Asante Magufuli, sasa umetukumbuka Rungwe, Mbeya

Asante Magufuli, sasa umetukumbuka Rungwe, Mbeya

Kwa hiyo uelewe sasa, mtu anayekuletea maendeleo na kuondoa umasikini, ni wa kumpongeza na kumshukuru.

La sivyo mtendelea kufuga Manyafu huko kwenu.

Magufuli hoyee!
Mkuu asante kwa ku argue logically.

Kuna watu hasa wa aina ya Erythrocyte, ambao wanafikiri siasa ni vita,
"You scratch my back, I scratch your back"

Mentality hiyo haijengi.
Mbaya zaidi katika wilaya ya Rungwe, wamezunguka Mwinyi, Mkapa na Kikwete kuombea kura wakati wakijinadi kugombea urais, barabara hizo unganishi za kwenda vijijini.

Hakuna lolote walilolifanya, na sasa basi ni uungwana kushukuru kwa yule anayetekeleza ahadi.
 
Sugu kwisha habari yake

Kila akipewa hela ya mfuko wa jimbo anatafuna tu hela kwenye kihoteli chake uchwara, badala ya kuwaletea maendeleo wananchi
Poa tulia acson,ila mbeya hata upige kampeni uchi.hi.ng 'ooooo upati
 
Sugu kwisha habari yake

Kila akipewa hela ya mfuko wa jimbo anatafuna tu hela kwenye kihoteli chake uchwara, badala ya kuwaletea maendeleo wananchi
Hon Sugu hausiki na Tukuyu District.
Punguza ushabiki usiokuwa na Tija.
Hons wa kule ni wanaCCM...
 
Back
Top Bottom