Askofu: Wachaga acheni kuzikana majumbani

Askofu: Wachaga acheni kuzikana majumbani

Kweli akili zako umeshikiwa, eti tuna ardhi ya kutosha duuuuuuh
akili za kushikuwa, angewaambia wawe wanachoma moto maiti ningemwelewa hata hivyo tanzania hatuba uhaba wa aridhi hata kidogo leo hii kunasehemu heka moja 50000 wakati kuna watu anaingia bar anateketeza na zaidi ndani ya siku moja..
 
This is an attack on our culture, customs and tradition ... ye anafikiri kila mtu ana sifa za kuzikwa nyumbani ... hell NO. Mara nyingi, mwenye eneo mme/mke ndio hupewa heshima hiyo and I believe they deserve it big time.

Asituvuruge na mitazamo yake binafsi
 
Siwezi kumzika baba yangu au mama kwenye makaburi ya public miaka kumi tu wanakuja kumfukua nitamzika ata ndani hizo kahawa ni uchafu tu
 
Back
Top Bottom