Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aspirin: "JF Man Of The Year 2011"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Superman, Mar 7, 2012.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Mchakato wa Kumtafuta JF Man of the Year 2011 umekamilika baada ya kupigwa kwa kura za maoni na baadaye kuwashindanisha walioteuliwa na Tume ya Uchaguzi JF.
    Tafadhali Rejea katika uzi ufuatao ili kupata historia:

    1. Kura Za Maoni: https://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/229183-jf-man-and-woman-of-the-year-2011-competition.html
    2. Upigaji Kura:
    https://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/230010-polls-jf-man-of-the-year-2011-a-6.html

    Tume ya Uchaguzi ya Jamiiforums JEC baada ya kupitia mchakato mzima wa uteuzi wa wagombea na upigaji wa kura imeridhika kwa kauli moja kuwa Uchaguzi ulikuwa
    HURU NA WA HAKI na hivyo inatangaza kuwa:

    Aspirin ni: JF Man Of The Year 2011 - (MoY 2011)

    Kwa kuwa mhusika ametangazwa mshindi inampasa kuwa na maadili mema kipindi chote atakachokuwa amebeba title hii. Tume haitasita kumnyang'anya ushindi atakapokwenda kinyume na maadili ya JF na Tume.

    Sambamba na hilo Members wa JF wanaopenda wanaruhusiwa kumwita kwa jina lake la heshima yaani:
    MoY Aspirin.

    Pia sambamba na hilo zawadi ya TZS 50,000 itatolewa kwa mshindi wetu huyu.

    Kwa niaba ya wana JF wote tume inapenda Kumpongeza kwa dhati kwa ushindi alioupata.

    Wote Mnakaribisha Kumpongeza
    MoY Aspirin kwa Ushindi alioupata.

    Wasalaam

    Signed & Sealed:

    [​IMG]
    Superman
    Chairman - JEC

    [​IMG]
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,652
    Likes Received: 5,551
    Trophy Points: 280
    Aisee kumbe kuna zawadi?

    Tusker Malt zitanikomaje?

    Naomba wanaotaka kujumuika nami katika kuiteketeza hii fifty wanyooshe vidole juu.

    Ahsanteni sana.
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hongera babu... kama kutakua na juice ya mbilimbi naomba unipigie sim nije kujumuika.
     
  4. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    khaa umeanza kuipigia mahesabu hujaitia mkononi hii kali ya siku.congrats
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,533
    Likes Received: 19,059
    Trophy Points: 280
    Pole Mwali.
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,963
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Hongera sana sana MAN OF THE YEAR. ASPRIN. Nina zawadi yako nimekuwekea Mkuu. Usijali.
     
  7. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    juice ya mbilimbi na keki ya maboga..
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,227
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG] My swty babu lol!
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,741
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Hongera sana babu, hiyo hela unywe na bibi. Bila yeye kukung'arisha wajukuu wasingekupapatikia hivyo.
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,071
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Babu hongera sana
    mkujuu wako anakusalimia na anaomba hela ya daftari
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe fellow tablet nakusubiria hapa ubalozi wa botswana fanya fasta
    Hongela bana, babu kijogoo
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,652
    Likes Received: 5,551
    Trophy Points: 280
    Fellow tablet hebu hebu weka wazi hapo. Mjukuu yupi tumwendee Botswana. Afu hivi man na woman ofu ze yia si wanatakiwa waoane?
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,400
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    hongera babu mwaaa[​IMG]
     
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,953
    Likes Received: 1,651
    Trophy Points: 280
    Asprin a.k.a tablet a.k.a mzizi wa mzungu...hongera...leo kikao wapi maana una 50 elfu nimeona.Zungusha round pliz
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hongera Aspirin!
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Hongera ODM...

    Best of Luck!
     
  17. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,121
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    aspirin.jpg Hongea aspirin
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 145
    babu asipilini

    hongera sana, afu 10% yangu naifuata.
    Hakuna kusema check imefungwa, mara mpesa hakuna netiweki.
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Man na Woman of ze year hata kama hawajaoana lakini ni muhimu kufanya ziara gesti japo kwa siku mbili. Mimi namwendea Keren Happuch botswana wewe mrukie mbili smile apo.
     
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,609
    Likes Received: 788
    Trophy Points: 280
    Mkubwa mwenzangu vipi tukutane viwanja gani leo kw aajili ya kusherehekea ushindi...............?
    Mie nitakuja na Juice za Kijoti kama Katoni 70, najua wanywaji wapo kumwaga...................................
    Hongera sana mkuu.
     
Loading...