Askofu Gwajima vs Cardinal Pengo: Polisi waingilia kati

Askofu Gwajima vs Cardinal Pengo: Polisi waingilia kati

Werema wakti anaongea kwenye press conference alikuwa bungeni? Mbona unataka kuwafanya watu hawajui mipaka ya kinga ya wabunge? Any way, na yule shehe Ilunga na you tube (waueni) naye alikuwa na kinga ya wachawi?

Pinda wakati anatoa amri haram ya polisi wapige raia wakiandamana, hakuwa akifanya jinai? Kwa nini hawakumfungulia jalada la uchunguzi? Haakuona jinai pale?

Igondu alipomfanya Dr. Ulimboka, wallimfungulia jalada lipi? Au yeye alifanya jinai hiyo ya kigaidi akiwa na kinga gani?

Sitetei uharifu wowote ikiwemo hii tabia ya double standards ambayo imekuwa sugu katika vyombo vya umma.


Mbona unatokwa na Povu?Kasome kwanza Sheria za Bunge zinasemaje ndo ujarbu kulinganisha Swala la Kafulila na Werema na hilo la Gwajima na Pengo!!!
 
Mpaka mgombea urais kwa tiketi ya CCM anatajwa hakuna rangi tutakuwa hatujaiona. Mimi kauli zao wote na mahusiano yao na CCM yanautata. Gwajima kapewa Tanganyika P bila maelezo ya kutosha. Pengo juzi alienda Ikulu walichoongea na JK hatukijua na walichoongea na Sita wakati wa bunge la katiba lazimishwa hatukijui. Tuache ushabiki tufumbue macho huenda tukaona.

Hivi ulichoongea hapa we mwenyewe unakijua?
 
Werema wakti anaongea kwenye press conference alikuwa bungeni? Mbona unataka kuwafanya watu hawajui mipaka ya kinga ya wabunge? Any way, na yule shehe Ilunga na you tube (waueni) naye alikuwa na kinga ya wachawi?

Pinda wakati anatoa amri haram ya polisi wapige raia wakiandamana, hakuwa akifanya jinai? Kwa nini hawakumfungulia jalada la uchunguzi? Haakuona jinai pale?

Igondu alipomfanya Dr. Ulimboka, wallimfungulia jalada lipi? Au yeye alifanya jinai hiyo ya kigaidi akiwa na kinga gani?

Sitetei uharifu wowote ikiwemo hii tabia ya double standards ambayo imekuwa sugu katika vyombo vya umma.

inaonyesha na ww unaunga mkono alichokifanya Gwajima!!
ndio maana unachanganya mafile ili aonekane kafanya vyema!! pole zikufikie kwa kuwa na kiongozi wa kiimani asiye na akili timamu
 
Ulikuwepo kwenye kikao cha viongozi walipokuwa wakiamzimia kutoa waraka ukamkosa pengo? Umeuona waraka ukakosa sahihi ya Pengo? Mbona kama huelewi tatizo liko wapi?

Ninakushangaa kuhoji maazimio ya makundi kwenye maamuzi wakati itikadi ya makundi ilianzishwa na serikali. Kwa nini hukumwangukia kiongozi wako wa ccm aliyesema "mwana ccm atakayepigia hapana katiba arudishe kadi?

Tafadhali sana usitake watu wafikirie mwisho wa upeo wako. Kama una akili timamu huwezi kuridhia katiba iliyojengwa bila muafaka wa kitaifa na bado inamapengo ya kutisha huku ikishinikizwa ipite kwa lazima halafu useme ni halali. Lazima upper stairs una mnatatizo.

Kama unakataza wachungaji kuwaelekeza waumini wao nini wafanye, basi hakuna sabbu yakuwa na viongozi.
Kwanza kwa nini hukukataa kipengele cha kampeni kwenye mchakato wa katiba skiwepo halafu eti leo unahoji uhalali wa mtu kuambiwa apige kura gani.


Wakati ccm wanaazimia kuunda katiba ya ccm na kufanya maazimio ya kichama kwenye maamuzi juu ya rasimu ya Warioba mbona hukuhoji wala kukemea. Inakuwaje leo wachungaji wanapofanya kutoa mwongozo kwa waumini wao wewe unakuja juu ila ccm inapotoa mwongozo kuanzia kwenye hatua zamwanzo kiasi cha kuharibu mfumo mzima, unaona sawa?

Wewe lazima una matatizo makubwa kuliko ya hiyo katiba.


Una kichwa cha gwajima, Pengo ameeleza kilichotokea na kuwa alikuwa anatoa maoni yake kwa jambo lile, unawezaje kusema aliafikiana na wenzake, ?!?,!! (;_(),()).

Hivi wewe unakubaliana na watu kakuambia kura gani ikapigwe?? We Huna brain mpaka uambiwe na gwajima cha kufanya.
 
Polisi kanda maalum ya Dar es salaam wametoa wito kwa Askofu Gwajima kufika kwa RCO wa kanda kwa mahojiano kuhusiana na clip anazohusishwa nazo mitandaoni akitoa matamshi makali juu ya Cardinal Pengo.

=============

Chanzo: MICHUZI BLOG

Kwa sisi.wakristo tumefundishwa kusamehe na ukipigwa shavu la kushoto mjeuzie na la kulia sasa hapo ndipo tutakapouona utumishi wa Askofu pengo ni wa kidunia ama wa kiimani yaani kufuata mafundisho ya Biblia Yesu mwenyewe walimtemea mate walimdhihaki lakini alisema waacheni kwa vile hawajui walitendalo.
 
Huwa polisi #"%&*@°π÷®©€...Dr.Slaa alivyotishiwa kuuwawa na Makama Mwenyekiti wa CCM hajaitwa kuhojiwa huyu mchungaji kapiga porojo...tayari mimacho imewatoka..wametumwa....
 
It takes fairness to see my point. Mimi si mtu wa mizani miwili. Wewe hayo waliyofanyiwa wale wengine yalikufurahisha ndiyo sababu hutaki tuyaseme?

Wewe una matatizo ya kutokuelewa na ushabihki bila kufanya analysis. Hivyo huwezi kuona ninachokisema pengine kiko nje ya wigo wako.

Kwa heri.


inaonyesha na ww unaunga mkono alichokifanya Gwajima!!
ndio maana unachanganya mafile ili aonekane kafanya vyema!! pole zikufikie kwa kuwa na kiongozi wa kiimani asiye na akili timamu
 
Habari za asubuhi?

Naona hujielewi ngoja nikusaidie. Ni hivi! Hii sio vita ya ccm na chadema au ukawa. Hiii sio vita ya wakatoliki na wasio wakatoliki. Hii sio vita ya Askofu Pengo na Gwajima.HII NI VITA KATI YA WEMA DHIDI YA UBAYA. NI VITA KATI YA HAKI DHIDI YA UOVU. VITA YA MAADILI DHIDI YA UHUNI. VITA YA UCHAJI WA MUNGU DHIDI YA UPUMBAVU.NI VITA KATI YA WENYE HEKIMA NA WAJINGA. NI VITA DHIDI YA UDHALILISHAJI WA UTU WA BINADAMU. NI VITA DHIDI YA UVUNJAJI WA KATIBA INAYOTAKA KILA MTU KUHESHIMIWA NA KUTHAMINIWA UTU WAKE.
 
Mtikila alifungwa jela miaka miwili kwa kumkashifu baba wa taifa. Itakuwaje hapa?
 
Pengo haaminiki pia sio mungu wetu wakatoliki mungu ni mmoja tu alie juu. Pengo amevuna alichopanda. Sasa pengo anapewa haki malamiko ya nini. Km kweli pengo ambae ni kiongozi wangu wa kiroho hajafanya makosa asikimilie kwa kova afunge na kuomba juu ya aliemkashifu. Lakini huenda kweli kasema gwajima ndio maana askofu mzima mzee pengo anatapatapa kwa madhambi yake
 
Naona hujielewi ngoja nikusaidie. Ni hivi! Hii sio vita ya ccm na chadema au ukawa. Hiii sio vita ya wakatoliki na wasio wakatoliki. Hii sio vita ya Askofu Pengo na Gwajima.HII NI VITA KATI YA WEMA DHIDI YA UBAYA. NI VITA KATI YA HAKI DHIDI YA UOVU. VITA YA MAADILI DHIDI YA UHUNI. VITA YA UCHAJI WA MUNGU DHIDI YA UPUMBAVU.NI VITA KATI YA WENYE HEKIMA NA WAJINGA. NI VITA DHIDI YA UDHALILISHAJI WA UTU WA BINADAMU. NI VITA DHIDI YA UVUNJAJI WA KATIBA INAYOTAKA KILA MTU KUHESHIMIWA NA KUTHAMINIWA UTU WAKE.

Unajua tofauti kati ya vita na ugomvi,
 
Polisi wanasema wamefungua file la uchunguzi, sheria inawaruhusu kufanya hivi juu ya mashauri ya jinai. Pia tambua katika kesi za jinai mshtaki ni Jamhuri so ikiwa kesi itaenda mahakamani hapo Polycarp Cardinal Pengo atakuwa ni shahidi tu.

Mkuu, ktk kauli ya Gwajima dhidi ya Pengo hakuna jinai ila kashfa na ambayo kisheria Jamhuri haiwezi kuwa mlalamikaji wala mtu yeyote isipokuwa aliyekashifiwa au wakili wake.
 
hivi kardinali pengo hawezi kushtaki mwenyewe?ile chai ya ikulu imeshamnunua pengo!!!

Acha kukurupuka. Soma vizuri hiyo taarifa. Imesema: polisi wamepokea malalamiko, kwa hiyo lazima wachunguze kwanza. Hilo ni kosa la jinai, mlalamikaji anakuwa jamhuri
 
Back
Top Bottom