Asanteni sana Kigoma-Dr Slaa.


M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Gwiji wa Siasa Tanzania na Katibu Mkuu CHADEMA Dr Wilbroad Slaa amefurahishwa na ukarimu wa watu wa Kigoma tangia aanze ziara ya kichama mkoani humo.

Akizungumza katika Baraza la Uongozi la Mkoa wa Kigoma kiongozi huyo wa kisiasa nchini alisema watu wa Kigoma wameonyesha mshikamano mkubwa na kupambana na wahuni wote waliokuwa wameagizwa kuvuruga ziara yake.

Kauli hiyo ya Dr Slaa inafuatia wahuni na wavuta bangi kujaribu kuvuruga mikutano yake lakini nguvu ya UMMA ilidhibiti hujuma hizo.

Wiki iliyopita watu walionyweshwa gongo na wengine walevi wa bangi waliandamana Kigoma mjini kulaani ujio wa Dr Slaa na kujiapiza endapo kama kiongozi huyo angekanyaga Kigoma mjini wangemdhuru.

Hata hivyo Dr Slaa aliingia Kigoma mjini kwa Kishindo kikubwa na kulakiwa na msururu wa magari na Pikipiki huku umati ukijipanga kandokando ya barabara na kupeperusha majani ya miti.

Kutokana na ujasiri wa Dr Slaa kupuuza vitisho vya wahuni hao baadhi ya watu wa Kigoma wamempachika jina la SIMBA WA TANZANIA.
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Simba wa Tanzania Dr.Slaa hongera.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
408
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 408 180
Thanx Dr Slaa
 
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
2,159
Likes
142
Points
160
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
2,159 142 160
uhuni ni kama dawa ya kutuliza maumivu.sio tiba.
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Kama angefanya ziara Sehemu nyingine , Wajinga na wapuuzi wangenyoosha modomo kama ya Kitumbini


HONGERA DR.SLAA
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,670
Likes
4,416
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,670 4,416 280
..

...Bravo Slaa..wao wanashetani sisi tuna Mungu!!!
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,964
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,964 280
Anastahili Zawadi ya Ushindi


Hongera Dr.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,196
Likes
4,533
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,196 4,533 280
Thanks @dr.w.p.slaa
 
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
Gwiji wa Siasa Tanzania na Katibu Mkuu CHADEMA Dr Wilbroad Slaa amefurahishwa na ukarimu wa watu wa Kigoma tangia aanze ziara ya kichama mkoani humo.

Akizungumza katika Baraza la Uongozi la Mkoa wa Kigoma kiongozi huyo wa kisiasa nchini alisema watu wa Kigoma wameonyesha mshikamano mkubwa na kupambana na wahuni wote waliokuwa wameagizwa kuvuruga ziara yake.

Kauli hiyo ya Dr Slaa inafuatia wahuni na wavuta bangi kujaribu kuvuruga mikutano yake lakini nguvu ya UMMA ilidhibiti hujuma hizo.

Wiki iliyopita watu walionyweshwa gongo na wengine walevi wa bangi waliandamana Kigoma mjini kulaani ujio wa Dr Slaa na kujiapiza endapo kama kiongozi huyo angekanyaga Kigoma mjini wangemdhuru.

Hata hivyo Dr Slaa aliingia Kigoma mjini kwa Kishindo kikubwa na kulakiwa na msururu wa magari na Pikipiki huku umati ukijipanga kandokando ya barabara na kupeperusha majani ya miti.

Kutokana na ujasiri wa Dr Slaa kupuuza vitisho vya wahuni hao baadhi ya watu wa Kigoma wamempachika jina la SIMBA WA TANZANIA.
Dr Slaa ni Jasiri na ana uwezo mkubwa sana... Hawa ndiyo aina ya viongozi wanaotakiwa Tanzania hii na tunashukuru hii Ziara imeyafunga midoma Magazeti yanayotumika vibaya kama Mwananchi, Habari Leo Uhuru na RAI.

Big up Dr Slaa Rais Mtarajiwa 2015, tumeshashinda mtego mwingine wa kukukwamisha usigombee tena.

Mimi kama mwanachama halili wa Chadema ninayeifahamu Katiba ya Chadema na ninayeheshi maamuzi ya Viakao halali vya Chama sioni umuhimu wa kubadili Uongozi wa juu wa Chama mpaka 2016 tutakapokuwa na serikali ya Chadema Tanzania.

VIVA CHADEMA VIVA!!!!!!!!!!!!!!!!!

Peoples Power... Hakuna kulala mpaka kielweke, Chadema ni mpango wa Mungu.
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
gwiji la majungu na kula ruzuku za chama
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,883
Likes
5,923
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,883 5,923 280
"Moyo usio na shukrani hunyausha baraka zotE"
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Dr Slaa ni Jasiri na ana uwezo mkubwa sana... Hawa ndiyo aina ya viongozi wanaotakiwa Tanzania hii na tunashukuru hii Ziara imeyafunga midoma Magazeti yanayotumika vibaya kama Mwananchi, Habari Leo Uhuru na RAI.

Big up Dr Slaa Rais Mtarajiwa 2015, tumeshashinda mtego mwingine wa kukukwamisha usigombee tena.

Mimi kama mwanachama halili wa Chadema ninayeifahamu Katiba ya Chadema na ninayeheshi maamuzi ya Viakao halali vya Chama sioni umuhimu wa kubadili Uongozi wa juu wa Chama mpaka 2016 tutakapokuwa na serikali ya Chadema Tanzania.

VIVA CHADEMA VIVA!!!!!!!!!!!!!!!!!

Peoples Power... Hakuna kulala mpaka kielweke, Chadema ni mpango wa Mungu.
Umeongea kwa Hisia kubwa sana!!

Mungu azidi kumlinda Kiongozi huyu.
 
lane

lane

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
894
Likes
82
Points
45
lane

lane

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2013
894 82 45
Asante sana Dr Slaa, rais wa mioyoni mwetu.

Endelea kutufundisha siasa za ukweli kwa lengo la kuikomboa nchi yetu.

Mungu azidi kukutia nguvu
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,893
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,893 280
Molemo anajitahidi sana kumlisha maneno Dr Slaa. Hakika ziara yake imetonesha majeraha ya wana kigoma kutokana na mipango ovu dhidi ya kijana wao
 

Forum statistics

Threads 1,250,716
Members 481,468
Posts 29,743,024