja tukae pembeni..ila azania walikua wanaiponda benja....wanasema watoto wa mama...cha kushangaza advance wanakuja kusoma hapo hapo benja....na kuwa mabrazameni balaa....
 
Azania juice ya mkemia pale nje geti kuu, na chips za zedi wa jangwani.

Mkuu usinikumbushe sijui tulikoswakoswa vipi na magonjwa kama kipindupindu na TB.Chupa ananywea mwenzako unamsikilizia amalize ukajaziwe,maji alikuwa anachota kwenye bomba pale karibu na ile police post.Gharama yake ni sukari,ndimu na rangi ya ice cream.
 
feed our hangry mind.

Nakumbuk hilo song, lilivyo kolevya na kupambwa na misauti mizito bt ilikuwa baridaa sana, enzi hizo.

Lebo yangu ilikuwa nyekundu, full kutawaliwa na mavurugu hii lebo ilikuwa noma sana.
Nakumbuka stiki za mchwaa, fix za mkongo na mambo mengi sana.

VIVA AZANI, LOV U AZANIA.
nimeon niseme kidgo kuhusu Azaboy ili wadau wengine mlete vile vituko, mabifu na Tambaza, mitikqsi ya kukamata watoto wa Zanaki , Jangwani....Fungukeni Azaboy
Sisi wengine tulisoma Mtendeni Azania.
 
sisi wa benjamin mkapa ngoja tukae pembeni..ila azania walikua wanaiponda benja....wanasema watoto wa mama...cha kushangaza advance wanakuja kusoma hapo hapo benja....na kuwa mabrazameni balaa....

Nipo hapa Benja A level....ile shule O level wamepindaaa...
 
Nipo hapa Benja A level....ile shule O level wamepindaaa...

watoto wa brn hao...wameiharibu shule..yani wamegeuza shule kama shule ya kata..zamani tulikua wastaarabu hapo o levo..ila sasa hivi mitoto inavuta bangi afu mbaya zaidi kichwani kwenyew watupu..
 
Unamkumbuka Mafiga (RIP) wa Geog....yule alikuwa anajua geog hadi anakera yani......!

Mafiga namkumbuka lkn sie walituletea mwalimu mpya kweny geog..sikuwahi kumuelewa hata sistaduu huyoo,akiingia anaishia mlangoni tu pale mwanzon,afu akiongea kama hataki..anaitwa madam mary huyo
 
Mkuu usinikumbushe sijui tulikoswakoswa vipi na magonjwa kama kipindupindu na TB.Chupa ananywea mwenzako unamsikilizia amalize ukajaziwe,maji alikuwa anachota kwenye bomba pale karibu na ile police post.Gharama yake ni sukari,ndimu na rangi ya ice cream.

Mungu alitunusuru sana, ilikuwa tunachangishana tunanunua mihogo inajaa sinia kubwa zima, then kila mtu anajinunulia juice kwa mkemia. Nakumbuka sana mechi moja ya Umiseta kati ya Azania na Tambaza ilipigwa pugu, ilikuwa balaa mechi ilivunjika ukapigwa mkono mkali sana tulikimbizana mpaka wakazi wote wa gongo la mboto walijifungia ndani, nilipoona balaa limezidi nikaomba hifadhi kwenye nyumba ya mama mmoja, nilifika home saa 6 usiku baada ya kupewa nguo na yule mama ili nivue uniform. Nakumbuka Tambaza walikodisha basi la Stella beach, na Azaboy tulikodi lile lingine nimesahau jina.
 
Heee jaman yule bibi alifariki.
. Si ndo ofs yake ilikuwa imejitenga kwa nyuma hv

We usije ukamuua MTU mwingine lol.....Mafiga alikuwa mzee mmoja hivi anajua Geog balaa....na alitoa kitabu chake....Tulishawahi kukitumia chuo kama reference....
 
Back
Top Bottom