****arushaone & lady doctor****

****arushaone & lady doctor****

Kama kweli hebu geuka nikuone.....! Mzima wewe? Kiukweli jukwaa hili limekumisi muno. Kutwa unashinda stress corner si niukuje na kibande hii?
1320702682speaking_hijab.jpeg

barackbutt.jpg

​
 
Shemejiii !
Unajimix ujue?
Ukipewa fulu- skepu uelezee umeijuaje chupi ya hilo lijamaa ina viuaua utastetije?
Shaul'ako mi simo!

shemeji ujue Bishanga anavaa sana kihuni pichu njenje eti kata k, lazima pichu ionekane
 
Last edited by a moderator:
***YOU and ME***

it's you and me my sweetheart, just you and me.........!

I love what we made together and i want you to know that no words can describe how deeply you touch my heart...

I tried so had to put my thought on a paper, but words escape every time i try......

I only know that i love you truly, i love you deeply more and more each day,,,,
i don't know what i would do without you!

YOU AND ME, ONLY YOU AND ME UNTIL OUR LAST DAYS

I LOVE YOU SO MUCH MY HUSBAND
******* Arushaone*******

Cc: Bishanga na wapambe wenzio naamini mbio zenu za sakafuni zimeishia ukingoni!!!!!!!!!

Heee! Kwa hiyo unaamua kutuzimisha roho hapa hadharani eeh? Bahati yako sikuwa karibu na kompyuta kwa muada mrefu. NYOOOOO.
 
***YOU and ME***

it's you and me my sweetheart, just you and me.........!

I love what we made together and i want you to know that no words can describe how deeply you touch my heart...

I tried so had to put my thought on a paper, but words escape every time i try......

I only know that i love you truly, i love you deeply more and more each day,,,,
i don't know what i would do without you!

YOU AND ME, ONLY YOU AND ME UNTIL OUR LAST DAYS

I LOVE YOU SO MUCH MY HUSBAND
******* Arushaone*******

Cc: Bishanga na wapambe wenzio naamini mbio zenu za sakafuni zimeishia ukingoni!!!!!!!!!

Heee! Kwa hiyo unaamua kutuzimisha roho hapa hadharani eeh? Bahati yako sikuwa karibu na kompyuta kwa muda mrefu. NYOOOOO.
 
Heee! Kwa hiyo unaamua kutuzimisha roho hapa hadharani eeh? Bahati yako sikuwa karibu na kompyuta kwa muada mrefu. NYOOOOO.

micheletz mzima wewe? Ama baada ya salamu napendakukujulisha kuwa lile pepo lako la ngono nimeanza kuliombea likutoke maana naona linakutesa sana! Ppffwwuuuuuu!!
 
Last edited by a moderator:
amekufanyaje????? Hivi hili langu halikutoshi mpaka ukodolee wengine? Utaniudhi ujue?

Ukweli ni kwamba FaizaFoxy ni mtani wangu wa jadi, enzi na enzi ila suala la malovee hayahusiki hata tone mpenzi. Okey?
 
Last edited by a moderator:
huu utani wako utanifanya nipate presha mtoto wa mwanamke mwenzio mimi ohoooo!!!

basibasi beibi usipate presha bana, coz I'm your friend, your wife and your doctor.... Siwezi kuwa kinyume na furaha yako mpenzi
 
...Sana tu, ila nimekukumbuka sana mpaka macho yanatoa majimaji wanasema eti ndio machozi. Salaam zetu za dhati kabisa kwa Mama Koku, mwalimu na wengineo. Tunawapenda na inshaallah tutarejea tena kuwasabahi. Always once is not enough.

CC: Kaizer, Filipo, PakaJimmy, Lily Flower, Mzee wa Rula na Arabela.

We miss you too all, and we always talk about you people here at home.

Salaamu zimefika, we will be very happy seeing you again. Incredible happy.

Karibuni sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom