Atorokwa na MKE siku moja baada ya harusi!!! Toa maoni

Atorokwa na MKE siku moja baada ya harusi!!! Toa maoni

afu mnatwambia tuoe!!!!!!! bado nipo nipo sanaaaaaaa.......
 
Habari zenu wana JF!!

Ni wiki 2 sasa zimepita baada ya kutokea kisa kitaani kwetu kilichokuwa kama movie flani hivi lakini ni cha kweli. Jamaa wa kitaani kwetu aliamua KUOA na kufuata taratibu zote; KUCHUMBIA,KUTOA MAHARI, SEND OFF na mwisho HARUSI iliyofaana sana.

Baada ya harusi MUME an MKE wakaenda HONEY MOON ili kukamilisha ndoa kwa lile tendo lenyewe lakini Bi HARUSI akagoma sababu alikuwa amechoka sana na mishe za Harusi toka asubuhi, Bw Harusi akawa mwelewa coz anajua mali ni ya kwake siku zote na kuvumilia hadi asbh.

Kumekucha Bi. Harusi akaenda kuoga then Bw. Harusi akafuatia kwenda bafuni, alipotoka kuoga akamkuta mkewe keshavaa na kupendeza. Akamwambia mumewe kuwa anaenda hapo supermarket kuchukua Dawa ya meno ndo HAKURUDI TENA.

Baada ya uchunguzi wa Usalama wa Taifa na police wakaenda kumpata Tabora na huyo mchumba mpya aliyemtorosha na kumuoa badala ya MUME wa ndoa!!! hivi sasa wamekamatwa na Police inasubiliwa Bw.Harusi aamue nini cha kufanya!!

Ingekuwa wewe ungeamua nini????!!!!! Toa maoni.
Ahsanteni mimi nilikuwa best man kwenye SEND_OFF nmeombwa ushauri.

Du!! Hekaya za Abunuasi!! Katika send off tunakuwa na best mana ama Matron?? Naona kinyaa kuchangia kwani uongo huo hauna mashiko katu!!

Muona Erick akupe angalizo katika utunzi wa hadithi!!
 
Jamani nimewahi kusikia watu mkioana msipofanya lile tendo bado kisheria hamuhesabiwi kama mume na mke ni kama kaka na dada 2,kwa hyo mkaka aachane nae pengne Mungu kamuepushia maradhi na ndoa ya karaha,
 
Du!! Hekaya za Abunuasi!! Katika send off tunakuwa na best mana ama Matron?? Naona kinyaa kuchangia kwani uongo huo hauna mashiko katu!!

Muona Erick akupe angalizo katika utunzi wa hadithi!!

Hii si tungo, ni habari ya kweli, mambo ya best man sijui matron usiyafanye kuwa subject of this story.
 
Jamani nimewahi kusikia watu mkioana msipofanya lile tendo bado kisheria hamuhesabiwi kama mume na mke ni kama kaka na dada 2,kwa hyo mkaka aachane nae pengne Mungu kamuepushia maradhi na ndoa ya karaha,

nambie kwa kizazi che2 cha sasa nani wanafunga ndoa bila hata mechi tatu za kipimajoto?
 
Habari zenu wana JF!!

Ni wiki 2 sasa zimepita baada ya kutokea kisa kitaani kwetu kilichokuwa kama movie flani hivi lakini ni cha kweli. Jamaa wa kitaani kwetu aliamua KUOA na kufuata taratibu zote; KUCHUMBIA,KUTOA MAHARI, SEND OFF na mwisho HARUSI iliyofaana sana.

Baada ya harusi MUME an MKE wakaenda HONEY MOON ili kukamilisha ndoa kwa lile tendo lenyewe lakini Bi HARUSI akagoma sababu alikuwa amechoka sana na mishe za Harusi toka asubuhi, Bw Harusi akawa mwelewa coz anajua mali ni ya kwake siku zote na kuvumilia hadi asbh.

Kumekucha Bi. Harusi akaenda kuoga then Bw. Harusi akafuatia kwenda bafuni, alipotoka kuoga akamkuta mkewe keshavaa na kupendeza. Akamwambia mumewe kuwa anaenda hapo supermarket kuchukua Dawa ya meno ndo HAKURUDI TENA.

Baada ya uchunguzi wa Usalama wa Taifa na police wakaenda kumpata Tabora na huyo mchumba mpya aliyemtorosha na kumuoa badala ya MUME wa ndoa!!! hivi sasa wamekamatwa na Police inasubiliwa Bw.Harusi aamue nini cha kufanya!!

Ingekuwa wewe ungeamua nini????!!!!! Toa maoni. Ahsanteni mimi nilikuwa best man kwenye SEND_OFF nmeombwa ushauri.

Huyo jamaa yako muulize ni mzima? Labda alishindwa kutimiza wajibu wake akasababisha akumbukwe wa zamani.
 
Wakuu JF heshima mbele! Hii kitu ni kweli imetokea kama inavyoelezwa na mwanzishaji wa hii thread. Tukio lote lilifanyika mitaa ya MWIKA - Sinza Makaburini. Hapo ndo ilifanyika Reception na Honeymoon ilikuwa kwenye hotel hiyohiyo. Ni kweli pia UwT na Polisi wetu wamehusika sana kumsaidia muoaji halali ktk kutafiti yuko wapi kipenzi chake aliyetoroka. Matokeo ya uchunguzi wao haswa hizo sms na mawasiliano ya simu ndo yalibaini kuwa binti kakimbilia mkoa wa Tabora. Jitihada zikafanyika akafuatiliwa mpaka huko na kilichoendelea ni kumkuta Binti akijivinjari kwa honeymoon nyingine na jamaa mwingine kabisa. Ila kilichoonekana ni kana kwamba yalikuwapo mahusiano ya muda mrefu kabla baina ya huyu jamaa wa Tabora na binti. Japo pia huyu mume wa cheti nae alkuwa kampenda sana huyo binti, asijue kuwa moyo wa binti haukuwa kwake. Yaliyotokea ndo hayo. Hali ni tete kwa wahusika wote watatu pia hata familia zao maana binti kachafua sana hali ya hewa! Pole nyingi kwa Bwana arusi wa cheti!
 
khaaa! Sipati picha kuwa bwana harusi wa cheti ana hali gani! Nimemuonea huruma sana
 
Jamaa alimtorosha walikuwa wanafanya ofisi moja na bi harusi kwa hiyo ni njama zilishapangwa siku nyingi
 
Uwii,i knw th girl,she is my frnd,2lisoma nae udsm,yaan alitia aibu sana,isitoshe baba ake ni Mchungaji,kweli jf ni soo,kumbe MMU huwa watu wanaleta visa vya kweli,hiki nakijua,lakini mi nilivyosikia ni kuwa alikimbia baada ya kugundua mume wake ana uume mkubwa,hapo sijui imekaaje wadau
Correction: Ni wa kanisa la EAGT..I know the girl toka
mdogo, hakilazimishwa kabisa.
 
Huyu binti hakuwahi kumpenda bwn Harusi,kijana mpole na anampenda Mungu kweli,na hata niliposikia ni wachumba nilipigwa na butwaa,ka binti kalikuwa kanapenda sana ndoa "rushed wedding" no matter what alikuwa anataka sana kuolewa tu,this is true alishawahi kunitaka nimuoe lakini kwa kuwa namjua vizuri in and out haikunipa tabu kumkataa,pamoja na kwmb alikuw mtoto wa pastor lakn alikuw hajatulia kabisa,sasa nyie wapendwa wakati mwngne muwe mnafanya kwnz utafiti sio kisa unasikia eti mlokole au mtoto wa pastor ndio hapo unaangukia..pole sana brother S.
 
Du!! Hekaya za Abunuasi!! Katika send off tunakuwa na best mana ama Matron?? Naona kinyaa kuchangia kwani uongo huo hauna mashiko katu!!

Muona Erick akupe angalizo katika utunzi wa hadithi!!
Best man yupo kwaajil ya kumsindikiza bwana harusi mtarajiwa.
 
Habari zenu wana JF!!


Baada ya uchunguzi wa Usalama wa Taifa na police wakaenda kumpata Tabora na huyo mchumba mpya aliyemtorosha na kumuoa badala ya MUME wa ndoa!!! hivi sasa wamekamatwa na Police inasubiliwa Bw.Harusi aamue nini cha kufanya!!


Kumbe siku hizi POLICE na USALAMA WA TAIFA wanawajibika kulinda na mapenzi ya watu? Hii kali kuliko, kwani hapo ni madai na vyombo hivyo havihusiki hata kidogo, labda wawe walishurutishwa kufanya hivyo kwa kuwa aliyeibiwa mke ni bosi wao au mtoto wa bosi, hapo itawezekana kwani huku kwetu bosi anamiliki kila kitu. Usalama wa Taifa mali yake, Police mali yake, jwtz mali yake, Mahakama mali yake kila kitu mali yake, halafu akitoka nje NCHI YETU YA KIDEMO
 
Mapenzi hayalazimishwi, ni bora huyo kijana amuache huyo dada aendelee na huyo mtu aliyemtorosha. Ukweli ni kuwa hata kama atamrudisha huyo dada ataendelea kuwa si mwaminifu ktk mahusiano yake na pia kuna possibility ya kuja kutoroshwa tena.
 
Wakuu JF heshima mbele! Hii kitu ni kweli imetokea kama inavyoelezwa na mwanzishaji wa hii thread. Tukio lote lilifanyika mitaa ya MWIKA - Sinza Makaburini. Hapo ndo ilifanyika Reception na Honeymoon ilikuwa kwenye hotel hiyohiyo. Ni kweli pia UwT na Polisi wetu wamehusika sana kumsaidia muoaji halali ktk kutafiti yuko wapi kipenzi chake aliyetoroka. Matokeo ya uchunguzi wao haswa hizo sms na mawasiliano ya simu ndo yalibaini kuwa binti kakimbilia mkoa wa Tabora. Jitihada zikafanyika akafuatiliwa mpaka huko na kilichoendelea ni kumkuta Binti akijivinjari kwa honeymoon nyingine na jamaa mwingine kabisa. Ila kilichoonekana ni kana kwamba yalikuwapo mahusiano ya muda mrefu kabla baina ya huyu jamaa wa Tabora na binti. Japo pia huyu mume wa cheti nae alkuwa kampenda sana huyo binti, asijue kuwa moyo wa binti haukuwa kwake. Yaliyotokea ndo hayo. Hali ni tete kwa wahusika wote watatu pia hata familia zao maana binti kachafua sana hali ya hewa! Pole nyingi kwa Bwana arusi wa cheti!

Hapa kuna mazingira ya binti kulazimishwa kuolewa na huyu jamaa wa cheti....
Kitu ninachohisi huyu bwana wa cheti ni mlokole na binti alizuga ulokole kumridhisha baba yake (kwa mchungaji watoto kuwa walokole sio hiyari yao). Na kwa sabaubu binti ni 'mlokole', basi ni dhahiri 'alipaswa' kuolewa na mlokole mwenzie....kwa matakwa ya baba....
Binti akakubaliana na baba yake (aliogopa kumuudhi baba mchungaji), akakubali mchakato wa kuolewa ila akiwaza cha kufanya mbele ya safari......Then her lover (ambaye sio mlokole) offered her an escape.....Tabora!

** Kilichosababisha haya: Huwezi kuoa mtoto wa mchungaji kama sio mlokole


 
Hi ni noma labda afanye mpango wa kumpa kubwa tu hamna lingine
hapo inabidi akubaliane na hali tu
 
Hapa kuna mazingira ya binti kulazimishwa kuolewa na huyu jamaa wa cheti....
Kitu ninachohisi huyu bwana wa cheti ni mlokole na binti alizuga ulokole kumridhisha baba yake (kwa mchungaji watoto kuwa walokole sio hiyari yao). Na kwa sabaubu binti ni 'mlokole', basi ni dhahiri 'alipaswa' kuolewa na mlokole mwenzie....kwa matakwa ya baba....
Binti akakubaliana na baba yake (aliogopa kumuudhi baba mchungaji), akakubali mchakato wa kuolewa ila akiwaza cha kufanya mbele ya safari......Then her lover (ambaye sio mlokole) offered her an escape.....Tabora!

** Kilichosababisha haya: Huwezi kuoa mtoto wa mchungaji kama sio mlokole




hapo pekundu kaka!?
kuna kumuudhi gani baba mchungaji kunakoweza kuwa zaidi ya hiki alichofanya sasa!!? ongeza na aibu kwao na kwake! Mi nadhani ni waluwalu tu hakuna cha zaidi!
Angeweza kukimbia kabla hata ya ndoa, and that would have saved her all this ambarrassment to herself and her family! Na unajua yanayosemwa, mabaya au mazuri, yanaumba!
And to the one you have just called 'her lover', very poor planner! sees not beyond his nose! Binafsi kanikera.
 
Back
Top Bottom