Asante Magufuli, sasa umetukumbuka Rungwe, Mbeya

Asante Magufuli, sasa umetukumbuka Rungwe, Mbeya

Sugu kwisha habari yake

Kila akipewa hela ya mfuko wa jimbo anatafuna tu hela kwenye kihoteli chake uchwara, badala ya kuwaletea maendeleo wananchi
Sugu anahusikaje? Hata kama lingekuwa Jimbo lake si ndo angefurahi kuwa wananchi wanapata maendeleo? Nani kakwambie Sugu ni mpinga maendeleo
 
Kimya kingi kina mshindo.
Baada ya vilio vya kutaka barabara wilayani Rungwe, sasa Magufuli katukumbuka.
Kura yangu iliyokuwa na ukakasi sasa unayo baba Magufuli.View attachment 943404
Hii kitu ya ajabu kweli! Unatoa asante kwa wajibu wake?!! Si aseme tu kuwa katika kipindi chake watu wa huko hawatapelekewa mgao wa taifa!
 
Sugu kwisha habari yake

Kila akipewa hela ya mfuko wa jimbo anatafuna tu hela kwenye kihoteli chake uchwara, badala ya kuwaletea maendeleo wananchi
Sasa mkuu umeambiwa sugu ni mbunge wa Rungwe
 
Sugu kwisha habari yake

Kila akipewa hela ya mfuko wa jimbo anatafuna tu hela kwenye kihoteli chake uchwara, badala ya kuwaletea maendeleo wananchi
we mjinga mjinga kama hupakatwi kwa hizo akili zako hapo Lumumba
 
Sugu kwisha habari yake

Kila akipewa hela ya mfuko wa jimbo anatafuna tu hela kwenye kihoteli chake uchwara, badala ya kuwaletea maendeleo wananchi
Una ugomvi na sugu?
au umeamua tu kujitoa ufahamu.
 
Shukuru walipa kodi m*bwa wewe huyo baba ako alikwambiwa ameingia na mafurushi ya pesa huko;
pesa ya kampeni tu ilikuwa ishu
 
halafu kafufukia kula tango pori, mkuu.

hii ni invitation to tender.
8 out 10 ya hii michakato huchukua over 5 yrs kabla ya project implementation. hapa Wanyaki na usomi wao wote wameshindwa kutambua mjomba anacheza na akili zao!!


Wadanganye Nyumbu wenzako huko, hakuna Bid inayochukua miaka 5.
 
Shukuru walipa kodi m*bwa wewe huyo baba ako alikwambiwa ameingia na mafurushi ya pesa huko;
pesa ya kampeni tu ilikuwa ishu
Mkuu kubali tu kuwa we ni mtu usiye na akili sana wala Hekima.
Watu kama wewe mpo wengi tu, Hekima haiuzwi wala kusomewa shuleni.
 
Hii kitu ya ajabu kweli! Unatoa asante kwa wajibu wake?!! Si aseme tu kuwa katika kipindi chake watu wa huko hawatapelekewa mgao wa taifa!
Sasa tumepelekewa mgao kwa njia ya barabara, hivi kushukuru ni dhambi?
 
Kuteņgenezewa barabara şio fadhila ya mtu bali ni haki ya mlipa kodi

Elimu Elimu Elimu
 
Sikudhani kama we jamaa ni mnyonge kjijinga namna hii , maendeleo ni haki yenu ya msingi na wala si fadhila za mtu yeyote , huna haja ya kugalagala chini ili kushukuru , huyu unayemshukuru muda wake ukifika ataondoka lakini Rungwe itabaki ,

umejidhalilisha sana mkuu .

View attachment 943475
Aisee
018.jpeg
 
Ni Tanzania pekee wanaoona kuletewa huduma ni favor na sio wajibu wa serikali.

Ulishawahi ona TRA wanakubembeleza na kukushukuru wewe kulipa kodi?

Unamshukuru kwa kukujengea barabara wakati ni wajibu wake.
Ni bongo pekee ambapo mwenyekiti wa chama anaye hubiri demokrasia anakuwa kiongozi wa maisha
 
Sikudhani kama we jamaa ni mnyonge kjijinga namna hii , maendeleo ni haki yenu ya msingi na wala si fadhila za mtu yeyote , huna haja ya kugalagala chini ili kushukuru , huyu unayemshukuru muda wake ukifika ataondoka lakini Rungwe itabaki ,

umejidhalilisha sana mkuu .

View attachment 943475
Una tatizo fulani akilini, na sijalielewa, inaweza kuwa small brain, zika effect.

Kwa taarifa yako kama hujui, Rungwe was(and still is) , a strong CCM base kwa miaka mingi.
Kaja Mwinyi, aliahidi barabara za Tukuyu~Masoko ~Ipinda, na Mbambo~Lwangwa~Masebe~Katumba, 30 years ago.
Nothing happened.

Kaja Mkapa naye kaahidi hivyo hiyo.
Nothing happened.

Kaja Kikwete naye, maneno mengi ya ahadi.
Nothing happened.

Kaingia Magufuli, vijana mliozaliwa majuzi mlianza kukata tamaa.

Magufuli ameanza kutekeleza ahadi zilizowashinda wengine.

We unasema its not a big deal!
Kama huna zika basi you cant reason beyond your nose.
 
Back
Top Bottom