Ashindwa kuvunja Rekodi ya Kulia kwa Saa 100, aishia saa 6

Ashindwa kuvunja Rekodi ya Kulia kwa Saa 100, aishia saa 6

Wanigeria mbona wana vituko sana. Hizo record za masaa 100 naona imekua ndio habari ya mjini huko kwao. Kila mtu anataka avunje record ya masaa 100
 
Tuseme njaa iligonga hodi Julia kukakata

Kulia masaa 100 bila kupumzika kuvunja hiyo rekodi ni uongo mwingi
 
ameshindwa kufikia lengo lake la kuweka rekodi ya dunia kwa kulia kwa saa 100 mfululizo ambapo amekomea saa 6 na sekunde 42.
Lazima uwe umeshiba Ng'ombe mzima kufanya hii shughuli sio MCHEZO kulia ni issue nyingine labda kuwe na mtu anakusindikiza na mapanzi ya kukutia uchungu waaaa
✍️
 
Back
Top Bottom