Atheists tulionekana wa ajabu sana!

Atheists tulionekana wa ajabu sana!

Ukienda kwa wale waliokariri (Yesu maria na Yosefu (Joseph)) useme hakuna Mungu watakushangaa na utaitwa mjinga. Mungu hayupo kwenye hizi dini zilizokuja kwa meli. Ila ubishi wangu kwa atheists ni first cause
 
For you can't explain the origin of yourself..you will never ever speculate who is God with your physical brain..
Hujaelewa swali

Swali halijauliza namna ya akili za mungu zilivyo ningeuliza hivi jibu lako lilikua sahihi japo hujaeleza

Swali limeuliza mletaji wa mungu ni nani??
 
How can you use ubongo wa kuku kufikilia???your logically crashed....What you know is limited boundary..you can't think outside of that... To think about Almighty God ..you should first be able to explain yourself.... If you can't then there is one and only supernatural power... Ur confined by that... Luckly tulishaambiwa akili zake hazichunguziki
 
I'm not kind of ignorant who would take this garbage as a fact

BTW Wewe ulitumia ubongo wa kuku?
How can you use ubongo wa kuku kufikilia???your logically crashed....What you know is limited boundary..you can't think outside of that... To think about Almighty God ..you should first be able to explain yourself.... If you can't then there is one and only supernatural power... Ur confined by that... Luckly tulishaambiwa akili zake hazichunguziki
 
How can you use ubongo wa kuku kufikilia???your logically crashed....What you know is limited boundary..you can't think outside of that... To think about Almighty God ..you should first be able to explain yourself.... If you can't then there is one and only supernatural power... Ur confined by that... Luckly tulishaambiwa akili zake hazichunguziki

Limited boundary of thinking comes when someone claim everything has a creator, but when you turned the damn question to ask about the one who created God they won't answer. what kind of shit is that???

Mbona unajipa maswali ambayo hujaulizwa???


Wapi nimesema unichunguzie akili za huyo mungu?

Nimesema niambie origin ya huyo mungu au creator aliyemuumba mungu
 
Limited boundary of thinking comes when someone claim everything has a creator, but when you turned the damn question to ask about the one who created God they won't answer. what kind of shit is that???

Mbona unajipa maswali ambayo hujaulizwa???


Wapi nimesema unichunguzie akili za huyo mungu?

Nimesema niambie origin ya huyo mungu au creator aliyemuumba mungu
Wewe unayaamin kua ww ni mwanadamu ..na una akil ...cha ajabu huwez kueleze origin yako..je nikisema wewe hau exist nitakua nimekosea??
 
Wewe unayaamin kua ww ni mwanadamu ..na una akil ...cha ajabu huwez kueleze origin yako..je nikisema wewe hau exist nitakua nimekosea??
Kushindwa kwangu kueleza origin yangu kunakupaje nafasi ya kushindwa kueleza origin ya mungu??

Nikikwambia mimi sina origin yani nimejileta tu hio itakupa jibu gani??
 
Hapana maelezo yako yamejaa utata sana

Binadamu ana miili mingapi?

mwili wa ndani ukimaanisha nini? Mjumuiko wa vitu kama maini utumbo, figo, mapafu vilivyo ndani ya mwili ndiyo vinaunda neno nafsi??

Kwanini hukutumia neno hili la mwili wa ndani kujenga hoja yako
Maelezo hayana utata ila wewe ndio unajaribu kuweka utata. Nmekupa jibu sahihi kwa maana mwili wako wote kwa ujumla ndani na nnje ndo nafsi yako.
 
Kwaiyo kiumbe cha hiyari kiliumbwa na imperfection ya kutenda maovu???

Kama kiliumbwa na imperefection hiyo na wakati mungu aliweza kumuumba bila imperfection hiyo ya kuruhusu uovu hapo chanzo cha uovu ni mungu mwenyewe kwasababu kafanya uovu wa kuumba kiumbe chenye kuweza kutenda dhambi ambayo imekuja kuigharimu ulimwengu mzima
Ngoja nikueke sawa ambapo unajifanya huelewi.
Mungu alimuumba mwanaadamu na akamtuma kuja duniani kwa lengo la kumuabudu na sio kumkufuru hakumwambia aje kufanya maovu. Hivyo hiyo nafsi yako ndio inayokupelekea wewe kukubali kumuabudu Mungu ama kumkufuru. Malaika hawakuambiwa kua wataingia motoni wala peponi kwasababu wao hawakupewa nafsi aliopewa binaadamu ya kufanya maamuzi.
Sisi tulipewa akili ya kuchagua ndio maana tukaambiwa tukikubali kufanya mema basi tutaingia katika pepo yake na tukikataa basi ni motoni. Sasa twende kwenye main point yako ya kupinga uwepo wa Mungu ni nini??
 
Ngoja nikueke sawa ambapo unajifanya huelewi.
Mungu alimuumba mwanaadamu na akamtuma kuja duniani kwa lengo la kumuabudu na sio kumkufuru hakumwambia aje kufanya maovu. Hivyo hiyo nafsi yako ndio inayokupelekea wewe kukubali kumuabudu Mungu ama kumkufuru. Malaika hawakuambiwa kua wataingia motoni wala peponi kwasababu wao hawakupewa nafsi aliopewa binaadamu ya kufanya maamuzi.
Sisi tulipewa akili ya kuchagua ndio maana tukaambiwa tukikubali kufanya mema basi tutaingia katika pepo yake na tukikataa basi ni motoni. Sasa twende kwenye main point yako ya kupinga uwepo wa Mungu ni nini??

Naomba kuuliza hivi unaposema nafsi unamaanisha nini?

Na je hiyo nafsi inawekwa na Mungu au binadamu anajiwekea hiyo nafsi?

Na je kila binadamu ana nafsi sawasawa na mwingine au inatofautiana?
 
Ngoja nikueke sawa ambapo unajifanya huelewi.
Mungu alimuumba mwanaadamu na akamtuma kuja duniani kwa lengo la kumuabudu na sio kumkufuru hakumwambia aje kufanya maovu. Hivyo hiyo nafsi yako ndio inayokupelekea wewe kukubali kumuabudu Mungu ama kumkufuru. Malaika hawakuambiwa kua wataingia motoni wala peponi kwasababu wao hawakupewa nafsi aliopewa binaadamu ya kufanya maamuzi.
Sisi tulipewa akili ya kuchagua ndio maana tukaambiwa tukikubali kufanya mema basi tutaingia katika pepo yake na tukikataa basi ni motoni. Sasa twende kwenye main point yako ya kupinga uwepo wa Mungu ni nini??

Nafsi ni nini?
 
Mawazo kwamba, Mungu hayupo ni upotofu wa baadhi ya watu walio au wanaoelewa kimakosa sayansi. Hawa si tu kwamba wanaelewa kimakosa sayansi, lakini pia hawaelewi sayansi inatokana na nini. Hawa humkataa Mungu kwa madai kwamba, ameshindwa kuwasaidia wanadamu katika matatizo yao kama vile magonjwa, vita, njaa, umasikini, n.k. Wakati huohuo, wao hawatazami; wala hawazingatii namna wao walivyo chanzo cha uharibifu huo-hili hawafikiri kama wanahusika, inasikitisha! Kama unaelewa vizuri mafundisho ya dini sahihi, utaelewa wazi kabisa kwamba, sayansi haiwezi kuwepo bila kwanza kuwepo dini sahihi-Mungu na hivyo sayansi inafafanua na kumdhihirisha waziwazi Mungu kwetu. Pia, watu ni lazima tutafute elimu nzuri, bila ya elimu sahihi hakuna tutakachoweza kujua na kuelewa kuhusu sayansi, saikolojia, falsafa na kisha teolojia. Bila elimu sahihi ya sayansi, saikolojia na falsafa huwezi kujua Mungu. Vinginevyo ufunuliwe.
Unaweza kuthibitisha Mungu yupo na si hadithi za uongo tu?

Unaelewa ukisema watu ni waharibifu, hilo halithibitishi Mungu yupo?

Unaelewa kwamba umeleta "logical non sequitur" hapa?
 
Ngoja nikueke sawa ambapo unajifanya huelewi.
Mungu alimuumba mwanaadamu na akamtuma kuja duniani kwa lengo la kumuabudu na sio kumkufuru hakumwambia aje kufanya maovu. Hivyo hiyo nafsi yako ndio inayokupelekea wewe kukubali kumuabudu Mungu ama kumkufuru. Malaika hawakuambiwa kua wataingia motoni wala peponi kwasababu wao hawakupewa nafsi aliopewa binaadamu ya kufanya maamuzi.
Sisi tulipewa akili ya kuchagua ndio maana tukaambiwa tukikubali kufanya mema basi tutaingia katika pepo yake na tukikataa basi ni motoni. Sasa twende kwenye main point yako ya kupinga uwepo wa Mungu ni nini??
Unaweza kuthibitisha kwamba Mungu yupo na si hadithi za uongo tu?
 
Unaweza kuthibitisha Mungu yupo na si hadithi za uongo tu?

Unaelewa ukisema watu ni waharibifu, hilo halithibitishi Mungu yupo?

Unaelewa kwamba umeleta "logical non sequitur" hapa?
Ahahaha ndugu karibu !!
 
Unaweza kuthibitisha Mungu yupo na si hadithi za uongo tu?

Unaelewa ukisema watu ni waharibifu, hilo halithibitishi Mungu yupo?

Unaelewa kwamba umeleta "logical non sequitur" hapa?
Kwa nini Mungu atake sisi tumtetee

Hilo ni swali langu , ingawa naamini yupo !
 
Kuthibitisha dah ni ngumu

Ila naamini tu mkuu wangu
Kuamini kuna watu wanaamini wao ni Mungu, kwa hivyo kuamini hakuna maana sana.

Unaweza kuamini wewe Magufuli, lakini kama wewe si Magufuli, kuamini tu hakukufanyi uwe Magufuli.

Kwa hiyo, suala si kuamini.

Suala ni, unaweza kuthibitisha?
 
Back
Top Bottom