Atorokwa na MKE siku moja baada ya harusi!!! Toa maoni

Atorokwa na MKE siku moja baada ya harusi!!! Toa maoni

na huenda ndo kisha jitia nuksi ya kutoolewa milele huyo labda ahame mji, vingnevyo mume atamsikia kwa bomba maishani mwake
 
kulingana na maelezo yako na tukio lenyewe, inaonekana hawakupendana isipokuwa mwanamume ndiye aliyependa, na pia inaonekana kuna kulazimishana, kwa hali hiyo atafute njia nzuri ya kuachana ili aishi kwa amani hamna ndoa hapo.
 
rafiki yangu alikataliwa na mwanamke siku ya harusi tena kanisani mbele ya padre.......
 
Hahahahaaa!!! Cantalisia una mambo!!!!
Haaa haaa,
Kwann ndugu yangu!!
Tulishastuka siku hizi,wanaume nanyi mnavijambozi,
Mtu akiingia na gia ya ooohh unajua suo vizuri kuonja kabla ya ndoa na kujidai kupotezea riheso!!!
Hapo nitamkimbia mapema,najua kbs hapa jamaa anataka kuniuzia mbuzi kwenye gunia!
Kuna kitu kitu kimejificha hapa,ebo!!!
 
unaonekana ni dada mpole kwa mawazo yako duu sikufikilia kama ungefika kuwaza haya, hata wewe unataka ushake haaaa!
Haa haaa haa!!!
Nilishastuka siku nyingi ati,
Kwan wapole ndio wa kuuziwa mbuzi kwenye gunia???
Akilipa tu mahari lzm nifanye riheso kabla ya pafomansi ebo?
 
Biblia inasema mume na simuache mke wake isipokuwa kwa uzinzi na uasherati!! Hapo hakuna jingine mke kawa msharati na Mzinzi. Hafai tene kuwa mke wa jamaa. Ila ningekuwa mimi ningedai compensation! Gharama za Harusi zote azilipe ili nitafute mwingine nioe kwa pesa itakayuokuwa imerudishwa. vINGINEVYO Hao wazinzi wote waende LUPANGO!!!
 
Haa haaa haa!!!
Nilishastuka siku nyingi ati,
Kwan wapole ndio wa kuuziwa mbuzi kwenye gunia???
Akilipa tu mahari lzm nifanye riheso kabla ya pafomansi ebo?
hahahhah umenifurahisha sana sasa nani akubali kulipa mahali kabla hajaitest??
au wewe unapenda utest vp kuhusu mwenzio!
HALAFU AKUPIGE KISHA AKUMWAGE!
 
Nna mashaka na uliye2ma post..umekula majan..we mwanaume ulikuwaje best man ktk send-off?na kabla ya uchumba mchungaj aliwaulizaje kama kwel wameamua kuoana???watch out mzee
 
hahahhah umenifurahisha sana sasa nani akubali kulipa mahali kabla hajaitest??
au wewe unapenda utest vp kuhusu mwenzio!
HALAFU AKUPIGE KISHA AKUMWAGE!
Habari ndio hiyo,
Kama hataki kusubiri mpaka alipe mahari huyo mtumiaji tu na si muoaji nampisha njia akajaribu mbele huko,
Muoaji na anayejiamin atakubali tu ili ikiwa aibu itukute pande zote na tugawane hasara lol!!!
 
Upo uwezekano huyo bibi harusi alishakuwa mjamzito mimba ya huyo dowezi, aliamua kumkimbia mumewe akidhani analinda ukweli wa uovu wake, mimi nadhani huyu bibi harusi aheshimiwe, aulizwe nini mustakabali ndoa yake, atamke kwa mdomo wake na bwana harusi atekeleze ikiwa itakuwa ni tofauti na kuendelea na maisha ya ndoa, bwana harusi akumbuke aliaye mwanzo hucheka mwisho na achekaye mwanzo hulia hatimaye. pole sosi.
 
Nadhani Bibi harusi alistuka sana baada ya kuona nyoka wa Bwana harusi si wa kawaida.
 
Upo uwezekano huyo bibi harusi alishakuwa mjamzito mimba ya huyo dowezi, aliamua kumkimbia mumewe akidhani analinda ukweli wa uovu wake, mimi nadhani huyu bibi harusi aheshimiwe, aulizwe nini mustakabali ndoa yake, atamke kwa mdomo wake na bwana harusi atekeleze ikiwa itakuwa ni tofauti na kuendelea na maisha ya ndoa, bwana harusi akumbuke aliaye mwanzo hucheka mwisho na achekaye mwanzo hulia hatimaye. pole sosi.


Are you serious??

Bibi harusi aulizwe nini wakati alishajiondokea?? Kuna kitu kweli kinaongea vizuri bila kuacha utata kama matendo?

Naamini huyo bibi harusi akiulizwa atawapa majibu ambayo hawatakaa wayasahau!!
 
Habari zenu wana JF!!

Ni wiki 2 sasa zimepita baada ya kutokea kisa kitaani kwetu kilichokuwa kama movie flani hivi lakini ni cha kweli. Jamaa wa kitaani kwetu aliamua KUOA na kufuata taratibu zote; KUCHUMBIA,KUTOA MAHARI, SEND OFF na mwisho HARUSI iliyofaana sana.

Baada ya harusi MUME an MKE wakaenda HONEY MOON ili kukamilisha ndoa kwa lile tendo lenyewe lakini Bi HARUSI akagoma sababu alikuwa amechoka sana na mishe za Harusi toka asubuhi, Bw Harusi akawa mwelewa coz anajua mali ni ya kwake siku zote na kuvumilia hadi asbh.

Kumekucha Bi. Harusi akaenda kuoga then Bw. Harusi akafuatia kwenda bafuni, alipotoka kuoga akamkuta mkewe keshavaa na kupendeza. Akamwambia mumewe kuwa anaenda hapo supermarket kuchukua Dawa ya meno ndo HAKURUDI TENA.

Baada ya uchunguzi wa Usalama wa Taifa na police wakaenda kumpata Tabora na huyo mchumba mpya aliyemtorosha na kumuoa badala ya MUME wa ndoa!!! hivi sasa wamekamatwa na Police inasubiliwa Bw.Harusi aamue nini cha kufanya!!

Ingekuwa wewe ungeamua nini????!!!!! Toa maoni. Ahsanteni mimi nilikuwa best man kwenye SEND_OFF nmeombwa ushauri.


Kuna vijikanisa vinafungusha ndoa hata shahada za ndoa huwa hawatoe; inawezekana kabisa huyo mwanaume hana shahada ya ndoa ambayo ndiyo uthibitisho wa yeye kuwahi kumwoa huyo binti.

 
Are you serious??

Bibi harusi aulizwe nini wakati alishajiondokea?? Kuna kitu kweli kinaongea vizuri bila kuacha utata kama matendo?

Naamini huyo bibi harusi akiulizwa atawapa majibu ambayo hawatakaa wayasahau!!

Nipo more than serious, hata unaposomewa shitaka ili uwe umekidhi matakwa ya ulizo shuruti uulizwe mara tatu! ili turidhike pasipo shaka kuwa majibu yako ni thabiti! naelewa ni nini nimeandika.
 
Back
Top Bottom