Askofu Gwajima vs Cardinal Pengo: Polisi waingilia kati

Askofu Gwajima vs Cardinal Pengo: Polisi waingilia kati

Gwajima hana kesi ya kujibu,alikua anamkumbusha pengo wajibu wake km kiongozi!..,katumia maneno ''kama,inawezekana,sijui'',,,yatamlinda
 
Huyu gwajima si ndio yule aliyekusanya watu viwanja vya kawe akidai anamfufua amina chifupa, lakini hawakuona hata mzimu wake. Pungumoja tu huyu.

Dunia hii ina mambo kweli...na bado anaendelea kula sadaka za waumini wanaondelea kumsikiliza...Hapa wapo wafuasi wake wengi wanashangilia matusi yake...sijui wanatumia biblia gani! Naanza kupata picha ya swali la Yesu.. Nikifananishe na nini kizazi hiki...?
 
PENGO anahangaika bure Gwajima alisema ukweli
 
huyu Gwajima kazidi kuropoka yaani jamaa mdomo wake ni mchafu balaa maana yale maneno sio ya kumwambia kiongo mkubwa kama Pengo
 
Wote wako sahihi pengo na Gwajima ila police wanaleta uchonganishi hapa
 
Mwenye hekima huogopa na kuepuka ubaya,lakini mjinga anakuwa na ghadhabu na mwenye kujitumaini.
Yule anayekasirika upesi atatenda upumbavu, lakini mtu mwenye uwezo wa kufikiri huchukiwa. Methali 14:16-17
junajifanya unajua sana mistari ya biblia kumbe wewe ni shetani mkubwa
 
Ni nani mlalamikaji katika hili shauri?

Mbona kina Muhongo na werema walimwita kafulila tumbili na wakamwambia watamkata kichwa hadharani polisi hawakuoan umuhimu wa kuchukua hatua dhidi ya hiyo jinai iliyosemwa hadharani?

Ninafahamu shehe I..nani sijui alikuwa anahamasisha mauaji ya viongozi wa dii ya ki kristo hadharani lakini polisi hao wakiwa walinzi wa usalama hawakuhangaika hata kumhoji? (you tube: waueni).

Ni kweli inaezekana Pengo ameumia lakini si jukumu la polisi kuwa mlalamikaji. Watu wengi sana pia waliumizwa na undumila kuwili wa pengo kwamba huku ameafikiana na wenzake, halafu pembeni tena anageuka. Kama angelikuwa na nasaha alizoziona yeye zinafaa, alitakiwa kuzisema kwenye kikao walichokaa na si kufanya uzito kabwe.

Anyway, nina amini hili suala litakwisha kwa amanni kwa sababu Wakristo wamefundishwa unyenyekevu na msamaha. Ninaona polisi wanachokifanya ni reconciliation ya kawaida ambayo mara nyingi pia, hasa hapo zamani, (wakati wa nyerere akiwa hai), walifanya sana kazi ya upatanishi pale pande mbili zinazofanana zilipokuwa katika tofauti.

Heri wapatanishi maana hao wataitwa wana wa Mungu.
kama taarifa imetolewa na Kova ni upuuzi mtupu inawezekanaje jeshi la polisi kwenye kesi ya madai likawa mlalamikaji? anyway mimi sina imani na akili za Kova tusubiri tuone litaishia wapi lakini nauona mwanzo wa mwisho wa suala lenyewe kuwa litamalizwa kipuuzi.
 
aah! kumbe.... tusubiri..tuone! watanzania mkisikia polisi mnapanic mno! mnadhani kinachofata ni jela! issue itaisha mkiwa hata hamelewi iliishaje! even wakienda mahakamani.. atakachotakiwa ni kuprove aliyoyasema. kwamba umemwita mjinga..why mjinga? coz mjinga, mpuuzi si matusi ni 'sifa' ingawa mbaya. so akiweza kuoanisha behaviour flani za pengo na hayo aliyoyatamka...case kwshney!
Kihere here kitamuisha,sheria ndio dawa ya wajinga.
 
junajifanya unajua sana mistari ya biblia kumbe wewe ni shetani mkubwa

Kuyapinga maandiko matakatifu kwa kutetea ukosefu wa nidhamu unaofanywa Mtumishi wa Mungu yamkini si sawa.
Andiko hupingwa/kutimilizwa na andiko lingine.
Tutubu dhambi zetu na tujizuie kutenda dhambi tena kwa kunena,kutenda na kutokutumiza wajibu.
Na kama tukishindwa basi tuwaombe wenzetu/imani nyingine zitusaidie kwani yawezekana tumekosa utukufu na hofu ya Mungu kwa tamaa na anasa za dunia.
 
Tatizo la hii ishu imeingiliwa ni virusi vya siasa.

Kuna UKAWA na CCM.
Watu hawaangalii nani mwenye kosa, bali anayetetea chama chake.

Serikali pigeni marufuku viroba taifa linaangamia hili kama mchungaj na muumin nae ana mawazo kama haya kaz sana kw taifa hili
 
Kwenye uzi kama hivi ndiyo kipimo cha kujua jinsi gani vijana wetu wa taifa hili walivyojaza uozo kichwa na kuwa wepesi wa kuchotwa kisiasa na kutoa mawazo mepesi mepesi yasiyo na mashiko wala hekima.

Mwanadamu akikosa hekima anakuwa kama mwendawazimu na ndiyo taifa hili na vijana wake linapoelekea.

Kwahyo nani yuko SAWA? Gwajima au Pengo
 
mbona mkiambiwa ukweli mnapaniki

Ukweli ni huu..Adamu alipoulizwa na Mungu kwanini amekula tunda alilowakataza alijibu..Ni huyu mwanamke uliyenipa ndiye aliyenidanganya...hakujua kwa kusema hivyo hakurusha lawama kwa mwanamke tu bali pia kwa Mungu mwenyewe aliyempa huyo mwanamke. Kilichofuata unakijua? Alikula adhabu yake... ipo siku utaulizwa kuhusu hili usije kusema..ni yule Gwajima alinidanganya ana roho mtakatifu...nishakuonya hivyo..shabikia tu maneno mbofumbofu humu jukwaani maana ni tunda tamu ila ujue one day you will personally be held accountable.
 
Back
Top Bottom