Asante Magufuli, sasa umetukumbuka Rungwe, Mbeya

Asante Magufuli, sasa umetukumbuka Rungwe, Mbeya

Kwa nini watu hampendi kuelimika hata kidogo?wewe uliyeandika hivi unaweza kuwa umemaliza kidoto cha nne.unaamini mbunge anapewa pesa za maendeleo jimbon mwake so yeye ndo angejenga barabara...

Walimu kweli wamegoma kufundisha.maana watu wa kizazi hiki hawana akili na uelewa kabisa.

Sugu kwisha habari yake

Kila akipewa hela ya mfuko wa jimbo anatafuna tu hela kwenye kihoteli chake uchwara, badala ya kuwaletea maendeleo wananchi
 
Huyu Masopakyindi anatudhalilisha sana sisi wanyakyusa mkuu .
Hivi, nani kakwambia mnyakyusa ana zika kama ulivyo?
Usiingize ukabila kwenye mada inayo kutoa knockbout.
Niambie kama huna zika, Mkapa na Kikwete walikujengea kilometa ngapi za lami!
Think!
 
Mkuu na wewe una zika?
Thinking yako haina depth.
Kama the thinking eith depth ni kama hizo zako ambazo hazina tofauti na Ma-Prifesacwa UD, basi acha nibaki na shallow thinking yangu.
Haya ondoa hayo macho yako kwenye ugali.
 
Kama the thinking eith depth ni kama hizo zako ambazo hazina tofauti na Ma-Prifesacwa UD, basi acha nibaki na shallow thinking yangu.
Haya ondoa hayo macho yako kwenye ugali.
True ud shallow kama mwenzako.
Nimemuuliza compare and contrast Mwinyi, Mkapa, Kikwete combine wamejenga kilometa ngapi vis~a~vis Magufuli na tenda appended.iliyotangazwa, bado anafikiri.
Kwa zika aliyonayo na inamsumbua hapati jibu.
Sidhanii kama na wewe uko vile.
 
Kama the thinking eith depth ni kama hizo zako ambazo hazina tofauti na Ma-Prifesacwa UD, basi acha nibaki na shallow thinking yangu.
Haya ondoa hayo macho yako kwenye ugali.
True u r shallow kama mwenzako , by inclination.

Nimemuuliza mwenzako compare and contrast (Mwinyi, Mkapa, Kikwete ) presidential combine wamejenga kilometa ngapi Rungwe, vis~a~vis Magufuli na tenda appended iliyotangazwa, Bado anafikiri.

Kwa zika aliyonayo na inamsumbua hapati jibu.
Sidhanii kama na wewe uko vile.
 
Hatutakubali ujinga wenu hata mtukane uchi , endeleeni kuamini kwamba maendeleo mnayostahili ni kudura ya viongozi wakati sisi tutaendelea kuamini kwamba maendeleo ni haki ya msingi isiyostahili kulamba miguu ya mtu .
Hamkubali wewe na nani?
Siyo bure.
Ni wewe peke yako , kweli una kaugonjwa ka zika, facts zote hizo hazipiti kichwani?
 
Sugu kwisha habari yake

Kila akipewa hela ya mfuko wa jimbo anatafuna tu hela kwenye kihoteli chake uchwara, badala ya kuwaletea maendeleo wananchi
sugu ni mbunge wa rungwe?.......,mpuuzi wewe
 
Back
Top Bottom