Asante Magufuli, sasa umetukumbuka Rungwe, Mbeya

Asante Magufuli, sasa umetukumbuka Rungwe, Mbeya

Sikudhani kama we jamaa ni mnyonge kjijinga namna hii , maendeleo ni haki yenu ya msingi na wala si fadhila za mtu yeyote , huna haja ya kugalagala chini ili kushukuru , huyu unayemshukuru muda wake ukifika ataondoka lakini Rungwe itabaki ,

umejidhalilisha sana mkuu .

View attachment 943475
Najua hupendi kusikia habari njema kama hizi. Unapenda usikie habari za kuizodowa tu serikali ya A5. Lakini utanyooka tu dada! Hapa kazi tu!
 
Ni Tanzania pekee wanaoona kuletewa huduma ni favor na sio wajibu wa serikali.

Ulishawahi ona TRA wanakubembeleza na kukushukuru wewe kulipa kodi?

Unamshukuru kwa kukujengea barabara wakati ni wajibu wake.
Kanikera kwel.
 
Shukuruni kwa kila jambo hata kama ni haki yako wangapi walishindwa kukupa hiyo haki yako ushindwe kumshukuru aliyeona una haki ya kupata hicho kitu, mi nadhani watu wamezingirwa na wivu tu
Wengi wanashindwa kuelewa, Mwinyi ,Mkapa na Kikwete waliahidi hizo barabara na hakuna walichokifanya.
 
Ni hatari sana mwananchi kuona kwamba kuletewa maendeleo, ambayo ni haki yake anayoilipia kodi, ni kama jambo la kupewa upendeleo.
 
Ni jukumu la baba kumlipia mwanae ada ya shule lakini mtoto mwenye akili akilipiwa ada lazima atamshukuru baba yake.
Acheni ujinga mleta mada yuko sahihi kushukuru.
 
Ni jukumu la baba kumlipia mwanae ada ya shule lakini mtoto mwenye akili akilipiwa ada lazima atamshukuru baba yake.
Acheni ujinga mleta mada yuko sahihi kushukuru.
Mkapa alikataza habari za kusema "serikali ya Magufuli".

We are over personalizing these things.

Small minds discuss people, average minds discuss events, great minds discuss ideas.
 
Sikudhani kama we jamaa ni mnyonge kjijinga namna hii , maendeleo ni haki yenu ya msingi na wala si fadhila za mtu yeyote , huna haja ya kugalagala chini ili kushukuru , huyu unayemshukuru muda wake ukifika ataondoka lakini Rungwe itabaki ,

umejidhalilisha sana mkuu .

View attachment 943475
Maadui Wa Tanzania Ni
1 . Ujinga
2 . Umasikini
3 . Maradhi



*Mkazo Kwenye Ujinga
 
Naona umefufuka
halafu kafufukia kula tango pori, mkuu.

hii ni invitation to tender.
8 out 10 ya hii michakato huchukua over 5 yrs kabla ya project implementation. hapa Wanyaki na usomi wao wote wameshindwa kutambua mjomba anacheza na akili zao!!
 
Sugu kwisha habari yake

Kila akipewa hela ya mfuko wa jimbo anatafuna tu hela kwenye kihoteli chake uchwara, badala ya kuwaletea maendeleo wananchi
Man hata kama ni wivu wako umepitiliza , Yani kweli Hotel Desderia useme hotel uchwara kwa mkoa kama mbeya !?

Kuwa serious
 
Sugu kwisha habari yake

Kila akipewa hela ya mfuko wa jimbo anatafuna tu hela kwenye kihoteli chake uchwara, badala ya kuwaletea maendeleo wananchi
nadhani wewe kichwa chako sio kizuri toka lini Sugu akawa mbunge wa rungwe
 
Ni jukumu la serikal. Haina haja ya kumpongeza rais.. maana alipewa jukum hilo alipochaguliwa .hapo anatekeleza majukum
Inapofika watu hawajui hata majukumu ya serekali kwa kodi wanazokusanya ni shida kuona mapungufu ya serekali kwa jamii ya namna hii
 
Kodi zako
Ndizo zinajenga barabara na sio magufuli. Hiyo haina chama ni upeo mdogo kuhadaiwa na kura wktk maendeleo tumeyachangia wenyewe
 
Back
Top Bottom