Atheists tulionekana wa ajabu sana!

Atheists tulionekana wa ajabu sana!

Hapa kazi ninayo aisee. Unakubali wema na uovu upo ?

Au kwako wewe kila kitu ni sawa ? Ndio maana nasema unafikiri kitoto sana kupotezea watu muda.

Je unaweza kuupata au kuujua wema nje ya imani ya dini ?

Hapa ndipo unapotakiwa kujifunza kujenga hoja zenye nguvu sio unauliza maswali ya kitoto na kutafuta pa kutokea.

Post namba 327 nimetoa ufafanuzi vizuri kwa mwenzio kuhusu swala hili unaweza ukapitia kujifunza kitu

Tafsiri ya uovu na wema umeijenga kwa dhana ya mungu unayemuamini hujajenga hoja in general ili hata mimi nisiyeamini mungu nikujibu, umeweka mipaka kuonesha watu wanao muamini mola wako tu ndiyo mahususi na hiyo tasfiri
 
Hapana maelezo yako yamejaa utata sana

Binadamu ana miili mingapi?

mwili wa ndani ukimaanisha nini? Mjumuiko wa vitu kama maini utumbo, figo, mapafu vilivyo ndani ya mwili ndiyo vinaunda neno nafsi??

Kwanini hukutumia neno hili la mwili wa ndani kujenga hoja yako
Huu ndio ufafanuzi mzuri ? Daaah...!
 
Huu ndio ufafanuzi mzuri ? Daaah...!
Unaweza kunisahisha kama nimekosea

Mimi sijui binadamu ana miili mingapi, hivyo nimetoa majibu kulingana na fikra zangu naweza nisiwe sahihi na nipo tayari kuwekwa sawa katika hili
 
Ukiwa una macho mekundu nikatoa maelezo kua wewe ni mvuta bangi ntakua sahihi??
kama bangi inakufanya macho ya we mekundu kwanini wakati unatoa maelezo watu wapotezee? Vipi nikisikia harufu ya bangi kwenye nguo yako halafu nikasema kuwa ulikuwa una bangi?
Ukiwa wewe ni mwembamba halafu nikuambie kua huwezi ukanyeshewa Na mvua kwasababu wewe ni mwembamba hivyo mvua itakua inakukosa. Je maelezo hayo kuhusiana na sifa yako ya wembamba yatakua ni sahihi?
Je, unahitaji sifa ya uwembamba ili mvua isikupate? Kwa sababu inahitaji sifa ya UUngu ili kuumba kiumbe bila kutegemea external powers.
 
Mimi nakuuliza maswali kuhusu ulimwengu huu wewe unaniambia habari za pepo, inamaana mungu alishindwa kufanya ulimwengu huu usiwe na dhambi bila kutegemea huo ulimwengu wa pepo??
Pepo ni Ulimwengu pia na ni ulimwengu ulokuwa hauna dhambi. Umetaka kujua kwanini Mungu hakuumba ulimwengu wenye dhambi nimekwambia upo, sasa umeshindwa kujenga hoja unauliza kwanini ulimwengu huu tunaoishi usiwe na dhambi. Jibu ni simple tu, kwa sababu ameumba ulimwengu huu ni kama mtihani kwa viumbe wake. University vyeti vipo, ila unatakiwa uhitimu masomo ndio uvipate.

Una jengine? Nasubiri tufike kwenye pembe tatu maana ndio viranga hoja yenu hio.
 
Yaani mnachonishangaza mimi ni kuwatisha watu wasioamini uwepo wa huyo Mungu wenu.

Yaani kusema kweli ni kwamba, hakuna sifa kuu aliyonayo huyo mungubmnayefundishwa uwepo wake zaidi ya vitisho.
Ndio maana wengu wenu mnaamini ili tu kuogopa moto ambao mnatishiwa kuwepo endapo hamtaamini au kwenda kinyume na matakwa yake
Hahahaaa!!,
Wanadamu hupotea katika njia panda za fikra Zao.

Nmefurahishwa na jinsi unavyojieleza na kutaja wafuasi wa Mrengo wako. Kitu pekee ninachoweza kukwambia ni kuwa kila Swali litajibiwa. Ikiwa utataka majibu.

Ukiujua ukweli utakuweka huru, Nao ukweli ni nini basi?

Ukweli ni kumjua asiyekuwepo kwa mambo yaliyopo. Kumtafuta kwa bidii zote kwa akili aliyokupa. Ukweli hauji kwa kumpinga Asiyekuwepo katika njia panda ya Fikra za nyama.

Basi Nakusihi,, angalia sana katika siku zako, siku za mapito zako. usije ukajipoteza kwa yaliyopo machoni pako nawe ukakosa yasiyokuwepo katika macho yako na Akili yako ambayo katika hayo ndio asili ya roho yako.
 
Yaani mnachonishangaza mimi ni kuwatisha watu wasioamini uwepo wa huyo Mungu wenu.
Yaani kusema kweli ni kwamba, hakuna sifa kuu aliyonayo huyo mungubmnayefundishwa uwepo wake zaidi ya vitisho.
Ndio maana wengu wenu mnaamini ili tu kuogopa moto ambao mnatishiwa kuwepo endapo hamtaamini au kwenda kinyume na matakwa yake
Ila mkuu vitisho vina nafasi yake na ndiyo hata leo kuna watu wengi hatuibi,kiuwa,kutapeli n.k kwa kuoga kuwa kwenda jela laiti kusingekuwa na jela au adhabu yeyote kwa atakayevunja sheria basi kusingekuwa na uoga kwa watu kufanya uhalifu.
 
Uchawi unatokana na fikra zako mwenyewe ambazo zimeshindwa kufikiri jambo na kujua kiundani ukweli wake

Unaweza ukawa unawasiliana na rafiki yako kwa njia ya video call katika kijiji ambacho wananchi wake hawajawahi kuona smartphone, watu wakakuita wewe ni mchawi kwasababu jambo la mtu kuongea na mwingine kwa kuonana kabisa kwa njia ya video call kwao ni jambo ambalo geni
Bro Mimi mwenyewe zamani nilikuwa siamini kama uchawi upo Kama wewe tu.Ila nilikuja kuamini upo baada ya kukutana nao.trust me uchawi upo...

Nilienda Kijiji fulani huko Dodoma kufanya field.Kuna njia moja wenyeji ilikuwa ikifika saa moja hawapiti pale kulikuwa na mbuyu.Ubishi wangu nikiwa na wenzagu tulipita pale mida ya saa moja.Kuna mzee alikuwa mbele yetu mita chache sana alipotea kama upepo tukawa hatumuoni wakati tulikuwa tunamuona.Na sehemu ile kulikuwa hakuna pori Wala nini.Uchawi upo dingilai
 
Binafsi mimi naamini Mungu yupo ila huyu anayetajwa kwenye vitabu vya dini hapana aisee.Mungu mara unaambiwa eti ana wivu,Sasa Mungu amuonee wivu nani.
 
kama akili zako haziwez kuelezea chanzo chako ...bas ujue swala la kuchunguza akili ya Mungu inahitaji ufahamu ulio nje ya akili yako
Hujaelewa swali

Swali halijauliza namna ya akili za mungu zilivyo ningeuliza hivi jibu lako lilikua sahihi japo hujaeleza

Swali limeuliza mletaji wa mungu ni nani??
 
Bro Mimi mwenyewe zamani nilikuwa siamini kama uchawi upo Kama wewe tu.Ila nilikuja kuamini upo baada ya kukutana nao.trust me uchawi upo...

Nilienda Kijiji fulani huko Dodoma kufanya field.Kuna njia moja wenyeji ilikuwa ikifika saa moja hawapiti pale kulikuwa na mbuyu.Ubishi wangu nikiwa na wenzagu tulipita pale mida ya saa moja.Kuna mzee alikuwa mbele yetu mita chache sana alipotea kama upepo tukawa hatumuoni wakati tulikuwa tunamuona.Na sehemu ile kulikuwa hakuna pori Wala nini.Uchawi upo dingilai
Uchawi ni zao linalotokana na fikra zako pindi unapo face jambo usilolijua.

Nakupa kisa kimoja cha rafiki yangu

Nilikua na rafiki yangu mlokole sana baba yake alikua ni mchungaji, rafiki yangu huyo alikua ananisisitiza sana kwenda kanisani kwasababu ni ngumu kumshinda shetani ikiwa haujampokea yesu

Siku moja tukiwa tumepumzika mida ya jioni akaanza kunipa mkasa uliotokea jana usiku hapo kwake. Akaniambia kua usiku wa manane wakati amelala roho mtakatifu akamuamsha kua amka ufanye maombi kuna roho wachafu wamekuja chumbani mwako. Baada ya kuamka akastaajabu kuona kitanda kinatingishwa, kweli jamaa akaanza kufanya maombi baada ya dakika 15 hari ikawa shwari

Nikamuuliza hivi ulivyoona kitanda kinatingishwa kwanini ulihitimisha kua ni wachawi kwanini hukufikiria kinyume na hapo?? Akaniambia kua ile ni roho wa bwana ndiye aliyetoa majibu kua ni wachawi kwasababu jambo hili ni ngumu sana kulielewa ukiwa na akili za kibinadamu.

Nikamuambia ushuhuda wako ni potofu mimi nilikua nimekesha internet usiku ule na majira ya saa 9 usiku lilipita tetemeko, akashangaa akasema siamini akaenda kuuliza akaambiwa utakuja kufa kizembe kwa kuweka fikra zako katika uchawi kwenye mambo usiyoyajua kiundani
 
Binafsi mimi naamini Mungu yupo ila huyu anayetajwa kwenye vitabu vya dini hapana aisee.Mungu mara unaambiwa eti ana wivu,Sasa Mungu amuonee wivu nani.
Kwanini unaamini kuna mungu tofauti na hivi vitabu?
 
Uchawi ni zao linalotokana na fikra zako pindi unapo face jambo usilolijua.

Nakupa kisa kimoja cha rafiki yangu

Nilikua na rafiki yangu mlokole sana baba yake alikua ni mchungaji, rafiki yangu huyo alikua ananisisitiza sana kwenda kanisani kwasababu ni ngumu kumshinda shetani ikiwa haujampokea yesu

Siku moja tukiwa tumepumzika mida ya jioni akaanza kunipa mkasa uliotokea jana usiku hapo kwake. Akaniambia kua usiku wa manane wakati amelala roho mtakatifu akamuamsha kua amka ufanye maombi kuna roho wachafu wamekuja chumbani mwako. Baada ya kuamka akastaajabu kuona kitanda kinatingishwa, kweli jamaa akaanza kufanya maombi baada ya dakika 15 hari ikawa shwari

Nikamuuliza hivi ulivyoona kitanda kinatingishwa kwanini ulihitimisha kua ni wachawi kwanini hukufikiria kinyume na hapo?? Akaniambia kua ile ni roho wa bwana ndiye aliyetoa majibu kua ni wachawi kwasababu jambo hili ni ngumu sana kulielewa ukiwa na akili za kibinadamu.

Nikamuambia ushuhuda wako ni potofu mimi nilikua nimekesha internet usiku ule na majira ya saa 9 usiku lilipita tetemeko, akashangaa akasema siamini akaenda kuuliza akaambiwa utakuja kufa kizembe kwa kuweka fikra zako katika uchawi kwenye mambo usiyoyajua kiundani
Sawa, But achana na hilo vipi inakuaje mfano mtu unayemuangalia kwa macho then anayeyuka ghafla na kupotea.Utasema Kama sio uchawi ni nini.
 
Sawa, But achana na hilo vipi inakuaje mfano mtu unayemuangalia kwa macho then anayeyuka ghafla na kupotea.Utasema Kama sio uchawi ni nini.
Kwanini umalize kwa kusema ni uchawi eti tu kwasababu hujawahi kuona kitu kama icho??

Nakuuliza

Ulishawahi kufikiria kinyume na hiyo fikra yako???
 
Back
Top Bottom