Ashakum si matusi

Ashakum si matusi

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Posts
286
Reaction score
38
Ashakum si matusi Mods
Ashakum si matusi wewe unayesoma uzi huu yoo
Jamani dada zangu huu mtindo wenu wa kuonesha mstari wa matiti na matiti kwa juu sasa hv hailipi na hamuuzi tena,sasa onesheni mstari wa makalio au makalio kabisa humo njiani,si mnaona kuwa sexy lazima muwe uchi??acheni kuiga iga mambo ya wazungu sisi tuna tamaduni zetu bwana,acheni hayo mambo ya kukaa kaa uchi haipendezi kuiga iga ujinga yoo nani aliwaambia hamui sexy mpaka muwe uchi??badilikeniii yoo...
 
Ashakum si matusi Mods
Ashakum si matusi wewe unayesoma uzi huu yoo
Jamani dada zangu huu mtindo wenu wa kuonesha mstari wa matiti na matiti kwa juu sasa hv hailipi na hamuuzi tena,sasa onesheni mstari wa makalio au makalio kabisa humo njiani,si mnaona kuwa sex lazima muwe uchi??acheni kuiga iga mambo ya wazungu sisi tuna tamaduni zetu bwana,acheni hayo mambo ya kukaa kaa uchi haipendezi kuiga iga ujinga yoo nani aliwaambia hamui sex mpaka muwe uchi??badilikeniii yoo...

Nadhani ulimaanisha kuwa sexy...sio sex.

Mbona hata hiyo ya kuonesha kimstari cha **** ipo hujakutana nayo tu..tena utakuta mtu kapanga msururu wa shanga..na ki-bik*n chake hana taarifa..na kishati chake kifupi. Akipanda ki-hiace ndo wanaume mnapojibeba...Hiyo ya kuachia mstari wa maziwa ni kwasababu ya joto ndo maana wanaachia kupata hewa kidogo..:eyebrows:
 
acha waonyeshe bwana wanawake wanapamba dunia mkuuu!
 
Nadhani ulimaanisha kuwa sexy...sio sex.

Mbona hata hiyo ya kuonesha kimstari cha **** ipo hujakutana nayo tu..tena utakuta mtu kapanga msururu wa shanga..na ki-bik*n chake hana taarifa..na kishati chake kifupi. Akipanda ki-hiace ndo wanaume mnapojibeba...Hiyo ya kuachia mstari wa maziwa ni kwasababu ya joto ndo maana wanaachia kupata hewa kidogo..:eyebrows:

Duh!! Mmmh!!
 
great sinker is sinking
kapigwe mswaki upate kifungua kinywa afu uje uandae sredi yako
 
Naunga mkono, na kudhihirisha hivyo nakukemea hata wewe kusemasema yoo yoo kama wahuni wa majukwaani. Yoo ndio maana yake nini? Kama muungwana utatuambia na utanieleza pia ina faida gani kwako na kwetu uliotuandikia tuisome
 
Ashakum si matusi Mods
Ashakum si matusi wewe unayesoma uzi huu yoo
Jamani dada zangu huu mtindo wenu wa kuonesha mstari wa matiti na matiti kwa juu sasa hv hailipi na hamuuzi tena,sasa onesheni mstari wa makalio au makalio kabisa humo njiani,si mnaona kuwa sexy lazima muwe uchi??acheni kuiga iga mambo ya wazungu sisi tuna tamaduni zetu bwana,acheni hayo mambo ya kukaa kaa uchi haipendezi kuiga iga ujinga yoo nani aliwaambia hamui sexy mpaka muwe uchi??badilikeniii yoo...
Imekuwaje tena Mkuu? KUna watu watakuchukia sana kwa andiko hili
 
mstari wa makalio wamewaachia wanaume wauonyeshe..... pale wanapovaa kata-k.........!!!!!!!!!!!!
 
Rack hizo..... Ustishike rack nyingi mjini zimefosiwa kupigwa jeki. Ukimnyang'anya hiyo jeki mbona tunakimbiana mjini.. Maporomoko...
 
wacha waonyeshe tupate chance yakuona ona vitu adim bana....
 
Kweli dada zetu mbadilike mnajidhalilisha sana,Tena siku hizi wana vi-jeans vimebinuka kwa nyuma yaani ufito wa bikini wote nje,tena wengine tupo nao humu humu maofisini na wanafamilia zao kabisa.Sasa kama ni biashara matangazo si ukamtangazie mumeo kwenu au boyfriend wako mkiwa peke yenu.Yaani mimi huwa nawadharau kweli wamuundo huu!!
 
Kweli dada zetu mbadilike mnajidhalilisha sana,Tena siku hizi wana vi-jeans vimebinuka kwa nyuma yaani ufito wa bikini wote nje,tena wengine tupo nao humu humu maofisini na wanafamilia zao kabisa.Sasa kama ni biashara matangazo si ukamtangazie mumeo kwenu au boyfriend wako mkiwa peke yenu.Yaani mimi huwa nawadharau kweli wamuundo huu!!

Baelezee yoo
 
Utakuta wengine yamelala lakini wanalazimisha kuyatangaza hayana hata mvuto. Wanawake ni bure kabisa.
 
mkuu unajuwa napata shida sana linapotamkwa neno "WANAWAKE NI BURE KABISA" coz inawakilisha hata mama yako!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom