Arusha: Wawili wajeruhiwa kwa bomu

Arusha: Wawili wajeruhiwa kwa bomu

Makafiri siku zote wanakuwa hawana haya wala imani wala hawajui vibaya.

Sasa we chukulia km kuna marehemu kaacha watoto wadogo wa umri wa kwenda shule.

Wakaja wakasoma hizo comments zako hapo juu.
Na wakatambua kuwa huyu lzm ni Kafiri wa kigalatia ndio aliyesema hivi kuhusu baba yetu,

Je! Huoni kuwa tayari umeshawajengea chuki makafiri wenzako wa huko Arusha kwa watoto hawa?

Na siku za mbeleni mamako mzazi akipeleka biashara yake ya majimbi Arusha bahati mbaya akamjibu vibaya mmoja wa vijana hawa akakata shingo sababu si itakuwa ni wewe?

Wanasema wale makafiri waliowaletea ile sanamu ya mzungu muiabudu kuwa
"what goes around comes around: na pia wanasema
"never say "NEVER"!

Siku kibao kikigeukia nyumbani kwenu utalia kilio cha kusaga meno.
Ulaaniwe wewe na wazee wako waliokosa kukufundisha adabu.

Laanatullah alaik!

Wewe acha vitisho, huyo sheikh wa Arusha inawezdkana kaponzwa na mgeni waje huyo Mkenya. Jamaa kaja kujichimbia TZ kumbe kaleta balaa
 
Huyo umuitae mungu ndo huyu aliyetoa macho ka nyani kameza pilipili mbuzi!
Au?

namuongelea MUNGU sio mungu afu MUNGU si picha

hivi allahwakbar ndo allah yuko baharini anaoga ,sema jamaa hapo unawaza kulipua tu,magaidi bana
 
kama uliziona sura za mashehe wa arusha juzi wakiwa na mkuu wao,ni wazi zile sura zina aleji na amani na zina uswahiba na mabomu.....kuna uwezekanao marehemu mudi naye alikufa kwa kujitoa mhanga au kujilipua!kiasi washabiki wake wanamuhenzi
 
kama uliziona sura za mashehe wa arusha juzi wakiwa na mkuu wao,ni wazi zile sura zina aleji na amani na zina uswahiba na mabomu.....kuna uwezekanao marehemu mudi naye alikufa kwa kujitoa mhanga au kujilipua!kiasi washabiki wake wanamuhenzi

mhanga si ni kujitoa kufa kwa ajili ya wengine?.
 
Mkuu huwezi kujua mtu gani ana bomu hao viongozi wa vyama niwatu wakuwafatilia kwa karibu mfano namba zao za simu na kila mtu awe mlinzi wamwezake

vyama gani vina mabomu? au unajiandikia tu kama mjinga! uchunguzi utasema.
 
Kifea ni usalama wa Taifa alienda kumhoji shekh baada ya kukoswakoswa na risasi hvi karibuni na Mbwa hao wanaojifanya wanapigana jihadi. Sijui jihadi gani hyo labda ya jihadi ya kutungua maembe.
 
When practiced the way it was intended to be practiced, Islam is a peaceful religion

my friends mnapotea islam ni changa la macho go get an evidence google


islam EXPOSED

islam is evil

islam worship the MOON GOD

islam allows poligamy(sin)
 
Pole sana Sheikh...watu wa siasa kali wamekudhuru kwa sababu ya kuhubiri wema kwa wote..Allah atakufanyia wepesi
 
my friends mnapotea islam ni changa la macho go get an evidence google


islam EXPOSED

islam is evil

islam worship the MOON GOD

islam allows poligamy(sin)

Teh teh teh.
I say haleluyah to that!
 
Back
Top Bottom