Atorokwa na MKE siku moja baada ya harusi!!! Toa maoni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atorokwa na MKE siku moja baada ya harusi!!! Toa maoni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eng. Smasher, Dec 5, 2011.

  1. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF!!

    Ni wiki 2 sasa zimepita baada ya kutokea kisa kitaani kwetu kilichokuwa kama movie flani hivi lakini ni cha kweli. Jamaa wa kitaani kwetu aliamua KUOA na kufuata taratibu zote; KUCHUMBIA,KUTOA MAHARI, SEND OFF na mwisho HARUSI iliyofaana sana.

    Baada ya harusi MUME an MKE wakaenda HONEY MOON ili kukamilisha ndoa kwa lile tendo lenyewe lakini Bi HARUSI akagoma sababu alikuwa amechoka sana na mishe za Harusi toka asubuhi, Bw Harusi akawa mwelewa coz anajua mali ni ya kwake siku zote na kuvumilia hadi asbh.

    Kumekucha Bi. Harusi akaenda kuoga then Bw. Harusi akafuatia kwenda bafuni, alipotoka kuoga akamkuta mkewe keshavaa na kupendeza. Akamwambia mumewe kuwa anaenda hapo supermarket kuchukua Dawa ya meno ndo HAKURUDI TENA.

    Baada ya uchunguzi wa Usalama wa Taifa na police wakaenda kumpata Tabora na huyo mchumba mpya aliyemtorosha na kumuoa badala ya MUME wa ndoa!!! hivi sasa wamekamatwa na Police inasubiliwa Bw.Harusi aamue nini cha kufanya!!

    Ingekuwa wewe ungeamua nini????!!!!! Toa maoni. Ahsanteni mimi nilikuwa best man kwenye SEND_OFF nmeombwa ushauri.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Ningekuwa bwana harusi ningesema Duh!
     
  3. g

    gnasha Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda nikuulize swali moja, je huyo binti alilazimishwa kuolewa?
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Akubali tu yaishe
    dah kweli wanawake wakiwezeshwa wanaweza loh
     
  5. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,988
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Keshachafuka hapo ni talaka tu basi no more!!!!!!!!!
     
  6. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakulazimishwa tena ni mtoto wa MCHUNGAJI kanisa moja la TAG!!
    Siku ya SEND-OFF mimi nilikuwa shahidi walikuwa wanaonesha wanapendana sana hakukuwa na tofauti yoyote!!
    Mchungaji naye alisema aliwaita ofsini kwake b4 uchumba na kuwauliza mara nyingi sana kama kweli wameamua kuoana!!!
    Walipeana mabusu mengi mbele ya mchungaji!!!!!!


     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    inabidi bwana harusi akubali tu matokeo ingawa inauma.....
     
  8. r

    rwazi JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ningedai kurudishiwa garama za harusi basi huyo hawezi kuwa mke mwaminifutena na anaweza kukuuwa
     
  9. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi COST za harusi mheshimiwa???!!!! Pia kudhalilishwa jamaa???

     
  10. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 3,465
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    inategemea na "kilichomkuta alipoenda supermarket kununua coligeti ya kusafishia meno"...inawezekana ALITEKWA NYARA NA KUPELEKWA KUSIKOJULIKANA NA WASIOJULIKANA ....

    pia inawezekana bi-harusi ana matatizo ya akili thats y alifanya kituko cha karne ijayo kwa tanzania ila kwa wenetu kina kim kardashian ni simpo tuuu....
     
  11. p

    pansophy JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Namlipisha mgoni gharama zote za harusi, mahali na usumbufu then navunja ndoa.
    Kwa anayefahamu sheria ya makosa ya kujaamiiana inasemaje?
     
  12. h

    hayaka JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yawezekana demu alifanya hivi kulipiza kisasi labda kuna mistake jamaa alimfanyia wakiwa wachumba.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Awalipishe gharama zakealafu aachane nao maana hawana maana.
     
  14. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Namla kameruni huyo mwizi! Alafu nasmash 'golori' zake, **** kabisa :angry:
     
  15. Msolo

    Msolo JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 620
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 80
    Correction: Ni wa kanisa la EAGT..I know the girl toka
    mdogo, hakilazimishwa kabisa.

     
  16. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ILa bibi harusi noma sana, asingesubiri kupanda madhabahuni.

    Hata gaharama zikirudishwa, huyo mgoni wa pili atakuwa ameoa mke wa mtu!
     
  17. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hahaha :lol:
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Bibi harusi ni muuaji huyo!

    Hata kama ana sababu...hawezi kumshawishi mtu kwamba ilikuwa fair kulipiza kisasi namna hiyo!

    Jamaa apige moyo konde na kuanza mchakato upya....Sheria imsaidie kupata haki yake ya talaka. Vinginevyo ataendelea kujulikana kama mume halali wa huyo mwanamke!
     
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,696
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Asee....
    Hapa ni jinsi gani ya kumwacha huyo 'mke'.......
    na kufutilia mbali hiyo 'ndoa'....
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Asipochafuka atajifunzaje - (Source-Tangazo la OMO)

     
Loading...