Atheists tulionekana wa ajabu sana!

Atheists tulionekana wa ajabu sana!

Hujaomba ufafanuzi wa swali,kwani kufafanua hakuhusiani na swali. Wewe umeulizwa swali ukauliza swali. Huu ni utoto.
Errors detected once again. Swali umeniuliza unakubali kuna uovu na wema (mpaka hapa hukufafanua uovu ninini mpaka nilipo kuuliza) Nimekuuliza uovu ni nini ili niweze kujua unacho kimaanisha swali langu halitoi jibu la swali uliloliuliza bali linatoa maana ya swali


Nakupa nafasi sasa,omba ufafanuzi wa swali au useme hujui.
Mimi ndiye nakupa nafasi nyingine tena ya kujibu swali lile lile, na nalirudia kwa mtindo ule ule nione kama limelenga kutoa jibu la swali lako. Uovu ni nini???
Kwamba hujui nini maana ya uovu na wema ? Je ukipewa maana ya uovu na wema ndio utajua kwamba viwili hivyo vipo ? Naomba ufafanuzi tafadhali.
hujaweza kutoa maana ya uovu tayari umerukia kwenye kutokuwepo na kuwepo kwa uovu ina maana una bahatisha???
 
Swali langu la kwanza lipo hivi, shida mnazunguka sana.

Nipe chanzo cha mabaya(uovu).
Kwenye ulimwengu wa hakuna Mungu. Simple like that.
Errors nyingine hii

Ulimwengu wa hakuna mungu uko vipi?
 
Errors detected once again. Swali umeniuliza unakubali kuna uovu na wema (mpaka hapa hukufafanua uovu ninini mpaka nilipo kuuliza) Nimekuuliza uovu ni nini ili niweze kujua unacho kimaanisha swali langu halitoi jibu la swali uliloliuliza bali linatoa maana ya swali

Huu ugonjwa wa kutokujua maana ya maneno niliuona sana kwenu na hili nilishakuweka wazi,huu ni ugonjwa unaowasumbua sana.

Ujinga mzigo sana,mpaka utake kujua nini nina maanisha,unataka uniambie kuna maana zaidi ya moja ya uovu na wema ?

Jibu sahihi ni kuwa hujui kile nilicho kiuliza na unachofanya hapa ni kupoteza muda.

Huwezi kuleta maana ya swali wakati hujui muulizaji amemaanisha nini ? Tatizo mmezoea kukosea,hapa hakuna pakutokea.
Hivi ni kiuuliza leo hii nini maana ya maji ? Utaniuliza "maji ni nini" ? au utataka nikufafanulie swali lina maanisha nini ? Ukifanya hivyo utakuwa na matatizo ya akili.

Nakuuliza tena,je unakubali kuna uovu na wema ?

Nasubiri jibu...
 
Neno nafsi linamaanisha mwili wa nnje na mwili wa ndani wa mwanadamu, unataka uthibitisho wa namna gani labda ikiwa wewe mwenyewe ni nafsi ilioumbwa tayari.
Hapana maelezo yako yamejaa utata sana

Binadamu ana miili mingapi?

mwili wa ndani ukimaanisha nini? Mjumuiko wa vitu kama maini utumbo, figo, mapafu vilivyo ndani ya mwili ndiyo vinaunda neno nafsi??

Kwanini hukutumia neno hili la mwili wa ndani kujenga hoja yako
 
Mimi ndiye nakupa nafasi nyingine tena ya kujibu swali lile lile, na nalirudia kwa mtindo ule ule nione kama limelenga kutoa jibu la swali lako. Uovu ni nini???

Swali nililo kuuliza ndio liko vile vile na jibu lake ni rahisi sana,kwamba ni "ndio" au "hapana".

Nakuonea huruma naweza kukuuliza maswali usijibu kabisa.

Nakuuliza tena "Unakubali kama kuna wema na uovu ?"
 
hujaweza kutoa maana ya uovu tayari umerukia kwenye kutokuwepo na kuwepo kwa uovu ina maana una bahatisha???
Sasa nakusaidia,unakiri kwamba hujui maana ya uovu na wema ? Ili nikupe maana ya viwili hivyo,maana kwa kudai ya kuwa unauliza uovu ni nini ili ujue nina maanisha nini,kauli hii inapingana na kutokujua kwako maana ya viwili hivyo kwamba unajua ila unataka tu ujue nina maanisha nini ?

Sasa tuliza akili.
 
Huu ugonjwa wa kutokujua maana ya maneno niliuona sana kwenu na hili nilishakuweka wazi,huu ni ugonjwa unaowasumbua sana.
ugonjwa wa maswali magumu una hitaji tiba ya majibu sio michambo

Ujinga mzigo sana,mpaka utake kujua nini nina maanisha,unataka uniambie kuna maana zaidi ya moja ya uovu na wema ?
Kitu ambacho hujijui maana yake kinakua na maana ngapi?
Jibu sahihi ni kuwa hujui kile nilicho kiuliza na unachofanya hapa ni kupoteza muda.
Kuna siku ulisema kutokujua jibu ndiyo jibu lenyewe, vipi niki apply principle hiyo hapa nitakua sahihi??

Huwezi kuleta maana ya swali wakati hujui muulizaji amemaanisha nini ? Tatizo mmezoea kukosea,hapa hakuna pakutokea.
Huwezi kuleta swali ambalo ukiambiwa ulitolee ufafanuzi ili ujibiwe unashindwa.
Hivi ni kiuuliza leo hii nini maana ya maji ? Utaniuliza "maji ni nini" ? au utataka nikufafanulie swali lina maanisha nini ? Ukifanya hivyo utakuwa na matatizo ya akili.

Kuna watu wanasema maji ni uhai kulingana na muktadha wao, wengine watakujibu kua kila kimiminika ni maji kuanzia soda hadi gongo kulingana na muktadha wao. Ukimuuliza mwana sayansi maji ni nini atakujibu kua maji ni h20. Sasa kama umeuliza swali hilo ukiwa maabara sitakuuliza unifafanulie kwasababu najua unachokiongelea, ila nje ya hapo kuna majibu mengi na yote yana tofautiana so lazima nikuulize



Nakuuliza tena,je unakubali kuna uovu na wema ?

Nasubiri jibu...
ulivyotoa nafasi ya kuulizwa swali ili utoe ufafanuzi ulikua unamaanisha nini??
 
Sasa nakusaidia,unakiri kwamba hujui maana ya uovu na wema ? Ili nikupe maana ya viwili hivyo,maana kwa kudai ya kuwa unauliza uovu ni nini ili ujue nina maanisha nini,kauli hii inapingana na kutokujua kwako maana ya viwili hivyo kwamba unajua ila unataka tu ujue nina maanisha nini ?

Sasa tuliza akili.
Nasubiria ufafanuzi wa hilo swali
 
Swali nililo kuuliza ndio liko vile vile na jibu lake ni rahisi sana,kwamba ni "ndio" au "hapana".

Nakuonea huruma naweza kukuuliza maswali usijibu kabisa.

Nakuuliza tena "Unakubali kama kuna wema na uovu ?"
Kwanini swali hilo lifungamane na majibu ya ndiyo au hapana wakati hujaweza kufafanua swali lako??

Unaanzaje kuchagua ndio au hapana kwenye kitu ambacho hukijua kimeelezea nini??

Swali limeuliza kua 人J入司?

Halafu nakuambia uchague ndio au hapana itakua ni sahihi?

Ukichagua halafu ukakuta mtu kakupiga risasi utamlaumu kua amekuonea?? wakati ni uzembe wako hukuomba ufafanuzi kabl
 
Sijawahi kisema kauli hiyo,kauli niliyoisema ni kuwa "Kusema sijui katika jambo usilo lijua ni nusu ya elimu".

Sasa tumi kanuni hii katika swali hili.
Kuna siku ulisema kutokujua jibu ndiyo jibu lenyewe, vipi niki apply principle hiyo hapa nitakua sahihi??
 
Kuna watu wanasema maji ni uhai kulingana na muktadha wao, wengine watakujibu kua kila kimiminika ni maji kuanzia soda hadi gongo kulingana na muktadha wao. Ukimuuliza mwana sayansi maji ni nini atakujibu kua maji ni h20. Sasa kama umeuliza swali hilo ukiwa maabara sitakuuliza unifafanulie kwasababu najua unachokiongelea, ila nje ya hapo kuna majibu mengi na yote yana tofautiana so lazima nikuulize

Ndio maana huelewi,nani amekwambia maana ya maji ni uhai ? Kama unashindwa kutofautisha kati ya msemo na maana,inabidi ukubali kama hujui.

Unaweza kutoa maana ya neno au kitendo kwa njia tatu mpaka nne. Nakutajia mbili kwa munasaba wa swali husika.
1. Maana kwa mfano.
2. Maana kwa dhidi ya neno au kitendo husika.

Suala la maana ya maji kuwa ni H2O huu ni uvivu wa kufikiri.

Pili,uwe unaweka kichwani mwako yako kuwa unatakiwa usahihi,nani wa kukwambia wewe kila kimiminika ni maji ? Hujaacha kubahatisha tu ? Uhalisia uko dhidi yako.
 
Ndio maana nilikutaka ukiri,kama swali hujaelewa au hujui kuliko kuleta ubishi wa kusema utake kujua nini namaanisha.

Sasa nakupa nafasi ya kukiri,kwamba hujui kisha nikupe faida.
 
Kwanini swali hilo lifungamane na majibu ya ndiyo au hapana wakati hujaweza kufafanua swali lako??

Unaanzaje kuchagua ndio au hapana kwenye kitu ambacho hukijua kimeelezea nini??

Swali limeuliza kua 人J入司?

Halafu nakuambia uchague ndio au hapana itakua ni sahihi?

Ukichagua halafu ukakuta mtu kakupiga risasi utamlaumu kua amekuonea?? wakati ni uzembe wako hukuomba ufafanuzi kabl

Ndio maana nilikutaka ukiri,kama swali hujaelewa au hujui kuliko kuleta ubishi wa kusema utake kujua nini namaanisha.

Sasa nakupa nafasi ya kukiri,kwamba hujui kisha nikupe faida.
 
Sijawahi kisema kauli hiyo,kauli niliyoisema ni kuwa "Kusema sijui katika jambo usilo lijua ni nusu ya elimu".

Sasa tumi kanuni hii katika swali hili.
Hujawahi kusema real?

Na hii quote aliandika nani?



Kujibu ya kuwa sijui ndio jibu lenyewe hilo.

IMG_20190530_204757_213.JPG
IMG_20190530_204736_789.JPG
 
Ndio maana huelewi,nani amekwambia maana ya maji ni uhai ? Kama unashindwa kutofautisha kati ya msemo na maana,inabidi ukubali kama hujui.
umeona sasa kumbe nilielewa tofauti na wewe sasa ili niende sawa na wewe nilazima niulize ili unipe ufafanuzi vizuri.

Unaweza kutoa maana ya neno au kitendo kwa njia tatu mpaka nne. Nakutajia mbili kwa munasaba wa swali husika.
1. Maana kwa mfano.
2. Maana kwa dhidi ya neno au kitendo husika.
mbinu hizi hujaweza kuzitumia kwa namna yeyote kutoa ufafanuzi wa swali lako, so nahisi zitakua si njia sahihi zingekua sahihi ungezitumia kutoa ufafanuzi

Suala la maana ya maji kuwa ni H2O huu ni uvivu wa kufikiri.
Nililiona hilo mapema na ndio maana nikakutaka utoe ufafanuzi lakini kumbe nawewe ni mvivu wa kufikiri. Umeshindwa kufikiri ili utoe ufafanuzi wa swali ulilotoa mwenyewe kivipi unishangae mimi kushindwa kufikiri kutoa majibu ya swali lako ambalo haliko clear??

Pili,uwe unaweka kichwani mwako yako kuwa unatakiwa usahihi,nani wa kukwambia wewe kila kimiminika ni maj[i ? Hujaacha kubahatisha tu ? Uhalisia uko dhidi yako.
porojo tupu, umeshindwa kutoa ufafanuzi wa swali lako lakini hujashindwa kuandika blah blah
 
Ndio maana nilikutaka ukiri,kama swali hujaelewa au hujui kuliko kuleta ubishi wa kusema utake kujua nini namaanisha.

Sasa nakupa nafasi ya kukiri,kwamba hujui kisha nikupe faida.

Aliyekiri kua hajaelewa huomba tafsiri kwa aliyetoa hilo swali

Hujaniona nikiomba tafsiri hapa?

Bila shaka umeona je umetoa ufafanuzi?
 
Back
Top Bottom