Azaboy, Jangwani, Zanaki, Kisutu, tukutane hapa

Azaboy, Jangwani, Zanaki, Kisutu, tukutane hapa

Mwaka 1994 ilitokea shida kati ya Tambaza na Azania nikiwa nasoma Kisambukile form one.Infact ,kulitokea mapambano kati ya wanafunzi wa Tambaza na Askari Polisi.Sitoisahau siku ile.

Hahaha, leta mambo kijana
 
Namkumbuka mwalimu Mulokozi na biology yake,Machia na physics yake.Lebo yangu nyeusi form 1 na form 2 ni H na form 3 na 4 ni F.Nakumbuka pepa za Lindugani kila jmosi na bila kimsahau hussein wa mihogo kule msituni.
 
Namkumbuka mwalimu Mulokozi na biology yake,Machia na physics yake.Lebo yangu nyeusi form 1 na form 2 ni H na form 3 na 4 ni F.Nakumbuka pepa za Lindugani kila jmosi na bila kimsahau hussein wa mihogo kule msituni.

Kimti zero unakikumbukaaaaaa...kileeeee
 
…………feed our hangry mind.

Nakumbuk hilo song, lilivyo kolevya na kupambwa na misauti mizito bt ilikuwa baridaa sana, enzi hizo.

Lebo yangu ilikuwa nyekundu, full kutawaliwa na mavurugu hii lebo ilikuwa noma sana.
Nakumbuka stiki za mchwaa, fix za mkongo na mambo mengi sana.

VIVA AZANI, LOV U AZANIA.
nimeon niseme kidgo kuhusu Azaboy ili wadau wengine mlete vile vituko, mabifu na Tambaza, mitikqsi ya kukamata watoto wa Zanaki , Jangwani....Fungukeni Azaboy

Ulikuwa Azania miaka gani mkuu, I loved Azania Sec when I was at Primary school, and was selected to join Azania Sec in 1988.

Enzi hizo Mzee Kisamo akiwa Mkuu wa shule na msaidizi wake Mzee Meja.

I shall never ever forget you Azania S.S!

Vv
 
Dah...Umenikumbusha Jangwani..Enzi hizo Mwl. Mkuu alikuwa Mrs.Mkamati (R.I.P) Mwalimu wa nidhamu alikuwa Mr.Mbowe( R.I.P) Dah...Tumetoka mbali sana..!!
 
Ulikuwa Azania miaka gani mkuu, I loved Azania Sec when I was at Primary school, and was selected to join Azania Sec in 1988.

Enzi hizo Mzee Kisamo akiwa Mkuu wa shule na msaidizi wake Mzee Meja.

I shall never ever forget you Azania S.S!

Vv

Dah...Umenikumbusha Jangwani..Enzi hizo Mwl. Mkuu alikuwa Mrs.Mkamati (R.I.P) Mwalimu wa nidhamu alikuwa Mr.Mbowe( R.I.P) Dah...Tumetoka mbali sana..!!

Hapa kuna utata kdgo bifu lq Azaboy na Tambaza, kama mnakunbuk in details leten, info wakuuu.
 
Mwaka 1994 ilitokea shida kati ya Tambaza na Azania nikiwa nasoma Kisambukile form one.Infact ,kulitokea mapambano kati ya wanafunzi wa Tambaza na Askari Polisi.Sitoisahau siku ile.

Mkuu heshima yako, maana wengine sisi wa miaka kumi na nne iliyopita ila wewe mkuu mkongwe.
 
Ulikuwa Azania miaka gani mkuu, I loved Azania Sec when I was at Primary school, and was selected to join Azania Sec in 1988.

Enzi hizo Mzee Kisamo akiwa Mkuu wa shule na msaidizi wake Mzee Meja.

I shall never ever forget you Azania S.S!

Vv

Heshima yako mkuu.
 
Jangwani shule yetu jangwani twaipenda, duuh mmenikumbusha mbali sana.Mabinti tarabushi na maajabu ya chura kujipaka poda!RIP Mama Mkamati
 
Jangwani shule yetu jangwani twaipenda, duuh mmenikumbusha mbali sana.Mabinti tarabushi na maajabu ya chura kujipaka poda!RIP Mama Mkamati

Jenga jiheshimu jitegemeee...ni motoo wa shule yetu....
 
Dah...Umenikumbusha Jangwani..Enzi hizo Mwl. Mkuu alikuwa Mrs.Mkamati (R.I.P) Mwalimu wa nidhamu alikuwa Mr.Mbowe( R.I.P) Dah...Tumetoka mbali sana..!!

Unaikumbuka form two T.....hahahaaa nlikuwa naiogopa hatari....
 
Mwaka 1994 wanafunzi wa Tambaza walikuwa wana fujo na tambo za kila aina hivyo hawakupenda kuona mwanafunzi yeyote wa Tambaza anaonewa.Tulikuwa tunatembea kwa vikundi na mwanafunzi yeyote Wa shule ya Azania,Kinondoni Muslims au Jitegemee akituona lazima akimbie.Siku moja alivamiwa mwanafunzi Wa Tambaza na wanafunzi Wa Azania maeneo ya Fire.Hilo lilipelekea Tambaza kutaka kulipiza kisasi na tulifanikiwa kufika ndani ya shule ya Azania wengine tulilazimishwa na wababe Wa shule.Hapo mapambano yalianza kati ya Polisi na wanafunzi Wa Tambaza wakati huo wanafunzi wa Azania wamefungiwa madarasani.Polisi wakirusha mabomu ya machozi Tambaza wanarusha mabomu ya Petroli.Mapambano yaliendelea na kusababisha watu kadhaa kujeruhiwa wakiwemo Polisi.Bahati mbaya au nzuri mwenye kiberiti cha kuwashia mabomu ya petroli alipoteza kiberiti hicho na hilo lilipelekea Tambaza kuzidiwa nguvu.Fujo hizo zilisababisha form one na baadhi ya form two kuhamishiwa katika shule mbalimbali za mikoa ya Tanzania Bara.Waliachwa form three na four wakamalizia miaka yao.Huo ndio ulikuwa mwisho wa O level Tambaza fujo zilizidi mpaka BBC Swahili wakaitaja kama shule ya pili kwa fujo Afrika mashariki na kati.Hakika viongozi wa miaka hiyo enzi ya Mzee Mwinyi walifanya maamuzi ya busara.
 
Back
Top Bottom